[Review] Nhà hàng buffet Ăn thoải mái - Trang 7
Địa điểm ăn uống - Powered by vBulletin
Hướng dẫn sử dụng diễn đàn diadiemanuong.com:

7/7 Trang đầu - Kết quả của 1 từ 10/69 ... 567
Kết quả 61 đến 69 của 69
    max024's Avatar
    Trích dẫn Gửi bởi loser Xem bài viết
    Hehe, vậy là có thêm 1 comment để các bạn có thể đánh giá một cách khách quan về quán.

Mình cũng đồng ý là món lẩu hơi kém chất lượng, ngoài món thịt bò ăn kèm (mà phải chai mặt lắm mới có thể gọi thêm 8 đĩa như bạn gaumeobumi) thì hầu như không có gì là đặc sắc. Món bò nướng thì đúng là khá ổn, nhưng về việc gọi mayonnaise thêm thì hơi kì, vì cái đó hầu như không đáng bao nhiêu cả, bạn cứ mạnh dạn gọi, có thể hôm nay là CN nên nhân viên bận rộn nên quên chăng?

Về bánh flan, bữa trước mình ăn 4 đĩa, vẫn còn gọi thêm được mà mình ngại thôi, bạn vui lòng cho biết thêm là hôm nay có đông khách không mà kì vậy?

Đúng là với giá của voucher thì quá tuyệt, có lẽ là một trong những lựa chọn đầu tiên khi đi ăn cùng bạn bè và gia đình, hi vọng là sẽ có đợt redeal sớm.

Về phần gia cầm, mình đã từng ăn gà nướng ở Tokyo, khi nướng xong họ rắc lên một lớp bột cà ri vừa thơm vừa cay, rất đặc biệt, không biết ở VN có chỗ nào có không, nếu không thì hơi tiếc, món này là một trong những món đắt khách nhất ở Nhật vào mùa đông.
    Hình như hôm qua có 6 bàn trên lầu, bên dưới mình không rõ lắm. Chắc tại quán hôm qua làm hơi ít plan @@
    Mình cũng có hỏi thêm, nhưng bạn nhân viên lấy trong tủ trên lầu còn có 1 cái nên cũng ngại xin thêm =.=" Lát sau có bánh lên thêm, nhưng mà ... dọn cho bàn khác. Dọn xong cũng chỉ còn .... 1 cái nên cũng ngại luôn >.<~
    À món tôm quán không ướp nên ăn hơi bị kì =(( kể ra quán ướp thêm tí gì cho tôm nữa thì tốt

nv quán này phục vụ nhiệt tình lắm, mấy món ăn cũng dc
    bánh mì để ăn chug vs cà ri của quán này rất ngon, mình ăn có 1 dĩa cà ri mà gọi tới 6 cái bánh mì lận
    kết bánh flan nhất, ngon khủng khiếp lun

hum wa mới yk ăn dzì. cái nào cũng đc có cái món bò bíttết gọi gần 1 tiếng mới mang ra. Thịt nguội ngắc dai nhắch nhai mún gãy răng lun. hix hix thất vọng về món bíttết

có ai còn vc nhà hàng ăn thoải mái mà ko xài thì nhượng lại cho mình 2 vc với.thèm quá ahhhhhhhhhhh.hjx.có thể pm yahoo của mình :conmuabuon_16 hay LH đt của mình :01267886553.thabks đã đọc tin.

max024's Avatar
    Thấy trên Smart Deal dù đã hết hạn nhưng ... vẫn mua được o.O
    Chẳng biết người ta có giao phiếu nữa không.
    Hi vọng được redeal

max024's Avatar
    cabalvn.net   1 115  - [Review] Nhà hàng buffet Ăn thoải mái
    Gửi cả mail xác nhận luôn nè @@
    Để ý ngày nhận mail nhé
    Không biết có người giao deal không nhỉ 8->
    P.S: hic cái hình nhỏ xíu

Bạn nào còn 2 vc hok đi thì nhượng lại cho mình nha. Thanks
    sdd :01226686386

Ở đây còn bán ko bà con ???

ayk's Avatar
    chỗ này đóng cửa rồi