[REVIEW] Pizza Bá Khang - Trang 3
Địa điểm ăn uống - Powered by vBulletin
Hướng dẫn sử dụng diễn đàn diadiemanuong.com:

3/3 Trang đầu - Kết quả của 1 từ 10/29 123
Kết quả 21 đến 29 của 29
    ayk's Avatar
    Chỗ này mở cửa từ mấy giờ đến mấy giờ vậy bạn?

gọi là pizza kiểu tàu luôn đi hehehe nhìn cái pizza chủ topic post mình thấy giống bánh pizza ở tiệm bánh ABC quá hehehe

Trích dẫn Gửi bởi Lydia Xem bài viết
    ...giòn giòn hay cứng ngắk... ="=
    ...nói chung là hông ngon = bột bên Dom's nhỉ... :-?
    hehehe Domino là nổi tiếng bên nước ngoài lắm bác j ơi, về VN mà dở thì chỉ có nước dẹp tiệm hehehe

evaasuka's Avatar
    Trích dẫn Gửi bởi ayk Xem bài viết
    Chỗ này mở cửa từ mấy giờ đến mấy giờ vậy bạn?
    Chắc chăn từ tầm trưa là có rồi, còn sáng sớm thi hinh như cũng có tại nó bán sandwich, burger an sáng , muh pizza hem bik có chưa
    @All : đừng có đem Đức phat, ABC hay King Đô ra so
    Nếu có 1 ngày anh lại tìm thấy em , dù chỉ trong 1 khoảnh khắc thôi
    thì hãy để anh , lại được xoa đầu em , em nhé...

Dẫu em có nghi ngờ ! Ngôi sao là ánh lửa ! Mặt trời di chuyển chỗ ! Chân lý là dối lừa ! Nhưng em chớ nghi ngờ ! Tình yêu Anh em nhé . ( SHAKESPEARE )

teddyty's Avatar
    Bánh ở đây nhìn ngon chứ, pizza ở Kinh Đô này nọ mình nhìn đã ko muốn mua rồi huống gì là bỏ vô miệng!!

Lydia's Avatar
    Trích dẫn Gửi bởi evaasuka Xem bài viết
    Chắc chăn từ tầm trưa là có rồi, còn sáng sớm thi hinh như cũng có tại nó bán sandwich, burger an sáng , muh pizza hem bik có chưa
    @All : đừng có đem Đức phat, ABC hay King Đô ra so
    ...khác topping thoai chứ đế bánh giống mà...
    .....................Beauty is in heart......................
    ................Not in face.............
    ♥¯º• …Lydia …•º¯♥

đã thử pizza ở đây. Pizza vỏ giòn chứ k bị mềm. Pizza 3 mùi vị ăn ngon còn pizza cari gà ăn hơi ngán.

PhapSusg's Avatar
    biết chỗ này rùi, gần chỗ PS làm. Hum đó trưa t7, PS ra đây ăn, không biết 1 phần nhỏ, trung, lớn cỡ nào nên mới hỏi con bé phục vụ. Size nhỏ thì như thế nào, nó trả lời 1 người ăn, vì thấy nó đang dọn dĩa vô nhà nên chờ chút nó thoải mái hơn mới hỏi nó, vẫn câu hỏi như cũ, nó cũng trả lời như cũ: 1 người ăn đó anh. Vì PS không chắc size nhỏ là cở thế nào, bằng cái chén hay = size của mấy tiệm khác nên hỏi lại lần nữa cho chắc ăn: ý anh là size nhỏ kích thước thế nào? thì bé phục vụ trả lời dứt khoát, đầu lắc 1 cái rất kiên quyết: dạ, cho 1 người ăn, anh. Nói gì giờ, hoàn toàn bất mãn, thôi thì kêu đại 1 cái nhỏ cho có, đúng như dự đoán, nó to hơn cái chén 1 chút. Thôi kệ, tiền nào của nấy mà. Nhưng nhất quyết không ăn lại lần thứ 2, không phải vì bánh hay kích thước bánh mà là do thái độ phục vụ quá chán.

Trích dẫn Gửi bởi PhapSusg Xem bài viết
    biết chỗ này rùi, gần chỗ PS làm. Hum đó trưa t7, PS ra đây ăn, không biết 1 phần nhỏ, trung, lớn cỡ nào nên mới hỏi con bé phục vụ. Size nhỏ thì như thế nào, nó trả lời 1 người ăn, vì thấy nó đang dọn dĩa vô nhà nên chờ chút nó thoải mái hơn mới hỏi nó, vẫn câu hỏi như cũ, nó cũng trả lời như cũ: 1 người ăn đó anh. Vì PS không chắc size nhỏ là cở thế nào, bằng cái chén hay = size của mấy tiệm khác nên hỏi lại lần nữa cho chắc ăn: ý anh là size nhỏ kích thước thế nào? thì bé phục vụ trả lời dứt khoát, đầu lắc 1 cái rất kiên quyết: dạ, cho 1 người ăn, anh. Nói gì giờ, hoàn toàn bất mãn, thôi thì kêu đại 1 cái nhỏ cho có, đúng như dự đoán, nó to hơn cái chén 1 chút. Thôi kệ, tiền nào của nấy mà. Nhưng nhất quyết không ăn lại lần thứ 2, không phải vì bánh hay kích thước bánh mà là do thái độ phục vụ quá chán.
    Quán ở đây ko phải theo kiểu quán Tây nên có thể nhân viên ko biết rõ kích thước cụ thể theo hệ thống SI như bạn yêu cầu đâu, đừng có khó khăn quá như vậy chứ, bạn có bao giờ đi ăn bánh xèo và hỏi phục vụ bán kính bánh bao nhiêu ko? Theo phần mình thì mình thấy quán này bán ăn vừa miệng vừa túi, pizza ăn ko ngán do quá to, sandwich và burger ăn cũng ngon. Thái độ phục vụ thì nhân viên có vẻ hơi thờ ơ 1 tí nhưng cũng ko đến nỗi nào, theo như bài bạn trên nói thì nhân viên trả lời cũng lịch sự mà nhỉ ? Đừng để cái nhìn chủ quan quá ảo như thế ảnh hưởng đến mục đích chính của việc ăn uống chứ nhỉ

3/3 Trang đầu - Kết quả của 1 từ 10/29 123