[Review] Món ngon từ bò ~ Vị ngon đến trong từng thớ thịt ♥ - Trang 3
Địa điểm ăn uống - Powered by vBulletin
Hướng dẫn sử dụng diễn đàn diadiemanuong.com:

3/7 Trang đầu - Kết quả của 1 từ 10/70 12345 ... Trang cuối - Kết quả của 61 từ 70/70
Kết quả 21 đến 30 của 70
    trời ơi cái dĩa bò sốt Napo và cái bò phômai, khủng khiếp thiệt, cám dỗ người ta hết sức luôn. Mai rủ được người đi chung là làm 1 chầu ở đây liền luôn.

bear00's Avatar
    Trích dẫn Gửi bởi candywen2510 Xem bài viết
    trời ơi cái dĩa bò sốt Napo và cái bò phômai, khủng khiếp thiệt, cám dỗ người ta hết sức luôn. Mai rủ được người đi chung là làm 1 chầu ở đây liền luôn.
    Tại sao lại ko ^__^
    Thay đổi vì cái gì, đến bản thân cũng ko hiểu được. Chỉ là cuộc sống ko cho phép ta đứng yên

macchiato's Avatar
    lúc đầu tưởng bò phô mai đút lò là bò cuộn phô mai ai dè ko phải

Chubby's Avatar
    Đang ở
    Secret Garden :x
    Trích dẫn Gửi bởi macchiato Xem bài viết
    lúc đầu tưởng bò phô mai đút lò là bò cuộn phô mai ai dè ko phải
    Bò cuộn phô mai làm cực lắm, mà theo Chub thì ăn kiểu này ngon hơn, phô mai thấm vô thịt bò hơn nhiều đó!

trùi wan' nì mình có đi măm ùi. tuyệt ngon đó. ui trùi ui tự nhin nhắc làm thèm...he he. măm thử đi mn, cực ngon, đảm bảo lun. bò làm rất bài bản, bò cũng đc chọn lựa rất kĩ lưỡng và chất lượng. đúng là cô chủ wan' nhiệt tình thật đó, mình vào măm mà có cảm giác như cô là cô ruột mình lun hehe ... thêm nữa khoảng chìu từ 5h có 1 anh phục vụ đẹp choai lém ý hí hí, nói thế bik mình zô wan' măm "it'" cỡ nào ùi... he he thử đi nha mọi người.

solid's Avatar
    Ở Titi ấn tượng nhất món bò sốt phô mai là sốt phủ cả miếng thịt mà sao nhìn chỗ này thấy hình như có 1 lát phô mai bỏ vô sau khi dọn bò lên dĩa zạ Chub, nếu dzậy ăn có béo hok? ^^!

Chubby's Avatar
    Đang ở
    Secret Garden :x
    Trích dẫn Gửi bởi solid Xem bài viết
    Ở Titi ấn tượng nhất món bò sốt phô mai là sốt phủ cả miếng thịt mà sao nhìn chỗ này thấy hình như có 1 lát phô mai bỏ vô sau khi dọn bò lên dĩa zạ Chub, nếu dzậy ăn có béo hok? ^^!
    Ở đây, Chub ăn thấy béo ngậy à, miếng phô mai béo với mằn mặn á với lại, cái nước sốt bò ở dưới, cũng được trộn phô mai vô luôn ^^ ăn vừa lạ miệng vừa ngon, độ béo vừa phải, ko bị ngấy đâu ^o^

meo u's Avatar
    Nhìu lần chạy ngang quán này cũng hơi vắng nên cũng ngại là kg ngon, sau khi đọc bài post của bạn Chub thấy cũng hấp dẫn , thực đơn hơi lạ bò sốt phomai , bò sốt napo...
    quán này ở gần 1 ngôi chùa !

Quán này mình có quen cô chủ nè, cô chủ nhìn đẹp và trẻ hỏi ra mới biết 56 rùi đó. Quán nhỏ nhưng ngon, bò rất mềm. Nhà mở quán nên giá mềm chứ nếu mướn mặt bằng thì không có giá đó đâu mí bạn.
    Theo mình thì bò ở đây ăn đứt Hỏa Diệm Sơn rùi. Thêm 1 điểm cộng cho quán là cô chủ nấu rất sạch sẽ. Thời buổi giờ đi đâu cũng thấy vụ vệ sinh ăn uống bị phàn nàn nhưng quán này bị bảo đảm lun. Hôm bữa đi ăn HDS, kêu món bò Napo còn dc khuyến mãi thêm con đinh ốc !! Phục vụ thì coi mình như vô hình, kêu xong phải chờ nhắc mới nói "ủa quên ,chị có kêu hả?" . (>"<).

Ùi, nhắc tới lại thấy buồn miệng, chiều nay đi ăn nữa !! ^^.

kiz's Avatar
    Đang ở
    tphcm
    mn cho mình hỏi quán mở cửa và đóng cửa lúc mấy h vậy ? để tuần sau mình đi thử mà nhìn món nào cũg hấp dẫn wá kg bik nên ăn món nào trước,dù sao cũg là lần đầu tiên fải ăn món nào ngon để có ấn tượg về wán hi

3/7 Trang đầu - Kết quả của 1 từ 10/70 12345 ... Trang cuối - Kết quả của 61 từ 70/70