[Review] Q.11 - Cơm cháy, xôi chiên, bánh tráng cuốn lề đường đông khách và rẻ - Trang 2
Địa điểm ăn uống - Powered by vBulletin
Hướng dẫn sử dụng diễn đàn diadiemanuong.com:

2/7 Trang đầu - Kết quả của 1 từ 10/65 1234 ... Trang cuối - Kết quả của 61 từ 65/65
Kết quả 11 đến 20 của 65
    tinyfairy's Avatar
    Đang ở
    Freedom
    c Trúc thic bánh tráng trộn hả? Tân Phú mà đối diện trường Trần Phú bánh tráng trộn ngon rẻ đó c (so với giá) . e thường mua bịch 7k 2 trứng lun .

Shinya's Avatar
    Trích dẫn Gửi bởi Cherish Xem bài viết
    thêm chà bông thì thêm $ huh em? à, đối diện có xe bánh tráng trộn thấy siu đông... rv sớm sớm nha, để chị thử nữa... fan bánh tráng trộn đây , mà kén chỗ lắm tks em trước nghen !
    dạ vâng .. mà ss nên mua thêm chừng 5k chà bông r để riêng ra nhá ... tại e sợ ng ta rắc muối sẵn r ý + chà bông nữa thì mặn

mun_mum_mim's Avatar
    hic, xôi chiên nhân thịt, lâu lắm rồi mới thấy lại món này, hồi xưa cổng trường bán quá chài, giờ ko biết đi đâu hết trơn
    http://munshop.com.vn/

Shinya's Avatar
    mà 10 cment mới đc rv hử ss =.= ...

Cherish's Avatar
    Đang ở
    Forever in Love
    Trích dẫn Gửi bởi Shinya Xem bài viết
    mà 10 cment mới đc rv hử ss =.= ...
    hic, để tránh bị mấy người quảng cáo vô spam đó em, ráng thông cảm nha, đi lòng vòng comment thêm 5 cái nữa là đc rùi nè nini76 - [Review] Q.11 - Cơm cháy, xôi chiên, bánh tráng cuốn lề đường đông khách và rẻ

Phoenix Ngoan's Avatar
    Mà đó giờ e ăn xôi chiên ngon nhất là của chú có cái tủ nhỏ trc bột chiên số 10 (ngay vòng xoay lê đại hành), nhưng sau đó phong trào xôi chiên chấm dứt thì chú bán cũng ế và dẹp luôn

Đó giờ có chỗ đó chiên giòn đúng ý, nhân nhiều và chất lượng , haizzz

Shinya's Avatar
    hic, để tránh bị mấy người quảng cáo vô spam đó em, ráng thông cảm nha, đi lòng vòng comment thêm 5 cái nữa là đc rùi nè nini76 - [Review] Q.11 - Cơm cháy, xôi chiên, bánh tráng cuốn lề đường đông khách và rẻ
    dạ vâng ^^~ ...

ai ở Gò Vấp thử ghé bên hông trường Nguyễn Du, hẻm đường Thống Nhất ấy, có mấy bạn sv bán xôi chiên 4k 1 cái, nhân nhiều và chất lượng có trứng cút luôn mình cũng hay ghé mua hoài, cũng vệ sinh lắm

Phoenix Ngoan's Avatar
    thêm chà bông thì thêm $ huh em? à, đối diện có xe bánh tráng trộn thấy siu đông... rv sớm sớm nha, để chị thử nữa... fan bánh tráng trộn đây , mà kén chỗ lắm tks em trước nghen !
    bữa em ra mua cho bạn ăn mà đi cái xe An Ký ko phải xe này, bên đó bánh tráng cuốn cũng xịt mayonnaise và loại sốt gì đó đen đen như nước sốt của gỏi khô bò á

còn chỗ bánh tráng trộn chị nói là hình như nó bán trên lề đường của cái trường học gần đó, chỗ đó em nghe dân gần đó bảo bán ngon lắm, lúc nào tới cũng đông người đang đợi mua

thèm xôi chiên quá

2/7 Trang đầu - Kết quả của 1 từ 10/65 1234 ... Trang cuối - Kết quả của 61 từ 65/65

Tag của Chủ đề này