[Review] Q.11 - Bánh canh cua bình dân lề đường Âu Cơ - Trang 3
Địa điểm ăn uống - Powered by vBulletin
Hướng dẫn sử dụng diễn đàn diadiemanuong.com:

3/3 Trang đầu - Kết quả của 1 từ 10/29 123
Kết quả 21 đến 29 của 29
    món mình khoái đây mà hum nào có dịp lên quận 11 phải ghé qua mới được

Cường Sirô's Avatar
    Đang ở
    Xa Lắm
    Hấp dẫn wớ *ực ực*
    Sống để ăn...
    ...hay ăn để sống...
    ...không quan trọng!
    Miễn là mỗi ngày đều có đồ ăn ngon dâng lên miệng là được!

Trích dẫn Gửi bởi mathan1102 Xem bài viết
    cả năm lên giá 1 lần , 1 lần lên có 1-2k ,mà bạn cũng ý kiến nữa hả , chỗ nào bán mà ko lên giá , bạn chỉ mình với ,và thêm 1 điều đặc biệt nữa là , buôn bán thì ko được to con hả bạn , b nói mà minh thấy mắc cưởi dễ sợ
    Thật ngộ! Mình nói lâu lên giá k có gì đáng nói, chứ mình nhảy dựng lên bảo lên giá k đc hay sao? Bạn có đọc kĩ k vậy?
    Mình cũng chẳng nói buôn bán k đc to con, mình chỉ kể lại hđo thấy lớn tiếng, thêm fần to con nên thấy sợ, chứ ai nói buôn bán to con k đc?
    Mình ăn ở đây rồi, ăn hoài là khác,ăn bnhiêu năm, mình chỉ đưa ý kiến cũng k đc sao? Đợi lâu thì bảo đợi lâu, 11h50 ghé mua kêu k có, để khách đi chứ cũng k kêu đợi xí là đc hay gì để khách qđ có nên đợi k,thì mình nói vậy, thấy lớn tiếng cãi nhau thì kể vậy. bạn đừng cố ý bới móc

Trích dẫn Gửi bởi giacatdainhan1989 Xem bài viết
    chào các bạn,mình là người áo đỏ đứng bán đó.
    mình vô tình thấy thằng e nói quán ăn của mẹ mình có trên diễn dàn,nên mình cũng mún biết cảm nhận của mọi người về quán.
    các bạn thông cảm vì giờ mình bán từ 12h vì sáng sớm phải dậy sớm đi lấy đồ về làm nên phải bán giờ ăn trưa.
    mình nói ra ở đây không phải mang ý nghĩa giải thích,chỉ mong các bạn hiểu cho mình chứ đừng có hiểu lầm về quán của mình là quán siêu chảnh.
    bạn gemini92 bạn thông cảm cho vì dọn ra nước lèo chưa được sôi nên mình ko bán được,bạn mua bạn đứng nắng bạn có thể đi vào trong đợi vì khách nào tưới trước mình bán trước chứ mình không co nhảy khách được,vì nhiều khi quán đông khách quá nên tới bạn cũng hơi lâu,lúc bán thì chỉ có mình và mẹ mình bán là chính,có 4 tay thôi nên để bạn đợi lâu nên bạn cũng thông cảm
    buôn bán ai cũng mún chiều khách chử chẳng ai mún để khách đi mà không quay lại.quán của mình bán cũng gần 20 năm,khách quen đến quán chỉ cần vào quán không cần gọi là mình cũng đã bít,nếu như mình cãi nhau với khách thì chắc gì khách sẽ quay lại ủng hộ mình lần 2.
    Đồng ý với ý kiến của bạn này.

hoai_thu's Avatar
    noted, hôm nào sẽ ghé quán!!!

Đang ở
    173 nguyễn thị minh khai,q1
    món này ngon nè,chuan bi di an thui
    United airlines | vé máy bay đi mỹ
    173 nguyễn thị minh khai, Quận 1
    028 3925 1759 - 0984 6161 29

Ngon nhỉ, chắc sẽ đến thử hihi

Vụ ko cần khách của bà chủ mình xác nhận luôn. Mới bị khinh ko thèm bán trưa ngày CN 8/7/2018. Chạy tới quán lúc 12h, đã cẩn thận canh giờ, hỏi chú hay canh xe đang xếp bàn ghế trong nhà là bán chưa, chú gật đầu. Xong bà chủ ngồi múc bánh canh quay ra kêu chưa bán. Mình hỏi vậy sao hỏi chú kia gật đầu bán rồi. Bàn ghế cũng đã dọn xong, coi như tươm tất hết rồi, nồi bánh canh đầy nhóc sôi sùng sục. Ko muốn bán thì là gì??? Tóm lại sẽ ko bao giờ quay lại ăn nữa.

-----------------------------------------------------

Nói thiệt bà múc bánh canh như bị gì. Đến 12h sợ mở hàng bán ế hả? Sao mới đc mua bánh canh? Bán hàng kiểu này dù bánh canh ngon cung có ngay dẹp cmn tiệm

levantam's Avatar
    Chổ mình cũng có quán bánh canh chả cá của người miền trung ăn cũng ngon chỉ 20k. Gần đầm sen nước nằm trên đường Kênh Tân Hóa ngay ngã tư Hòa Bình và KT Hóa.
    IMG 2932 - [Review] Q.11 - Bánh canh cua bình dân lề đường Âu Cơ

3/3 Trang đầu - Kết quả của 1 từ 10/29 123

Tag của Chủ đề này