[Review] Nhà hàng Sesan - hấp dẫn buffet hải sản tươi sống cuối tuần - Trang 8
Địa điểm ăn uống - Powered by vBulletin
Hướng dẫn sử dụng diễn đàn diadiemanuong.com:

8/21 Trang đầu - Kết quả của 1 từ 10/204 ... 67891018 ... Trang cuối - Kết quả của 201 từ 204/204
Kết quả 71 đến 80 của 204
    Trích dẫn Gửi bởi sesan Xem bài viết
    thanhmapok ơi, mình thay mặt ban giám đốc xin lỗi bạn vì những điểm chưa tốt trong dịch vụ của nhà hàng.

Lúc đầu, hải sản tươi sống được xếp vào ghe lớn ê hề nhưng do một vài khách lấy cua, ghẹ, hàu hơi quá tay nên bộ phận bếp của mình trở tay không kịp. Các món sushi, hải sản hấp, nghêu sò, ốc hương cũng được khách hàng đánh giá tốt nên hết quá nhanh, bộ phận bếp của nhà hàng hôm qua chạy hết công suất. Cả ban giám đốc cũng chạy ra bưng bê, mang cua ghẹ hàu tôm đến tận từng bàn cho khách đến sau.

Đọc comment của bạn, mình thấy rất buồn và thật lòng xin lỗi bạn.

Bạn ơi, bạn có thể cho mình số đthoại hay gọi mình qua số 0906666189, mình xin gặp mặt và refund lại toàn bộ số tiền buffet của bạn.

Nhà hàng Sesan luôn mong muốn mang đến những trải nghiệm tốt nhất cho khách hàng và những điều bạn phản ánh sẽ giúp nhà hàng hoàn thiện mình hơn trong những kì buffet sắp tới.

Mình hoàn toàn ko muốn nhận lại tiền,vì thật ra bạn làm sao biết đc mình có tới ăn hay ko, mình đã mua mấy vé chẳng hạn, chỉ là do quá bức xúc nên mình chia sẻ lên diễn đàn thôi, cứ coi như đây là 1 kinh nghiệm rút ra cho mình vậy! dù sao cũng cảm ơn nhà hàng đã có thiện ý này

meo u's Avatar
    Theo mình thì nhà hàng nên áp dụng tính tiền đồ ăn thừa như một số nhà hàng buffet khác để tránh tình trạng là lấy nhiểu vào mà ăn không hết để đó trong khi nhiều người bỏ tiền đi ăn đến sau lại không còn gì để ăn rồi nhà hàng lại mang tiếng .

sesan's Avatar
    Để bạn bị bức xúc vậy thì mình đã làm chưa tròn bổn phận của mình rồi. Đêm nay mình chắc sẽ không ngủ để tự vấn bản thân. Mai mình sẽ nhận khuyết điểm chưa chăm sóc tốt khách hàng trước ban lãnh đạo nhà hàng. Bên mình đặt ra tiêu chí là phải làm khách hàng thật sự hài lòng về chất lượng dịch vụ.

thanhmapok ơi, bữa nào bạn cho mình mời bạn ly cafe như lời xin lỗi nghen.

Trích dẫn Gửi bởi thanhmapok Xem bài viết
    Mình hoàn toàn ko muốn nhận lại tiền,vì thật ra bạn làm sao biết đc mình có tới ăn hay ko, mình đã mua mấy vé chẳng hạn, chỉ là do quá bức xúc nên mình chia sẻ lên diễn đàn thôi, cứ coi như đây là 1 kinh nghiệm rút ra cho mình vậy! dù sao cũng cảm ơn nhà hàng đã có thiện ý này
    Ý của Mèo Ú hay đó!

Nhà hàng Sesan muốn khách hàng ăn hải sản thật thoải mái nên không chơi chiêu trò gì cả, hàu cạy xong là mang lên liền, cua ghẹ cũng nướng liên tục. Nhưng đúng như bạn nói, có 1 vài khách hơi quá tay trong việc "gom góp" làm các bạn đi sau phải chờ. Khách mà ăn nhiều, ăn hết là bên mình mừng lắm. Điều đó có nghĩa là thức ăn ngon.

Nhưng mà bỏ phí hàng chục con cua, ghẹ trên bàn (hoặc ăn 1 cái càng rồi bỏ) thì thật chưa phải. Mình sẽ tiếp thu ý kiến của bạn để tránh tình trạng đó xảy ra nữa. Cám ơn bạn nhiều lắm nghen!

Trích dẫn Gửi bởi meo u Xem bài viết
    Theo mình thì nhà hàng nên áp dụng tính tiền đồ ăn thừa như một số nhà hàng buffet khác để tránh tình trạng là lấy nhiểu vào mà ăn không hết để đó trong khi nhiều người bỏ tiền đi ăn đến sau lại không còn gì để ăn rồi nhà hàng lại mang tiếng .
    Mình cũng hồi hộp lắm leminhngoc1603 ơi

Cám ơn bạn đã tin tưởng nhà hàng Sesan nha. Cuối tuần này bạn cứ chạy bộ nhiều xíu nghen, đói bụng ăn hải sản thì còn gì tuyệt bằng. Mai bạn gọi số hotline nghen, bên mình sẽ xí chỗ thoáng mát ngon lành cành đào cho bạn.

Trích dẫn Gửi bởi leminhngoc1603 Xem bài viết
    Đọc cm mà hồi hộp ze. Khen quá chừng, quyết định mua deal, xong chê tới tấp, mún hủy deal, xong sesan trả lời nghe thương quá trời, quyết định tin tưởng ......và nhất định phải đi sớm. Sinh viên nghèo bỏ ra 290k cũng ba phải tí.
    ý, vậy cho t7 này 5 chỗ đẹp đẹp lun nghen, mai gọi hotline confirm lại típ, chắc 4h30 lên đó chạy bộ cho đói rùi ăn lun, híhí
    Ah, bạn định đặt sinh nhật khoảng bao nhiêu người và vào ngày nào vậy bạn? Có gì bạn gọi điện qua số hotline của nhà hàng nghen, bên mình sẽ sắp xếp tiệc sinh nhật cho bạn thật chu đáo. Sẽ có món quà bí mật nhà hàng tặng bạn nữa đó.

Trích dẫn Gửi bởi tams Xem bài viết
    Định sinh nhật này mình sẽ đến Sesan..mà làm biếng mua voucher quá...không biết mem DDAU có được ưu đãi gì khi đến trực tiếp mà không mua voucher không vậy Sesan...Cũng ở Thủ đức luôn..hehe

theo topic của Sesan này bữa giờ, cũng đã mua 2 vouchers bên hotdeal để đi ăn với bạn gái.Hnay dô thấy comment than cũng run, nhưng thấy Sesan comment và lắng nghe ý kiến khách hàng nên nhất định sẽ đi ăn. Mong sẽ có 1 tối như ý . Mình thấy ý kiến bạn "meo u" đúng, ở những buffet lớn đều tính thêm khi khách bỏ thức ăn nhiều. Nhiều người nghĩ ăn buffet là muốn ăn sao thì ăn, bỏ thức ăn vô tội vạ. Lúc trước đi ăn ở parkson, nvien vừa bưng con cá ra có bà kia lấy liền nửa con, nhìn ko biết nói tiếng nào luôn >< .... Chúc Sesan đông khách!!!

hồi hộp =="

tình hình là trước khi đọc bài review bên DDAU, mình đã đặt mua 2 vé bên hotdeal để định cuối tuần này sẽ đãi bạn...nãy giờ vừa đọc nhìu ý kiến trái chiều nên cũng đâm ra hồi hộp xen chút niềm tin bị lung lay
    bản thân mình rất thích những nơi chịu lắng nghe và tiếp nhận ý kiến của khách hàng nên vẫn sẽ qđ trao thân cho sesan ...
    mai phải gọi điện book sẵn chỗ cho CN này mới đc =="

Mình đã book 2 vé bên deal, chắc cuối tuần này đi, hi vọng sẽ ko có cảnh chen lấn

Tối qua đi làm về mình cũng lật đật đặt hotdeal, còn cách deadline có 3 tiếng, hên quá. Mình dự kiến ghé sesan ngày 14/09 để ăn buffet và kỷ niệm 2 năm ngày cưới vc mình luôn. Anh Trung cho mình đặt gạch bàn 2 người đẹp nhứt nhé. Mình sẽ gọi điện khoảng ngày 12/09. Bà xã mình đang mang bầu nên chắc là sẽ rất thích hải sản của Sesan đây.
    Thân.

nhìn hình review NH thấy ngon quá nhưng NH thì lại xa quá , không biết có CN nào ở saigon không nhỉ , nếu có giá cao hơn chút thì cũng tới liền
    Lần sửa cuối bởi hoaquynh, ngày 06-08-2013 lúc 01:06 PM.

Nhìn hấp dẫn thật . Muốn trốn đi ăn 1 mình quá , đi cả nhà thì chịu sao nổi

sesan's Avatar
    Cám ơn tuan921990 nhiều lắm nghen.

Nhà hàng luôn mong được đón tiếp tuan921990 và bạn gái đến thưởng thức buffet. Mình nghĩ bạn gái bạn sẽ rất vui đó, được bạn trai lấy hàu, bóc cua cho ăn thì còn gì bằng.

Bạn nhớ gọi điện vào số hotline đặt bàn trước để bên mình xếp bàn thật đẹp và lãng mạn nha.

Trích dẫn Gửi bởi tuan921990 Xem bài viết
    theo topic của Sesan này bữa giờ, cũng đã mua 2 vouchers bên hotdeal để đi ăn với bạn gái.Hnay dô thấy comment than cũng run, nhưng thấy Sesan comment và lắng nghe ý kiến khách hàng nên nhất định sẽ đi ăn. Mong sẽ có 1 tối như ý . Mình thấy ý kiến bạn "meo u" đúng, ở những buffet lớn đều tính thêm khi khách bỏ thức ăn nhiều. Nhiều người nghĩ ăn buffet là muốn ăn sao thì ăn, bỏ thức ăn vô tội vạ. Lúc trước đi ăn ở parkson, nvien vừa bưng con cá ra có bà kia lấy liền nửa con, nhìn ko biết nói tiếng nào luôn >< .... Chúc Sesan đông khách!!!

8/21 Trang đầu - Kết quả của 1 từ 10/204 ... 67891018 ... Trang cuối - Kết quả của 201 từ 204/204

Tag của Chủ đề này