[Review] Q.1 - Pachi Pachi - buffet nướng lẩu Nhật Bản mới xuất hiện - Trang 9
Địa điểm ăn uống - Powered by vBulletin
Hướng dẫn sử dụng diễn đàn diadiemanuong.com:

9/9 Trang đầu - Kết quả của 1 từ 10/89 ... 789
Kết quả 81 đến 89 của 89
    report lại nào
    pachj - [Review] Q.1 -  Pachi Pachi - buffet nướng lẩu Nhật Bản mới xuất hiện

Nội dung :

cái này là mình đi ngày giỗ tỗ Hùng vương

08 6295 9294 số này nhé bạn.
    mở cửa từ 10h30 bạn nhé.
    8 Tháng 4 19:28

mình thấy mua gì 550 k dc 1 vé đó .. mình vào mua rui xài lun dc ko
    m2inh di ngày mai có cần dat cho trc ko
    8 Tháng 4 21:03

bạn mua rồi sử dụng ngay được, mai lễ nên có lẽ sẽ đông đó bạn, bạn nên đặt trước qua sdt nhé

Tối hôm đó mình đi nhưng Nhân Viên lại trả lời : 550 k chj đành cho khj a ghé lại lần sau (với dieu kien hnay minh ăn và mua vé 550 k liền mới đc )

hôm đó Sum tiền 2 người là 650 k

Chênh nhau 100 k nói chung ko lớn. nhưng giữa FB nhà hàng bảo là mua 550 k dc xài liền ... và khi thực tế lại khac ...

từ đ1o mình ko có thiện cảm với nhà hàng này

1 câu Lừa Khách hàng

về phần đồ ăn : khoan time đầu .. đồ ăn lên lèo tèo ... đến phát chán

mi2nhh ko phai thuộc dạng Ham ăn ... nhưng bạn nghj sao khi bạn vào nhà hàng : truoc mặt là đồ ăn hết ... sau đ1o tầm 15 phút sau đồ ăn mới lên cho bạn nướng tiếp .......... Mình bỏ tiền đi ăn chứ ko phaj .... đi Xin ăn ....

gần vào 8 g mình làm bộ nói lớn lớn tí (giã vờ nói với bạn gái ) hj a dẫn e đi de về a viết 1 cái review ... thì có vẻ time sau đồ ăn lên đều đều .... ra 1 lần là 1 dĩa bò thập cẫm lun (dc 2 dĩa) và nổi lẫu thì dc 2 dĩa bò tái nữa

đánh giá : vẩn thua sumo 1 cấp độ nào đó ......

giá tầm 300 k với q 1 thì cũng đc ... nhưng có lẽ do cách Ứng Xữ of nhà hàng mà m2inh ko ghé lại

Đôi khi 100 k ko đáng là gì .. nhưng mình lại oánh giá về mặt Trung Thực
    Lần sửa cuối bởi UnStop, ngày 17-06-2014 lúc 08:35 AM.
    :" tạm gác mọi chuyện ...

trọng tâm xây dựng và cũng cố phi ưng kích

nhiều món dữ hen,thấy hấp dẫn đó mà món nhật là hết ý rồi note địa chỉ lại để cuối tuần này đi mới được.

mới đi ăn hnay về . xin cạch lun . Hana full bàn nên cả nhà wa test quán này . lúc đầu order ra món nhìu lắm . lúc sau thấy mình ăn khỏe thì cánh gà hết , hào , ốc giấy , bánh cá hồi ... k có . Món lên chậm cực kì đi ăn buffet mà cả nhà 11 người ngồi đợi món 15p 1 món lên .trà đá free thì nv làm như k zui nói anh chị xài 2 bình r fai k ? pvu free mà hỏi câu đó ý như xỉa mình . Lẩu mình dặn làm trc để ăn lẹ . cuối cùng kiu lẩu 30p sau k có lên nói nhà hàng làm k kịp @@ . Tính tiền lun . Tặng voucher giảm giá kì sau cả nhà k thèm lấy lun . à wen nữa lúc ăn mình order 24 cái cánh gà nv liền nói ăn hết k . ăn buffet mà nghe nói z hết mún ăn lun .

tamcda88's Avatar
    bad rp, chia tay
    Cài win dạo ở Hóc Môn

Đang ở
    Tp.HCM 0907647373
    11 người gọi 24 cái cánh gà , người có 2 cái thì có gì là nhiều ?
    http://thannuongkhongkhoi.vn/

WindyKim's Avatar
    Đang ở
    unknown
    quá trời món luôn, nhìn thôi cũng muốn no luôn ròi

khá bất ngờ với chất lượng và giá cả, sẽ cùng gấu đi ăn thử, nhìn thịt bò hấp dẫn quá .

Trích dẫn Gửi bởi mrnhox1992 Xem bài viết
    mới đi ăn hnay về . xin cạch lun . Hana full bàn nên cả nhà wa test quán này . lúc đầu order ra món nhìu lắm . lúc sau thấy mình ăn khỏe thì cánh gà hết , hào , ốc giấy , bánh cá hồi ... k có . Món lên chậm cực kì đi ăn buffet mà cả nhà 11 người ngồi đợi món 15p 1 món lên .trà đá free thì nv làm như k zui nói anh chị xài 2 bình r fai k ? pvu free mà hỏi câu đó ý như xỉa mình . Lẩu mình dặn làm trc để ăn lẹ . cuối cùng kiu lẩu 30p sau k có lên nói nhà hàng làm k kịp @@ . Tính tiền lun . Tặng voucher giảm giá kì sau cả nhà k thèm lấy lun . à wen nữa lúc ăn mình order 24 cái cánh gà nv liền nói ăn hết k . ăn buffet mà nghe nói z hết mún ăn lun .
    Nghe thế này nản nhỉ

rausachhanoi's Avatar
    hix sao buffet toàn thịt vậy, với giá này chắc không cạnh tranh được với mấy nhà hàng buffet khác rồi

dự án la partenza
    Lần sửa cuối bởi rausachhanoi, ngày 26-11-2019 lúc 04:00 PM.

9/9 Trang đầu - Kết quả của 1 từ 10/89 ... 789

Tag của Chủ đề này