[Review] Nhà hàng Sesan - hấp dẫn buffet hải sản tươi sống cuối tuần - Trang 7
Địa điểm ăn uống - Powered by vBulletin
Hướng dẫn sử dụng diễn đàn diadiemanuong.com:

7/21 Trang đầu - Kết quả của 1 từ 10/204 ... 5678917 ... Trang cuối - Kết quả của 201 từ 204/204
Kết quả 61 đến 70 của 204
    meo u's Avatar
    Sau khi xem Che post bài này thấy vừa đáng đồng tiền , vừa được ăn thả ga , nên rủ mấy bạn ăn thử , đã đặt 5 vé hi vọng hum đó được ăn như những gì đã thấy
    đã rút được nhiều kinh nghiệm ăn buffet từ commet của mọi người

Mình mới đi ăn thứ 7 tuần rồi thì ôi thôi thất vọng não nề luôn, lúc mới vào mình đã thấy ko ưng vì bàn ăn xa khu vực thức ăn quá nhưng nghĩ thôi kệ, hnay t7 nên khách đông, mình đi trễ tí thì chịu vậy ( mà thật ra mình đã alo hỏi giờ bắt đầu buffet thì nv trả lời là 6h, mình tới đúng 7h), nhưng mà đến lúc lấy thức ăn thì ko thể tưởng tượng nổi luôn, món gì cũng hết, ko có cá mú, nghêu sò hàu gì hết. NV thì hứa hẹn sẽ mang lên nữa mà cũng chẳng thấy đâu, lát sau mình nản quá nên cũng ko thèm hỏi lại 2 đứa bon chen vật vã thì lấy đc 2 con cua, 2 con ghẹ, 1 nồi lấu. Buồn cười là lúc bạn mình lấy tôm cho vào lẩu thì "được" nv nhắc là bạn chị đã lấy rồi ( Ủa?? lấy rồi thì ko đc lấy nữa hả? mình đi ăn cũng nhiều nơi nhưng mà chưa nghe ai nói zậy bjo` hết! hay mình nhà quê?@@)Tổng kết lại là hôm đó mình với bạn mình ăn đc 2 con cua, 2 con ghẹ, chục con sò huyết, 1 nồi lẩu, mấy cuốn gỏi cuốn, mấy con tôm chiên bột, 1 chén cháo với ít mì xào cho 2 vé buffet 640k >"<. Mình thật sự ko hiểu nổi service với thức ăn như zậy mà có thể bán vé cho khách mà ko chút ngượng hả ta? Thà là nói trước là thức ăn ko còn đủ( thật ra là đã hết rồi) để mình đi ăn chỗ khác, mất tiền thì ko nói đi, đằng này quê thật quê với bạn mình vì nó đòi ăn hoàng yến, mình thì cứ bảo ăn ở đây thử cho biết, nghe bên DDAU đánh giá ok lắm.
    P/S: mình có cùng ý kiến với a Bear, mở cửa ra làm ăn buôn bán thì kiếm lời là chuyện đương nhiên, nhưng cũng ko nên tận thu của khách hàng như vậy.
    Mình tham gia DDAU đã lâu nhưng hình như chưa post bài nào, hnay bức xúc quá nên mình nói sơ sơ vậy thôi. Mình chia sẻ kinh nghiệm thật, đi ăn có sao nói vậy, mọi người chỉ nên tham khảo chứ đừng vội đánh giá nhé ^^

Đang ở
    1/7g đường trục,phường 13,quận BT
    Nhìn hấp dẫn wa đi mà không có tiền vào quán này là cái chắt rùi

sesan's Avatar
    thanhmapok ơi, mình thay mặt ban giám đốc xin lỗi bạn vì những điểm chưa tốt trong dịch vụ của nhà hàng.

Lúc đầu, hải sản tươi sống được xếp vào ghe lớn ê hề nhưng do một vài khách lấy cua, ghẹ, hàu hơi quá tay nên bộ phận bếp của mình trở tay không kịp. Các món sushi, hải sản hấp, nghêu sò, ốc hương cũng được khách hàng đánh giá tốt nên hết quá nhanh, bộ phận bếp của nhà hàng hôm qua chạy hết công suất. Cả ban giám đốc cũng chạy ra bưng bê, mang cua ghẹ hàu tôm đến tận từng bàn cho khách đến sau.

Đọc comment của bạn, mình thấy rất buồn và thật lòng xin lỗi bạn.

Bạn ơi, bạn có thể cho mình số đthoại hay gọi mình qua số 0906666189, mình xin gặp mặt và refund lại toàn bộ số tiền buffet của bạn.

Nhà hàng Sesan luôn mong muốn mang đến những trải nghiệm tốt nhất cho khách hàng và những điều bạn phản ánh sẽ giúp nhà hàng hoàn thiện mình hơn trong những kì buffet sắp tới.

Trích dẫn Gửi bởi thanhmapok Xem bài viết
    Mình mới đi ăn thứ 7 tuần rồi thì ôi thôi thất vọng não nề luôn, lúc mới vào mình đã thấy ko ưng vì bàn ăn xa khu vực thức ăn quá nhưng nghĩ thôi kệ, hnay t7 nên khách đông, mình đi trễ tí thì chịu vậy ( mà thật ra mình đã alo hỏi giờ bắt đầu buffet thì nv trả lời là 6h, mình tới đúng 7h), nhưng mà đến lúc lấy thức ăn thì ko thể tưởng tượng nổi luôn, món gì cũng hết, ko có cá mú, nghêu sò hàu gì hết. NV thì hứa hẹn sẽ mang lên nữa mà cũng chẳng thấy đâu, lát sau mình nản quá nên cũng ko thèm hỏi lại 2 đứa bon chen vật vã thì lấy đc 2 con cua, 2 con ghẹ, 1 nồi lấu. Buồn cười là lúc bạn mình lấy tôm cho vào lẩu thì "được" nv nhắc là bạn chị đã lấy rồi ( Ủa?? lấy rồi thì ko đc lấy nữa hả? mình đi ăn cũng nhiều nơi nhưng mà chưa nghe ai nói zậy bjo` hết! hay mình nhà quê?@@)Tổng kết lại là hôm đó mình với bạn mình ăn đc 2 con cua, 2 con ghẹ, chục con sò huyết, 1 nồi lẩu, mấy cuốn gỏi cuốn, mấy con tôm chiên bột, 1 chén cháo với ít mì xào cho 2 vé buffet 640k >"<. Mình thật sự ko hiểu nổi service với thức ăn như zậy mà có thể bán vé cho khách mà ko chút ngượng hả ta? Thà là nói trước là thức ăn ko còn đủ( thật ra là đã hết rồi) để mình đi ăn chỗ khác, mất tiền thì ko nói đi, đằng này quê thật quê với bạn mình vì nó đòi ăn hoàng yến, mình thì cứ bảo ăn ở đây thử cho biết, nghe bên DDAU đánh giá ok lắm.
    P/S: mình có cùng ý kiến với a Bear, mở cửa ra làm ăn buôn bán thì kiếm lời là chuyện đương nhiên, nhưng cũng ko nên tận thu của khách hàng như vậy.
    Mình tham gia DDAU đã lâu nhưng hình như chưa post bài nào, hnay bức xúc quá nên mình nói sơ sơ vậy thôi. Mình chia sẻ kinh nghiệm thật, đi ăn có sao nói vậy, mọi người chỉ nên tham khảo chứ đừng vội đánh giá nhé ^^

sesan's Avatar

Cám ơn Mèo Ú

Cám ơn bạn Mèo Ú nhiều lắm nha. Nhà hàng Sesan luôn mong được đón tiếp bạn. Bạn yên tâm hen, hải sản tươi rói, chỉ sợ cua kẹp tay thui. Có gì bạn liên lạc qua số hotline của nhà hàng để bên mình xếp chỗ đẹp cho bạn nghen.

Trích dẫn Gửi bởi meo u Xem bài viết
    Sau khi xem Che post bài này thấy vừa đáng đồng tiền , vừa được ăn thả ga , nên rủ mấy bạn ăn thử , đã đặt 5 vé hi vọng hum đó được ăn như những gì đã thấy
    đã rút được nhiều kinh nghiệm ăn buffet từ commet của mọi người

sesan's Avatar

Cám ơn góp ý của Bear00

bear00 ơi, ý kiến của bạn rất tuyệt đó!

Mình chỉ lo khách mua deal trên hotdeal đến mà lại không được thưởng thức buffet thì thật không phải. Nhưng mình sẽ ra hạn mức nhận thêm khách vào. Hy vọng các bạn nếu có ý định đi thì xin hãy gọi số hotline 0968100100 để nhân viên phục vụ bên mình xếp bàn trước cho chu đáo.

Nhà hàng mình luôn muốn khách hàng ra về với nụ cười trên môi.

Cám ơn ý kiến góp ý của bạn bear00 nhiều lắm nghen!

Trích dẫn Gửi bởi bear00 Xem bài viết
    Theo mình thì các dạng buffet dạng này nên có giờ ngưng ko nhận khách.
    Thí dụ như 8h, ko nhận khách nữa, 9h mới ngưng lên đồ ăn, 10h, nhà hàng nghỉ.
    Chứ lúc nào cũng nhận khách, ngay cả thời điểm đó là tàn tiệc rùi thì ko tránh khỏi sơ suất và hết đồ ăn.

sesan's Avatar
    Mình cám ơn hoangtientq90 nghen

Những ý kiến của các bạn quý giá với nhà hàng Sesan lắm. Nhà hàng mình luôn lắng nghe và tiếp thu những ý kiến từ các bạn để hoàn thiện mình trong tương lai.

Hy vọng mình sẽ sớm được đón tiếp hoangtientq90 tại nhà hàng. Nếu được, xin bạn gọi vào số hotline 0968100100 để bên mình chuẩn bị đón tiếp được chu đáo. Bạn cũng có thể gọi cho mình qua số 0906666189, mình sẽ ra tận cổng đón bạn đến thưởng thức buffet.

Trích dẫn Gửi bởi hoangtientq90 Xem bài viết
    Mình rất thích những chỗ lắng nghe ý kiến của khách hàng để hoàn thiện phục vụ và thương hiệu như thế này, hy vọng Sesan sẽ trở thành địa chỉ tin cậy cho mọi người thích buffet, mình sẽ kiếm người đi chung để đến trải nghiệm xem sao

sesan's Avatar
    Cám ơn paradox nhiều thiệt nhiều! Bạn thông cảm vậy nhà hàng Sesan mừng lắm.

Hy vọng sớm được đón tiếp paradox đến thưởng thức buffet. Khi đến bạn gọi điện trước cho mình qua số 0906666189 để mình ra đón tiếp. Bạn cũng có thể nói mình là paradox ở địa điểm ăn uống, khách của Trung, phó giám đốc là nhân viên bên mình sẽ tiếp đãi bạn thật chu đáo.

Trích dẫn Gửi bởi paradox Xem bài viết
    Mình cũng mua 2 vé rồi chắc cuối tháng này đi. Thấy Sesan vào trả lời từng comment như vầy thì mình nghĩ đúng là phục vụ khách với cả cái "tâm" rồi Các bạn cũng thông cảm cho Sesan tí vì nói đi cũng phải nói lại, ko phải nói gì chứ nhiều người đi ăn buffet nhưng không có ý thức: chen lấn, tranh giành lấy cho thật nhiều rồi ăn không hết..vừa làm cạn kiệt đồ ăn, người sau đến không còn; lại còn làm nhà hàng bị than phiền. Người ăn thì đông mà phục vụ cũng có hạn, nói chung là "nhân vô thập toàn" Mình vẫn ủng hộ Sesan
    "Cái anh mời bạn ăn cá" ấy là sếp của mình, chủ nhân của nhà hàng Sesan (cũng như hệ thống Tư Trì và Thuyền Chài) Ảnh đọc comment của bạn, ảnh khoái lắm. Ảnh mong bạn quay lại để mời bạn thêm nhiều món ngon khác nữa đó.

Trích dẫn Gửi bởi Lydia Xem bài viết
    Thật sự mình thấy phục vụ nhà hàng này tốt. Có một anh mình nghĩ là quản lí hay j` đó mà đứng nướng từng miếng cá xong mời từng người tới ăn... Cá đó là cá Hồng hay cá nào mình ko nhớ rõ. Bình sinh ko thích cá nhưng thấy anh mời nhiệt tình cũng ăn cho vui.
    Cám ơn bạn trandn nhiều thiệt là nhiều!

Đọc comment của bạn, ban giám đốc nhà hàng mình vui lắm. Vui không phải vì bán được vé buffet hay tăng doanh thu mà vui vì được nghe những chia sẻ chân thành của bạn. Sự hài lòng của khách hàng luôn luôn là mục tiêu đầu tiên của nhà hàng mình.

Như phản hồi của một số bạn, nhà hàng còn nhiều điểm làm chưa được tốt nhưng phần lớn đều hài lòng về chất lượng buffet cũng như phong cách phục vụ. Nhà hàng sẽ nỗ lực hoàn thiện mình. Nếu sắp xếp được thời gian, trandn đến thưởng thức buffet của Sesan nha. Bạn cứ gọi điện vào số hotline 0968100100 đặt chỗ trước để bên mình sắp xếp bàn ghế được chu đáo. Mình cũng rất muốn được gặp mặt trandn để nói lời cảm ơn.

Trích dẫn Gửi bởi trandn Xem bài viết
    Cám ơn feedback kịp thời của quản lý nhà hàng buffet Sesan ... phong cách rất chuyên nghiệp, rất tôn trọng khách hàng, đây là 1 điểm cộng đáng để các nhà hàng dịch vụ khác phải học hỏi.

Thực sự đứng trên quan điểm của 1 khách hàng, mình rất hiểu và thông cảm được khó khăn của nhà hàng. Hi vọng trong thời gian tới Sesan sẽ cải thiện nhìu chẳng hạn như: đồ ăn đầy đủ, liên tục (các món ăn như đã quảng cáo), không phải chờ đợi, chen lấn, giành giật, không phải tranh thủ (cả về trong ăn uống lẫn thời gian...).

Như bạn thấy đó, 1 số nhà hàng buffet trong trung tâm thành phố vì sao giá buffet khá cao cho 1 pax nhưng vẫn có rất nhiều người bỏ cả số tiền lớn ra để thưởng thức?

BTW, nếu có dịp sẽ ủng hộ Sesan vì thái độ phản hồi ý kiến của khách hàng rất hay và chuyên nghiệp (nhưng vẫn đợi xem thực tế). Chúc nhà hàng Sesan luôn làm ăn phát đạt và làm hài lòng mọi thực khách.

Thân.

Định sinh nhật này mình sẽ đến Sesan..mà làm biếng mua voucher quá...không biết mem DDAU có được ưu đãi gì khi đến trực tiếp mà không mua voucher không vậy Sesan...Cũng ở Thủ đức luôn..hehe

Đọc cm mà hồi hộp ze. Khen quá chừng, quyết định mua deal, xong chê tới tấp, mún hủy deal, xong sesan trả lời nghe thương quá trời, quyết định tin tưởng ......và nhất định phải đi sớm. Sinh viên nghèo bỏ ra 290k cũng ba phải tí.
    ý, vậy cho t7 này 5 chỗ đẹp đẹp lun nghen, mai gọi hotline confirm lại típ, chắc 4h30 lên đó chạy bộ cho đói rùi ăn lun, híhí

7/21 Trang đầu - Kết quả của 1 từ 10/204 ... 5678917 ... Trang cuối - Kết quả của 201 từ 204/204

Tag của Chủ đề này