[Review] Nhà hàng hoa Đại Thống (Parkson Lê Đại Hành) - Trang 3
Địa điểm ăn uống - Powered by vBulletin
Hướng dẫn sử dụng diễn đàn diadiemanuong.com:

3/5 Trang đầu - Kết quả của 1 từ 10/41 12345 Trang cuối - Kết quả của 41 từ 41/41
Kết quả 21 đến 30 của 41
    cuncon181's Avatar
    Bạn nào ăn rồi cho mình xin cái menu nha, đang có dự định mời khách người Hoa đi ăn ^^

silverblue's Avatar
    Đang ở
    HCMC
    ko biết NH này với nhà hàng lẩu hải sản vi cá Đại Thống có cùng hệ thống ko ta. Đại Thống ngày xưa nằm bên Hàm Nghi ăn khá ngon, sau này đổi mặt bằng, đổi đầu bếp, đổi menu, đổi tên, dời qua Q4 thì ăn chán hẳn, đầu bếp làm ko ngon, menu ít món, tập trung vô lẩu + hải sản.
    Tu hài ở đây chế biến ngon ^^ Mình thì thấy lẩu ko ngon = Yeebo, nhưng dc cái giá dễ chịu hơn
    Phục vụ bên này mình thấy tốt nhất trong những quán hoa mình đi.

Trích dẫn Gửi bởi Phoenix Ngoan Xem bài viết
    Vậy giá cả mỗi xửng sao bạn?? Đang tính đi mà phân vân
    Mỗi xửng khoảng 30k. Nhg công tâm mà nói thì dimsum ở đây từ giá tới vị đều bình thường như mấy nhà hàng Hoa khác, ko có j quá vượt trội hết, ngon là ngon mấy món lớn như sườn kim đô với xá xíu, mì xào này nọ cơ

Cherish's Avatar
    Đang ở
    Forever in Love
    Trích dẫn Gửi bởi silverblue Xem bài viết
    ko biết NH này với nhà hàng lẩu hải sản vi cá Đại Thống có cùng hệ thống ko ta. Đại Thống ngày xưa nằm bên Hàm Nghi ăn khá ngon, sau này đổi mặt bằng, đổi đầu bếp, đổi menu, đổi tên, dời qua Q4 thì ăn chán hẳn, đầu bếp làm ko ngon, menu ít món, tập trung vô lẩu + hải sản.
    Tu hài ở đây chế biến ngon ^^ Mình thì thấy lẩu ko ngon = Yeebo, nhưng dc cái giá dễ chịu hơn
    Phục vụ bên này mình thấy tốt nhất trong những quán hoa mình đi.
    Hồi xưa mình cũng hay đi ĐT bên khúc gần Bạch Đằng đó, ăn rất ngon và tốt, bên HNghi là cũng sau này từ bên cũ đổi qua rồi... Còn Q.4 là mình ko biết nằm chỗ nào luôn

320k là gồm mấy món? Giá hấp dẫn quá, mún đi check thử

Mình mới gọi hỏi, nhà hàng báo là vẫn còn chương trình khuyến mãi Vịt quay BK 2 món / 320k, áp dụng từ thứ hai đến thứ bảy, chưa có ngày kết thúc khuyến mãi.
    món thứ 3 cộng thêm 100k.
    Số điện thoại nhà hàng: 3962 9898

Wink coi lại

Trích dẫn Gửi bởi roy Xem bài viết
    Sorry! mình quên chi tiết rồi , những giá cả thì đối với mình là không cao , 6 người ăn những món trên lúc tính tiền là 1tr9 hơn , vì cá bóng mú 800k 1kg ,
    bạn kêu cá bống mú 1k7 x 800k/1g = 1360k mình ko tin 1/2 heo sữa + sò điệp + lẩu + sườn kinh đô = 640k

nhà mình thường ăn bên tân hải vân, hôm nay có thêm 1 địa chỉ mới nữa, để ghé ăn thử xem sao , thanks

Banxai's Avatar
    1tr9 tổng cộng giá oki quá

Mình mới ghé ăn hôm thứ bảy. gọi 3 món: cuốn bò bía, thịt vịt xào cơm, xương vịt rang uối.
    Theo mình thì các món ăn bình thường, da vịt ko được giòn, còn mỡ nhiều. Da vịt cuốn lỏng lẻo, cuốn cho có, nước chấm hơi mặn. Cơm ăn bình thường, dĩa cơm chắc 5 người ăn mới hết. Xương vịt rang muối thấy giống như chiên tỏi ớt, mình thấy ăn được, tỏi ớt cũng ngon.
    Mọi người có đi thứ bảy thì nhớ tới sớm nha! bàn cạnh mình tới 7h15 mà hết vịt rùi.
    À, lưu ý là chỉ khuyến mãi mỗi bàn 1 con vịt thôi nha!

3/5 Trang đầu - Kết quả của 1 từ 10/41 12345 Trang cuối - Kết quả của 41 từ 41/41

Tag của Chủ đề này