[REVIEW] Pensee Restaurant - vị Pháp "trong" hẻm Việt. - Trang 4
Địa điểm ăn uống - Powered by vBulletin
Hướng dẫn sử dụng diễn đàn diadiemanuong.com:

4/7 Trang đầu - Kết quả của 1 từ 10/68 ... 23456 ... Trang cuối - Kết quả của 61 từ 68/68
Kết quả 31 đến 40 của 68
    Lúc mình đi ăn thì gọi bồ sốt nấm , cừu lúc lắc , tuna slad và crepe chuối , chờ khoảng 45p . Có chú kia đi lên cùng lúc với mình ngồi chờ ko được nên bỏ về , sau đó thì chị chủ chạy lên xin lỗi là do chị ấy vừa ra ngoài nên nhân viên bị rối . Theo mình thì món ăn làm bình thường , vẫn thích Le Champ hơn , nhưng chắc cũng giống bạn quynhtram188 , chắc cũng lâu lắm mới ghé lại

Mình thấy nhiều bạn hay so sánh với Titi, mình chẳng hiểu Titi có gì đặc biệt, quán chẳng có bản sắc gì, tới cái bảng hiệu cũng ko có, món tây ăn quá bình thường chỉ được cái rẻ, cừu mà có 70-80k (ko biết xài cừu gì >.<), nhân viên thì mặt nhăng mày nhó, mình ko bao giờ đứng xếp hàng để nhận được trải nghiệm như vậy.

Nhìn chung các quán tây đều phục vụ ko nhanh lắm, theo mình Bonjour Resto bên Hai Bà Trưng có thể là một lựa chọn hợp lý hơn ^^

Ming Yang's Avatar
    [IMG]58128315.14730501020192567644019818167925 - [REVIEW] Pensee Restaurant - vị Pháp "trong" hẻm Việt.[/IMG]

Trưa nay mới ghé ăn xong. Quán nhỏ xinh, phục vụ dễ thương, ăn xong chị chủ quán còn hỏi ăn được hông, có ý kiến gì cứ đóng góp thật lòng . Trong hình là tuna salad với cừu sốt nấm. 2 ổ bánh mì 6k , được cái bánh mì ngon, bên ngoài giòn, bên trong đặc ruột, ổ khá là bự. Tuna salad ăn bình thường. Cừu ngon nhưng mình cảm giác hơi chín quá 1 chút, bạn mình gọi bò steak sốt tiêu xanh, bò rất mềm, chín tái ăn ngọt thịt. Trà đá free và refill thoải mái.
    Lần sửa cuối bởi Ming Yang, ngày 19-11-2013 lúc 10:22 AM.

hôm nay mới ăn bonjour resto ở HBT, khá ngon miệng

bữa nào ghế thử bên đây xem thế nào . hình như giá mềm hơn

Chào các bạn !
    Rất cảm ơn các bạn đã dành thời gian quan tâm và đến với Pensee , do quán mới mở một thời gian ngắn nên vẫn còn nhiều chỗ thiếu sót, quán sẽ chú ý đến những điểm mà các bạn lưu ý để hoàn thiện hơn.
    Nếu có gì thắc mắc, mọi nguời có thể comment trên facebook của quán nhé
    Link của em nó đây https://www.facebook.com/monphap?fref=ts
    Hy vọng các bạn sẽ có những bữa ăn ngon và thoải mái khi đến với Pensee ....

mới đi ăn ở đây về, quán nhỏ nhưng xinh.... bò ăn hơi bị ngon nhé. Mình ăn 1 bò Steak, 2 bánh mì và 1 phần bánh Creep, no căng bụng .... quán thoáng hơn và ko phải đợi dài cổ như bên TiTi

Siêu Nhơn Bụng Mỡ's Avatar
    Ngay gần mình luôn.. review quá hấp dẫn, phải đi ăn ngay mớii đc

Cái đĩa mì nhìn hấp dẫn, sẽ đi thử :'3. Hy vọng cheese dùng tốt hơn những nơi mình từng ăn.

mới chạy ngang hum qua ( do mua bánh tráng 174), thấy quán vắng, ko có ai khách. Nhưng nhìn review hấp dẫn quá, chắc phải sắp xếp (U_U câu chuyện giảm cân càng ngày càng xa vời U_U)

wolf1990's Avatar
    Trích dẫn Gửi bởi Ming Yang Xem bài viết
    [IMG]58075607.pic20131112125840 - [REVIEW] Pensee Restaurant - vị Pháp "trong" hẻm Việt.[/IMG]
    Trưa nay mới ghé ăn xong. Quán nhỏ xinh, phục vụ dễ thương, ăn xong chị chủ quán còn hỏi ăn được hông, có ý kiến gì cứ đóng góp thật lòng . Trong hình là tuna salad với cừu sốt nấm. 2 ổ bánh mì 6k , được cái bánh mì ngon, bên ngoài giòn, bên trong đặc ruột, ổ khá là bự. Tuna salad ăn bình thường. Cừu ngon nhưng mình cảm giác hơi chín quá 1 chút, bạn mình gọi bò steak sốt tiêu xanh, bò rất mềm, chín tái ăn ngọt thịt. Trà đá free và refill thoải mái.
    bạn check lại hình xem chắc có vấn đề rồi thì phải
    thức ăn cũng có TRÁI TIMLINH HỒN.....
    .Skype: human.wolf90
    hãy LẮNG NGHE nó ..... theo CÁCH RIÊNG của bạn.
    .Y!H: leo_xita1896
    http://www.facebook.com/cookingwolf

4/7 Trang đầu - Kết quả của 1 từ 10/68 ... 23456 ... Trang cuối - Kết quả của 61 từ 68/68