[Review] Q.1 - Crab Shack - tiệm crawfish hải sản của Tăng Thanh Hà - Trang 3
Địa điểm ăn uống - Powered by vBulletin
Hướng dẫn sử dụng diễn đàn diadiemanuong.com:

3/7 Trang đầu - Kết quả của 1 từ 10/63 12345 ... Trang cuối - Kết quả của 61 từ 63/63
Kết quả 21 đến 30 của 63
    Vô Ưu's Avatar
    Trích dẫn Gửi bởi jerrykt01 Xem bài viết
    Sốt Cajun này ra Maximark thỉnh thoảng vẫn có bán, còn không muốn chắc ăn ra shop Thái Hòa ở Hàm Nghi gần Như Lan ấy, gia vị tây cái nào cũng có, mỗi tội hơi đắt 1 tí.
    Chính xác đóa.

Ko thì mọi ng có thể mua ở shop Phương Hà kế bên shop Thái Hòa. Đủ hàng hơn nữa. Mình mún mua những loại gia vị hoặc bánh kẹo, bột làm bánh gì đó của nước ngoài ra đây có đủ hết. Thậm chí nếu cần mua số lượng lớn mà họ ko có thì có thể nhờ họ nhập giúp cho nữa.

Hai shop này cạnh tranh nhau ghê lắm. Mí lần mình mua lá Oregano, mới dừng xe chưa kịp tháo khẩu trang là họ đã ra tận xe mình hỏi muốn mua thứ nào ko cần xuống xe. Nhưng đc cái 2 tiệm chỉ hoạt động đúng phần mặt tiền của mình chứ ko lấn sân cướp khách nên mọi ng dừng ở tiệm nào thì an tâm sẽ có nvien của tiệm ra hỏi ngay.

Còn ko thích thì để xe đó dô tiệm lựa. Mình mê đi 2 tiệm này lắm. Mua lóa mắt lun.

nickyluv's Avatar
    Chị review rất hay..nhưng e nhìn giá xong đi ra ngay và luôn

nganduck's Avatar
    Đang ở
    Thị xã Thủ Dầu Một
    lột ra còn bé tí teo ~.~ ăn ẻm chắc đứt từng đoạn ruột wá
    1 mình - 1 xe - 1 headphone.....
    vi vu...vi vu...vi vu

julie2810's Avatar
    Đi ăn buffet có món tôm hùm vẫn còn rẻ hơn nơi này Mình nhà nghèo nhưng muốn thử cái sốt Mua ở ngoài nó có giống y chang trong đây không nhỉ? Mình google thì chỉ thấy bán gia vị tẩm ướp Cajun thôi, google hình ảnh "cajun sauce" thì lại ra đủ loại đủ màu hết.
    Lần sửa cuối bởi julie2810, ngày 02-03-2014 lúc 08:56 PM.

Ăn 1 bữa chắc thức cả đêm vì... xót!

Công nhận Mod chụp hình đẹp quá, RV hay nữa, quán nhìn ok, nhưng món ăn và giá cả nó chán lắm mấy con tôm ấy ăn rất bt

Phải thừa nhận rằng là ăn ở nhà hàng nó có không khí thật, nhưng ACE nhà mình là dân SÀNH, nên chỉ có dịp ĐẶC BIỆT thì đi, còn lại thì nên tìm chổ Phù Hợp giá cả, ngon, vệ sinh là đc, còn chuẩn nhất VẪN LÀ Ở NHÀ haha (chém tý cho vui thôi, chứ hôm nọ phải lũi đầu vào SUMO Vincom, ăn chả ra sao )

Đám này mua ở Bình Chánh, tôm nuôi trong vuông bỏ hoang 2 năm rồi, 8 con 1kg2 hết 400k, nếu 2 ng ăn hết đám này thì phải mua thêm lọ Bar giải độc Gan Mật vì dư đạm haha, mình nhìn thôi, chứ ko dám đụng vì dư âm từ Noel tới giờ vẫn phải Bảr haha
    c274a26923f721ed2d1b7b0f637eea02 zps424fda16 - [Review] Q.1 - Crab Shack - tiệm crawfish hải sản của Tăng Thanh Hà

@@@: Tôm hùm Mỹ (càng to như cua) xét về mọi mặt đều thua tôm hùm kiểu như Việt Nam nhé (con có cái Râu dài và đẹp ý)
    Thà ăn 1 lần Ngon hơn 2,3,4,.....n lần dỡ

crawfish nghe lạ lạ mà ăn mắc kinh hoàng. cặm cụi lột ra miếng thịt bằng con tép. nãn toàn tập. ai dư tiền mua tôm sú hay tôm càng về ăn còn ngon hơn. Phục vụ bình thường mà tính phí phục vụ mắc pà cố. ăn 2 combo 9 ly soda 3 thố cơm 1 mì ý mà gần 4tr. 1 đi kg quay lại

DiemLeNgo's Avatar
    mới ăn về, cái combo 2 , sốt tiêu chanh, cay nhiều, ngon dã man luôn, có điều giá chát quá, lột con crawfish cực khổ tốn công ra được phần thịt có tí teo

smtluoi's Avatar
    Đang ở
    HCM city
    Trích dẫn Gửi bởi Chuột_ham_ăn Xem bài viết
    Công nhận Mod chụp hình đẹp quá, RV hay nữa, quán nhìn ok, nhưng món ăn và giá cả nó chán lắm mấy con tôm ấy ăn rất bt

Phải thừa nhận rằng là ăn ở nhà hàng nó có không khí thật, nhưng ACE nhà mình là dân SÀNH, nên chỉ có dịp ĐẶC BIỆT thì đi, còn lại thì nên tìm chổ Phù Hợp giá cả, ngon, vệ sinh là đc, còn chuẩn nhất VẪN LÀ Ở NHÀ haha (chém tý cho vui thôi, chứ hôm nọ phải lũi đầu vào SUMO Vincom, ăn chả ra sao )

Đám này mua ở Bình Chánh, tôm nuôi trong vuông bỏ hoang 2 năm rồi, 8 con 1kg2 hết 400k, nếu 2 ng ăn hết đám này thì phải mua thêm lọ Bar giải độc Gan Mật vì dư đạm haha, mình nhìn thôi, chứ ko dám đụng vì dư âm từ Noel tới giờ vẫn phải Bảr haha
    c274a26923f721ed2d1b7b0f637eea02 zps424fda16 - [Review] Q.1 - Crab Shack - tiệm crawfish hải sản của Tăng Thanh Hà

@@@: Tôm hùm Mỹ (càng to như cua) xét về mọi mặt đều thua tôm hùm kiểu như Việt Nam nhé (con có cái Râu dài và đẹp ý)
    tôm hùm việt nam là con nào dzạ bạn s mình tưởng tôm hùm chỉ có một loại chứ
    I'm mushroom
    Không bao giờ hối hận vì những gì mình đã làm [-(

Cherish's Avatar
    Đang ở
    Forever in Love
    Trích dẫn Gửi bởi DuyAn Xem bài viết
    2 nguoi 1tr để vào Ngoc Sương ăn ngon hơn
    Ngọc Sương làm hải sản kiểu VN, ăn khác kiểu này bạn ơi... mình thì ngán bên NS lắm rồi dù mới ăn có vài lần...
    Trích dẫn Gửi bởi West Xem bài viết
    Hông có hứng với Crawfish, tôm sú thì ăn tôm size XL rồi thấy mấy con bình thường ăn chán chết luôn , chắc tới đây ăn nghêu .
    vô ăn nghêu đi cho rẻ có 220k/ 1 kg đủ rùi ăn cái sốt thôi...
    Trích dẫn Gửi bởi Chuột_ham_ăn Xem bài viết

quan trọng là ở nhà mình ko biết làm cái sốt này và nếu ai muốn ăn thử cho biết crawfish thì ở nhà thì sao có mà làm đc

3/7 Trang đầu - Kết quả của 1 từ 10/63 12345 ... Trang cuối - Kết quả của 61 từ 63/63

Tag của Chủ đề này