[Review] Kimchi Kimchi - Ăn món Hàn Quốc giá bình dân - Trang 4
Địa điểm ăn uống - Powered by vBulletin
Hướng dẫn sử dụng diễn đàn diadiemanuong.com:

4/15 Trang đầu - Kết quả của 1 từ 10/149 ... 2345614 ... Trang cuối - Kết quả của 141 từ 149/149
Kết quả 31 đến 40 của 149
    nhìn mà thấy ham luôn

Trích dẫn Gửi bởi kittyliu Xem bài viết
    đọc bài rv xong hôm nay mới ghé ăn thử ở bên citimart Nguyễn Trãi, thức ăn ổn, giá thì quá ok, mình kết quán này rồi đó. Thanks chủ topic đã giới thiệu quán này nha
    Hình như anh mình nói giá ở citimart mắc hơn Đinh Tiên Hoàng 5k hay sao á, mà vị nấu cũng ko ngon bằng, chả biết sao!

phongvu11041987's Avatar
    Đang ở
    Bình Thạnh, Hồ Chí Minh
    Ăn thử rồi. Cũng bình thường. Không có gì đặc sắc nhưng được cái tương đối rẻ, nhất là các box. Không biết có phải không nhưng hình như thái độ nhân viên có phần không hồ hởi lắm
    Béo không phải là cái tội, tội là tội người cấm không cho béo ăn

Trích dẫn Gửi bởi hienlam Xem bài viết
    Hình như anh mình nói giá ở citimart mắc hơn Đinh Tiên Hoàng 5k hay sao á, mà vị nấu cũng ko ngon bằng, chả biết sao!
    ah, mình mới ăn lần đầu quán này thôi, nên ko bit bên nào ngon và giá cả thế nào, nhưng citimart Nguyễn Trãi thì gần nhà nên đi tiện hơn, mà mình cũng thấy bên này có khuyết điểm là món ăn ko cay tuy nêm vừa miệng

Kimpap có vẻ to, để bữa nào đi ăn thử

Ăn cũng tạm chứ không ngon lắm, chắc do mình không quen ăn đồ Hàn nhưng có một món ấn tượng với mình là bò cuộn Cali, rất ngon

Mình mới đi ăn quán này về, đồ ăn thì cũng ok nhưng đúng là thái độ nhân viên cứ như mới mất tiền ấy, đâu có phải tiếp bia phục vụ cực khổ như quán nhậu đâu mà mình gọi món cư như đi xin với một điểm thắc mắc là gọi đem về thì kèm theo mấy món free như kim chi, bạn mình chủ động xin cũng vẫn ko cho mặc dù giá có có khác j ăn tại chỗ đâu

renlyver's Avatar
    Đang ở
    Q.10
    mình thấy vào mấy quán thuộc dạng ''teen teen, ăn được, giá không cao'' ít chỗ nào phục vụ ok lắm bạn ơi vì khách thường là sinh viên, teen nên pv ít được tiền tip, mình đi ăn những quán như vậy thì pv chỉ cần order ra đúng món k đập chén, đập bàn đùng đùng là được rồi, mình k để ý nhiều làm gì chỉ tổ làm mất hứng thú ăn
    care too little, you will lose them
    care too much, you will get hurt.

- Lần đầu quán mới mở ăn ngon lắm phục vụ tốt nữa. Mang đồ ăn chính ra lúc nào cũng kèm theo đồ ăn phụ
    - Lần thứ 2 ghé quá, kêu 1 nồi lẩu thịt gà cay + 1 phần ba rọi nướng. đợi 1 lúc lâu cũng không thấy nhân viên quán mang đồ ăn phụ. Khi nồi lẩu lên rồi + thịt ba rọi lên lun cũng không thấy đồ ăn phụ. Nhắc khéo mới mang lên ( điểm - trong mắt mình rôi). Lúc tính tiền tính bằng tay không có hóa đơn nha tính sai mình 10k - Rồi kêu xin lỗi tính lộn Haizzz. Hết mún ghé lun

Suki's Avatar
    Đang ở
    TP.HCM
    mới ghé ăn bên Đinh Tiên Hoàng cách đây mấy ngày, thức ăn thì m thấy ok, còn con bạn m thì chê k ngon.

còn về phục vụ thì đúng như một số comments của các bạn ở trên, tiếp đãi ko đc chu đáo, mỗi lần gọi là chờ đợi dài cổ, nhất là có 1 bạn phục vụ nam, m nhớ lúc mình kêu tính tiền, kêu 2,3 lần lun mà bạn đó đi wa đi lại bàn mình đến mấy lần vẫn chưa thấy đưa bill, bực bội quá m cóc thèm kêu nữa, bạn m thấy vậy nên vừa thấy 1 bạn phục vụ nữ đi ra liền kêu tính tiền, chút xíu sau là đưa bill liền. mà cái bạn nam phục vụ đó phục vụ nhìu bàn lém, mà thấy mặt mày như đưa đám.
    Iu ăn uống

4/15 Trang đầu - Kết quả của 1 từ 10/149 ... 2345614 ... Trang cuối - Kết quả của 141 từ 149/149