[Review] Q.10 - Bắp Nướng Mỡ Hành + Cà Tím Nướng 5K / Ngã 3 Trường Sơn, Hồ Bá Kiện
Địa điểm ăn uống - Powered by vBulletin
Hướng dẫn sử dụng diễn đàn diadiemanuong.com:

1/3 123 Trang cuối - Kết quả của 21 từ 25/25
Kết quả 1 đến 10 của 25

[Review] Q.10 - Bắp Nướng Mỡ Hành + Cà Tím Nướng 5K / Ngã 3 Trường Sơn, Hồ Bá Kiện

Hôm nay,sau khi ăn cơm chiên gà xối mỡ 22k thì lăn tăn 1 vòng cho mát ai dè phát hiện ra xe đẫy bán Bắp Nướng Mỡ Hành + Cà Tím Nướng 5K... Liền tắp vô làm 2 chái. Hi hi

Đĩa chỉ : Ngã ba Trường Sơn_Hồ Bá Kiện bên hông CV Lê Thị Riêng Q10

101 APPLE IMG 1018 - [Review] Q.10 - Bắp Nướng Mỡ Hành + Cà Tím Nướng 5K / Ngã 3 Trường Sơn, Hồ Bá Kiện

101 APPLE IMG 1016 - [Review] Q.10 - Bắp Nướng Mỡ Hành + Cà Tím Nướng 5K / Ngã 3 Trường Sơn, Hồ Bá Kiện

101 APPLE IMG 1020 - [Review] Q.10 - Bắp Nướng Mỡ Hành + Cà Tím Nướng 5K / Ngã 3 Trường Sơn, Hồ Bá Kiện

Hình ảnh các em nóa.....

101 APPLE IMG 1011 - [Review] Q.10 - Bắp Nướng Mỡ Hành + Cà Tím Nướng 5K / Ngã 3 Trường Sơn, Hồ Bá Kiện

101 APPLE IMG 1012 - [Review] Q.10 - Bắp Nướng Mỡ Hành + Cà Tím Nướng 5K / Ngã 3 Trường Sơn, Hồ Bá Kiện

Bắp nướng vàng đều dẽo dẽo vừa ăn, mỡ hành chín đều hok hôi mùi hành sống có thêm tép mỡ giòn giòn... Múc một muỗng vừa bắp bừa hành vừa tép mỡ bỏ vào miệng ta nói nóa ngon gì âu.

Mua 1 trái thì cầm cạp nóa ngon hơn dù chủ quán có hỏi tách ra ly hay để nguyên. Túm lại có ly mang về như bên Q4

Cà nướng chín và mềm + mỡ hành mặn mặn + nước mắm chua chua. Rất hợp khẩu vị
    Lần sửa cuối bởi nongdanvoicon, ngày 02-04-2014 lúc 04:39 PM.

2. Xem thêm review nổi bật khác

Ngắn gọn vậy bạn, cho thêm cái cảm nhận đi.

Trích dẫn Gửi bởi camvinh Xem bài viết
    Ngắn gọn vậy bạn, cho thêm cái cảm nhận đi.
    Bắp nướng vàng đều dẽo dẽo vừa ăn, mỡ hành chín đều hok hôi mùi hành sống có thêm tép mỡ giòn giòn... Múc một muỗng vừa bắp bừa hành vừa tép mỡ bỏ vào miệng ta nói nóa ngon gì âu.

Cà nướng chín và mềm + mỡ hành mặn mặn + nước mắm chua chua. Rất hợp khẩu vị

Cherish's Avatar
    Đang ở
    Forever in Love
    Đã quá có bán tối ko bạn?

quynhtram188's Avatar
    bắp nướng 5k, tách vào ly có tính thêm tiền không vậy bạn?
    bữa nghe bên PXL có bắp nướng tách hạt, gần nhà nên mình ham hố ra, ai dè bắp 10k/trái tách vào hộp xốp đang thèm nên mình cũng ráng thử chứ h nhớ lại cạch luôn
    bắp bây h nhìn đâu cũng thấy bán, 10k/5 - 6 trái vậy mà 1 trái bắp nướng chém mình gấp đôi :'(

Đang ở
    Nhà của tớ :3
    chổ này chỉ mới bán gần đây thôi,đi ngang hoài mà chưa có dịp ghé vào,hình như bán từ chiều tới tối luôn,cở này khoái ăn bắp đã tách rồi nên cũng ngại ngại ghé để bữa nào thử mới được

chaunm's Avatar
    ngay gốc này có bánh tráng nướng, bán từ chiều, 4k mà ăn ok lắm cơ mà lâu rồi không quay lại nên biết giờ còn bán không
    Tôi yêu đất nước này biết bao, còn nhiều nơi mà tôi chưa đến lắm, đợi tôi nhé, đất nước tôi ơi.

Trích dẫn Gửi bởi Cherish Xem bài viết
    Đã quá có bán tối ko bạn?
    Trích dẫn Gửi bởi Kem Ham Ăn Xem bài viết
    chổ này chỉ mới bán gần đây thôi,đi ngang hoài mà chưa có dịp ghé vào,hình như bán từ chiều tới tối luôn,cở này khoái ăn bắp đã tách rồi nên cũng ngại ngại ghé để bữa nào thử mới được
    Có bán buổi tối đó Cherish. Hôm qua 6pm chạy ngang vẫn còn bán mà có thêm cá lóc nướng nữa, Hi hi

Trích dẫn Gửi bởi quynhtram188 Xem bài viết
    bữa nghe bên PXL có bắp nướng tách hạt, gần nhà nên mình ham hố ra, ai dè bắp 10k/trái tách vào hộp xốp đang thèm nên mình cũng ráng thử chứ h nhớ lại cạch luôn
    bắp bây h nhìn đâu cũng thấy bán, 10k/5 - 6 trái vậy mà 1 trái bắp nướng chém mình gấp đôi :'(
    5k/trái luôn ly. 1 trái hay n trái cũng tách dùm và free ly. Hoho

Trích dẫn Gửi bởi chaunm Xem bài viết
    ngay gốc này có bánh tráng nướng, bán từ chiều, 4k mà ăn ok lắm cơ mà lâu rồi không quay lại nên biết giờ còn bán không
    Bánh tráng nướng vẫn còn và ngon như ngày xưa nha bạn. Đi CV tập thể dục mà giảm cân hok nồi. ặc ặc ặc

Đậu hũ's Avatar
    Ăn chỗ này rồi thấy cũng ổn, vì mình ko rành bắp nướng ên ăn thấy dc
    Riêng bánh tráng nướng chưa bao h thấy chỗ góc này bán ngon, mình hay ăn ở bánh tráng nướng Tố Nga , cô bán xe đẩy đối diện cv Lê Thị Riêng gần cửa hàng mắt kính, 7k mà đồ ăn nhiều vượt trội, bán chắc đến 7h, 7 rưỡi tối là hết

paly's Avatar
    Đang ở
    Tủ lạnh
    Trích dẫn Gửi bởi quynhtram188 Xem bài viết
    nướng thì bõ bèn gì
    hột vịt lộn nguyên vỉ 40k, hột vịt lộn xào me 10k hột vịt lộn luộc 7k
    Tại sao em ăn nhiều mà em hông mặp

1/3 123 Trang cuối - Kết quả của 21 từ 25/25