>>> REVIEW <<< Le Caramel - Đà điểu...tết và các loại bánh flan
Địa điểm ăn uống - Powered by vBulletin
Hướng dẫn sử dụng diễn đàn diadiemanuong.com:

1/2 12 Trang cuối - Kết quả của 11 từ 16/16
Kết quả 1 đến 10 của 16
    silverblue's Avatar
    Đang ở
    HCMC

>>> REVIEW <<< Le Caramel - Đà điểu...tết và các loại bánh flan

Le Caramel

Địa chỉ: 22 Vũ Huy Tấn, P3, Q.Bình Thạnh
    Hôm nay lang thang ở khu Phan Xích Long, tự nhiên nhớ quán Le Caramel này đang có deal trên Hotdeal nên ghé vô test thử luôn coi sao, ngon thì về mua deal sau . Về viết review thì thấy banner DDAU cũng đang để deal này. Combo Bít Tết Đà Điểu | Hotdeal.vn

Show hình trước đã, chất lượng oánh giá sau. Lúc này 9h tối, chưa ăn gì, nên tay chụp hơi run nhé, mọi người thông cảm ^^

Không gian quán thì... ko có gì đặc sắc, đi từ trệt lên lầu 2 có mỗi cái này, nên ngồi cạnh:

DSC 9708 - >>> REVIEW <<<  Le Caramel - Đà điểu...tết và các loại bánh flan

DSC 9707 - >>> REVIEW <<<  Le Caramel - Đà điểu...tết và các loại bánh flan

+ Đà điểu sốt chua cay, cái sốt ăn y chang mayonaise =.=!

DSC 9716 - >>> REVIEW <<<  Le Caramel - Đà điểu...tết và các loại bánh flan

DSC 9720 - >>> REVIEW <<<  Le Caramel - Đà điểu...tết và các loại bánh flan

+ Đà điểu sốt tiêu:

DSC 9717 - >>> REVIEW <<<  Le Caramel - Đà điểu...tết và các loại bánh flan

DSC 9722 - >>> REVIEW <<<  Le Caramel - Đà điểu...tết và các loại bánh flan

+ Pasta cua sốt tiêu đen. món này tệ nhất, cái này là cua xào nui xoắn, chắc là xào nguyên chảo, ko biết từ bao giờ nên nui lạnh, cứng ngắt, cua thì giống 1 số quán bánh canh cua, ko được tươi lắm

DSC 9724 - >>> REVIEW <<<  Le Caramel - Đà điểu...tết và các loại bánh flan

DSC 9723 - >>> REVIEW <<<  Le Caramel - Đà điểu...tết và các loại bánh flan

+ Mì Ý bò bằm, nóng, thơm mùi phô mai, cheese powder rắc nhiều

DSC 9726 - >>> REVIEW <<<  Le Caramel - Đà điểu...tết và các loại bánh flan

DSC 9727 - >>> REVIEW <<<  Le Caramel - Đà điểu...tết và các loại bánh flan

+ Thạch Caramel nhân bánh flan, xử mất 1/2 mới nhớ chụp hình

DSC 9758 - >>> REVIEW <<<  Le Caramel - Đà điểu...tết và các loại bánh flan

+ Menu ( mượn đỡ 2 tấm menu chính của hotdeal, file gốc dòm cho đẹp, hehe... )

lecaramel1 - >>> REVIEW <<<  Le Caramel - Đà điểu...tết và các loại bánh flan

lecaramel2 - >>> REVIEW <<<  Le Caramel - Đà điểu...tết và các loại bánh flan

+ Menu các loại bánh flan & các món ăn chơi:

DSC 9732 1 - >>> REVIEW <<<  Le Caramel - Đà điểu...tết và các loại bánh flan
    DSC 9734 1 - >>> REVIEW <<<  Le Caramel - Đà điểu...tết và các loại bánh flan
    DSC 9738 1 - >>> REVIEW <<<  Le Caramel - Đà điểu...tết và các loại bánh flan
    DSC 9739 1 - >>> REVIEW <<<  Le Caramel - Đà điểu...tết và các loại bánh flan
    DSC 9740 1 - >>> REVIEW <<<  Le Caramel - Đà điểu...tết và các loại bánh flan
    DSC 9741 1 - >>> REVIEW <<<  Le Caramel - Đà điểu...tết và các loại bánh flan
    DSC 9742 1 - >>> REVIEW <<<  Le Caramel - Đà điểu...tết và các loại bánh flan
    DSC 9743 1 - >>> REVIEW <<<  Le Caramel - Đà điểu...tết và các loại bánh flan
    DSC 9744 1 - >>> REVIEW <<<  Le Caramel - Đà điểu...tết và các loại bánh flan
    DSC 9745 1 - >>> REVIEW <<<  Le Caramel - Đà điểu...tết và các loại bánh flan
    DSC 9746 1 - >>> REVIEW <<<  Le Caramel - Đà điểu...tết và các loại bánh flan
    DSC 9747 1 - >>> REVIEW <<<  Le Caramel - Đà điểu...tết và các loại bánh flan
    DSC 9748 1 - >>> REVIEW <<<  Le Caramel - Đà điểu...tết và các loại bánh flan

Ý kiến cá nhân:

Điểm (+): Giá món ăn khá rẻ, phù hợp với các bạn sinh dziên. Các loại bánh flan đa dạng. Chất lượng món ăn so với giá tiền thì ok. Chất lượng bánh flan thì mình ko bít tại hok ăn.

Điểm (-): Quán hơi xô bồ, ồn ào, nhóm bạn vô đây ăn uống chơi bời thì ok. đi 2 người tâm sự thì . Vì quán đông nên nhân viên cũng hơi lúng túng + nhiều khi bỏ sót, muốn order phải chạy đi gọi. nhưng nv thì lại khá nhiệt tình ^^ .

P/s: 2 người ăn nhiêu đó món cũng chỉ hết gần 200k thôi. Vì 9h rồi nên nhiều món hết, ko thử được. àh, khuyến cáo ko nên ăn khoai tây chiên nhé, cũng giống nui, ko biết chiên từ lúc nào, ỉu xìu, lạnh ngắt, kêu là hối hận ráng chịu. Mà đáng lẽ phải gọi là Đà điểu tết chứ sao bít tết dc nhỉ???
    Lần sửa cuối bởi silverblue, ngày 03-06-2012 lúc 04:24 PM.

2. Xem thêm review nổi bật khác

Đang ở
    HCM City
    Bạn ăn 5 món mà hết gần 200K à. Chỗ này rẻ quá! Bữa nào ghé thử

Bạn mình đi ăn về nói flăn đây ko có jì đặc sắc, flăn trái cây thì đi rắc trái cây tươi lên rùi ăn , làm mất thêm mùi bánh flăn , còn bánh flăn hương đào jì đó thì đi lấy trà nestle hương đào rưới lên. Nghe xong mình bó tay luôn

Àh, quán này có trong incard nè tks bài review chi tiết của bạn nha

Đang ở
    Quận 6, Tp HCM
    bánh flan đây dc cái đa dạng, nhìu sự lựa chon chứ k có j là đạc biệt. Nhưng mình thích ăn nhất cái le Caramel, ngon nhất trong đám incard lúc trc ăn 100k moi giảm 50k nên ăn cho đủ 100k , ăn đủ loại lun nên thấy Le Caramel ngon nhất mấy cái khác bình thường thôi.

25k cho 1 cái bánh flan thì hơi mắc =,=

silverblue's Avatar
    Đang ở
    HCMC
    Trích dẫn Gửi bởi trungthong87 Xem bài viết
    Bạn ăn 5 món mà hết gần 200K à. Chỗ này rẻ quá! Bữa nào ghé thử
    còn thêm chai coca nữa đó chứ

Trích dẫn Gửi bởi malvighi Xem bài viết
    bánh flan đây dc cái đa dạng, nhìu sự lựa chon chứ k có j là đạc biệt. Nhưng mình thích ăn nhất cái le Caramel, ngon nhất trong đám incard lúc trc ăn 100k moi giảm 50k nên ăn cho đủ 100k , ăn đủ loại lun nên thấy Le Caramel ngon nhất mấy cái khác bình thường thôi.

25k cho 1 cái bánh flan thì hơi mắc =,=
    ghê ghê... xử hết các loại bánh flan luôn @_@

evaasuka's Avatar
    Mà quan trong cai điểu tết ngon hok bạn :-/ Tha ban diễn tà mỉnh co cam giac ko co gì ngon
    Nếu có 1 ngày anh lại tìm thấy em , dù chỉ trong 1 khoảnh khắc thôi
    thì hãy để anh , lại được xoa đầu em , em nhé...

Dẫu em có nghi ngờ ! Ngôi sao là ánh lửa ! Mặt trời di chuyển chỗ ! Chân lý là dối lừa ! Nhưng em chớ nghi ngờ ! Tình yêu Anh em nhé . ( SHAKESPEARE )

macchiato's Avatar
    coi xong ko thấy món nào hấp dẫn mình hết

teddyty's Avatar
    Thích cái dĩa bẹt bẹt dễ thương hehe

Đang ở
    Quận 6, Tp HCM
    @silverblue: hehe ... di 2 lần lận, mỗi lần kêu đủ 100k tiền bánh flan nó mới giảm 50k 1 cái bánh 12, 14k j á nên tính như gần hết rùi có mấy cái bánh flan hình trái tim nhìn dễ thương lắm lun

1/2 12 Trang cuối - Kết quả của 11 từ 16/16