[Review] Q.1 - Pachi Pachi - buffet nướng lẩu Nhật Bản mới xuất hiện - Trang 8
Địa điểm ăn uống - Powered by vBulletin
Hướng dẫn sử dụng diễn đàn diadiemanuong.com:

8/9 Trang đầu - Kết quả của 1 từ 10/89 ... 6789 Trang cuối - Kết quả của 81 từ 89/89
Kết quả 71 đến 80 của 89
    foodaddict's Avatar
    Mình thích nhất món bánh xeo Nhật ở quán này, cá bào nhiều và bánh xèo mềm, ngon, trời ời siêu thíchhhh!

NgọcDuy's Avatar
    cuối tuần nhận lương sẽ khám phá thử

hôm nay 22/04 mình có dịp trở lại nhà hàng theo lời mời của chị quản lý,kèm theo voucher giảm giá từ nhà hàng.
    mình đến nhà hàng lúc 6h20 ko thông báo trước,vào như những người khách thông thường,phục vụ ko biết mình dùng voucher,vì lúc tính tiền mình mới trình ra.

Thật tình là hôm nay nhà hàng có nhiều cải thiện về cung cách phục vụ,món ăn sau khi order thì khoảng 5 phút là có,mang ra rất đầy đủ,mọi thứ khá là okie so với lần đầu đến nhà hàng,món ăn nêm nếm vừa miệng.
    -riêng món sụn gà rang muối hình như hơi nhiều bột ngọt,còn món da gà chiên giòn màu ko đẹp lắm,dù giòn nhưng hơi trắng.các món khác ok.trà đá ko cần nhắc vẫn được nhân viên refill liên tục (lần đầu phải xin thêm mới refill)
    -Món Salach dầu dấm chua ngọt ăn rất ngon và vừa miệng,có thêm tỏi phi rất thơm,mình thấy ăn kèm thịt nướng đỡ ngán hơn so với salach có mayonaise sẽ dễ gây ngán.
    -Còn lẩu Pachipachi ăn ngon ,vị thơm giống lẩu bò,ăn kèm các loại nấm(kim châm,đông cô,đùi gà) rau má,rau mồng tơi,cải thảo.cải thìa mỗi thứ 1 ít,cùng với đuôi bò hầm rất mềm mà chỉ có 4 cục hơi it (chắc do mình đi 2 người nên cho ít),đuôi bò rất to nhé,đường kính bằng 3 ngón tay chụm lại.
    -Cơm trộn thì nhà hàng sử dụng trứng gà chiên ốp la,mình thích trứng sống hơn,trộn cơm sẽ ngon hơn.
    -Bánh xèo nhật rất ngon ,nhớ dặn cho nhiều sốt mayo bên trên nhé.
    Nói chung mọi thứ đã có cải thiện hơn trước:
    + phục vụ ân cần ,lễ phép,trà đá refill liên tục ko cần nhắc.luôn dọn dĩa trống trên bàn.
    - món sụn gà hơi nhiều bột ngọt,ko thay vỉ nướng thường xuyên cho khách.
    Túm lại hôm nay được dùng nhiều món hơn hôm bữa rất nhiều(bữa ăn có 3 món là đi về)
    nói chung Pachipachi cứ cố gắng duy trì như thế này là tốt rồi,mọi người có dịp cũng nên ghé lại lần nữa để thấy sự thay đổi trong cách phục vụ của nhà hàng.
    Vài hình ảnh chia sẻ cùng các bạn
    IMG 1486 zps4a69ee2b - [Review] Q.1 -  Pachi Pachi - buffet nướng lẩu Nhật Bản mới xuất hiện

IMG 1490 zps14607bdd - [Review] Q.1 -  Pachi Pachi - buffet nướng lẩu Nhật Bản mới xuất hiện

IMG 1492 zps6aec622f - [Review] Q.1 -  Pachi Pachi - buffet nướng lẩu Nhật Bản mới xuất hiện

IMG 1495 zpsdd079132 - [Review] Q.1 -  Pachi Pachi - buffet nướng lẩu Nhật Bản mới xuất hiện

IMG 1498 zps28d85e94 - [Review] Q.1 -  Pachi Pachi - buffet nướng lẩu Nhật Bản mới xuất hiện

IMG 1499 zps6b6fde25 - [Review] Q.1 -  Pachi Pachi - buffet nướng lẩu Nhật Bản mới xuất hiện

ai có ghé quán gần đây cho ý kiến để mình tham khảo với

nickyluv's Avatar
    Nếu không yêu cầu xuất hóa đơn thì có bị 10% VAT không vậy mọi người?
    Mà đồ uống giá bao nhiêu vậy ạ?

Trích dẫn Gửi bởi nickyluv Xem bài viết
    Nếu không yêu cầu xuất hóa đơn thì có bị 10% VAT không vậy mọi người?
    Mà đồ uống giá bao nhiêu vậy ạ?
    mình mới đi hôm qua,giá nước ngọt các loại là 25k đó bạn (chưa tính vat)
    nếu muốn xuất hóa đơn đỏ thì bạn cứ nói với phục vụ lúc kêu tính tiền á,sẽ ko trả thêm phí gì hết,vì hôm qua mình cũng đc hỏi là có cần xuất hóa đơn ko.
    ko xuất hóa đơn thì cũng tính 10% trên bill nha bạn

Mình đi cũng thấy nhân viên lịch sự, chu đáo. Chắc có cải thiện rồi :-?
    Không thích nhất ở đây là nước ngọt chai miểng.
    Sụn gà làm không ngon như vài chỗ mình từng ăn. Nhưng thịt bò thấy ngon. Còn lại thì cũng xêm xêm như các chỗ khác, ở đây đc cái menu fong fú, nh món lạ hơn

tomngo's Avatar
    Mọi người ơi..pachi đã thay đổi rất nhiều rồi đó..hôm 28/4 mình mới đi ăn với vợ mình nè...đồ ăn kêu 2,3 phút sau là đem ra nhiều..mà khi mình đang ăn thì nhân viên lien tục hỏi mình có cần kêu thêm đồ ăn nữa không làm mình phải nói.." để em ăn hết trên bàn rồi mới gọi thêm, anh ơi."hihi.....đồ ăn thì có thêm nhiều món mới nè..có heo rừng nướng , thịt cừu nướng, thịt nai nướng..VV..
    Mình không phải là nhân viên của pachi chỉ quá thấy mọi người có ý kiến mình mới nói ra sự thật hiện tại thôi ak..!

mình cũng muốn đi ăn thử mà nhìn lại chỉ có buổi tối nên buồn luôn .. đề nghị quán mở thêm buổi trưa nhỉ

Trích dẫn Gửi bởi UnStop Xem bài viết
    hajjj ... lại 1 lần nữa ... US này mất lòng tin với bài viết of Admin .....

Nếu bạn ghj rõ là bài này là quảng cáo ... thì mình thấy ok .. chấp nhận

ko lí nào ... cứ Admin hay smod đi ăn .. thì ... cái gì lên cũng ok ...

xong như gài bẫy a e ....... đi vừa mất tiền ,... vua chuốc bực bội

xong rùi quan lí nhà hàng ra noj câu soorrry ....... thế là xong chuyện

trong 2 tuần sau mình sẽ đi 1 lần nữa .... de xem cái sự quảng cáo of ad là ntn .....
    mình cũng rất muốn biết tại sao mà chủ quán lại biết được cái thread nầy mà vào trả lời lẹ vậy

8/9 Trang đầu - Kết quả của 1 từ 10/89 ... 6789 Trang cuối - Kết quả của 81 từ 89/89

Tag của Chủ đề này