[Review] Nhà hàng Nướng Thịt Cười - Trang 2
Địa điểm ăn uống - Powered by vBulletin
Hướng dẫn sử dụng diễn đàn diadiemanuong.com:

2/2 Trang đầu - Kết quả của 1 từ 10/20 12
Kết quả 11 đến 20 của 20
    hbữa đi 3 ng` lớn 1 con nít ăn trên 500k mà chưa cảm thấy no. Nước cham' đúng thiệt là rất ngon

Trích dẫn Gửi bởi sweetlove_vna Xem bài viết
    má ơi mới đầu đọc lướt qua thấy "NƯỚNG THỊT NGƯỜI" cái hết hồn, đọc lại lần nữa mới ngộ ra
    bài review của bạn hay quá. cố gắng phát huy nha
    Cảm ơn pạn! Lúc mới đầu mình cũng hay đọc nhầm zậy!

Trích dẫn Gửi bởi colas1007 Xem bài viết
    hình nhoè wá aaaaaaàa
    Hix! Chụp bằng đt muh bạn! Thông cảm chút heng!

Trích dẫn Gửi bởi tuyentran81092 Xem bài viết
    hbữa đi 3 ng` lớn 1 con nít ăn trên 500k mà chưa cảm thấy no. Nước cham' đúng thiệt là rất ngon
    Chắc tại bạn hok gọi cơm đó! Mình thấy ăn cơm ngon và no muh! Ăn lẩu chắc cũng dc! Nhưng mình nghĩ ăn đồ nướng thì ngon miệng hơn!

hix ở đây nướng thịt cười mà mình chả cười nỗi...thấy nổ tí tách thui....cái bảng hiệu phóng đại quá đi.....

Trích dẫn Gửi bởi vickie nhi Xem bài viết
    hix ở đây nướng thịt cười mà mình chả cười nỗi...thấy nổ tí tách thui....cái bảng hiệu phóng đại quá đi.....
    Hehehe! Cái tên wán muh! Mún đặt sao chẳng dc bạn! Nói chung là có 1 số món là lạ thoai chứ cũng hok thấy cười gì! ^.^
    Mèo kiu Meow Meow...

West's Avatar
    Đang ở
    www.CWCAT.com
    Cứ đọc cái tựa là chị lại nhớ đến : nhà hàng nướng thịt người

hihì wlc thix ăn thịt người quá hen...mốt vick đi kiếm quán rồi giới thiệu cho hen

West's Avatar
    Đang ở
    www.CWCAT.com
    Trích dẫn Gửi bởi vickie nhi Xem bài viết
    hihì wlc thix ăn thịt người quá hen...mốt vick đi kiếm quán rồi giới thiệu cho hen
    hic, đâu dám

Trích dẫn Gửi bởi wlc Xem bài viết
    Cứ đọc cái tựa là chị lại nhớ đến : nhà hàng nướng thịt người
    Hahaha! Em cũng đọc nhầm hoài! ^.^
    Mèo kiu Meow Meow...

talaganuong's Avatar
    hết hồn. mới nhìn tưởng thịt ngư...i
    --- dễ thương mà thương ko dễ nhưng dê là có thưởng và lên giườ.... là có thể ---

comchiencaman's Avatar
    mình thì cứ nhớ tới chữ Nướng Mặt Cười ko àh ^^

hnay đi ăn 3 người hết 1t2. Mình ordered lưỡi bò US cắt to, bò nhật, ba rọi heo ướp với lá húng quế, kim chi tofu Nhật, sake, cá trứng, lẩu chua cay Hàn Quốc, etc (sorry ko nhớ hết tên).

hình lẩu ăn sau cùng (lẩu nhỏ)
    06032012750 - [Review] Nhà hàng Nướng Thịt Cười

06032012751 - [Review] Nhà hàng Nướng Thịt Cười

Nhìn chung đồ ăn rất ngon, phục vụ chu đáo, bạn pv nướng đồ ăn & rót rượu cho khách, lúc mình đi thì lầu 1 chỉ có bàn mình thôi. Kim chi cải thảo ngon, nhưng kim chi với tofu Nhật thì mình thấy bình thường. Mình có từng ăn qua món này ở 1 nhà hàng chính gốc HQ thì kim chi xào sơ qua với ít thịt ba rọi rồi mới serve với tofu. Mùi vị sẽ đặc biệt và đậm đà hơn.

Đồ chấm thì đúng như chủ thớt đã giới thiệu, rất bài bản và phong phú. Điều này chứng tỏ quán coi trọng khách hàng (chủ nhà hàng chắc là đúng Nhật, vì nếu chủ VN thì tiết kiệm hơn và hơi bị nửa vời, ý là lúc mới mở thì rất tốt, sau 1 thời gian thì bỏ lơ khách hàng).

Món ba rọi ướp với lá húng quế (hình như 60k) ko ngon = những món nướng khác. Lúc đầu mình tưởng lá quế tươi nên mới order, ai ngờ là khô (dried basil leaves), ăn vào hơi đắng ---> ko thích chút nào.

mình thấy hình như ở chỗ này, thà chịu khó order món giá hơi cao xíu thì đồ ăn sẽ ngon hơn. chứ order món rẻ hơn tí mà ăn ko vừa ý thì còn uổng hơn (món ba rọi là 1 ví dụ) ^^

Quán trang trí tạm gọi là đẹp hơn và Nhật hơn so với 1 số nhà hàng Nhật khác (khu vực trên lầu)

Nói chung là mình sẽ ghé lại nữa

2/2 Trang đầu - Kết quả của 1 từ 10/20 12