[Review] Q.11 - Cơm cháy, xôi chiên, bánh tráng cuốn lề đường đông khách và rẻ - Trang 3
Địa điểm ăn uống - Powered by vBulletin
Hướng dẫn sử dụng diễn đàn diadiemanuong.com:

3/7 Trang đầu - Kết quả của 1 từ 10/65 12345 ... Trang cuối - Kết quả của 61 từ 65/65
Kết quả 21 đến 30 của 65
    Cherish's Avatar
    Đang ở
    Forever in Love
    Đối diện chỗ này có tiệm bánh tráng trộn khá đông và nổi tiếng, hôm bữa mình có ghé mua thử vài lần thì thấy trộn ko đều lắm làm bánh hơi bị cứng. Mà chỗ này được cái cơm cháy chà bông dùng nước mắm luôn, khá lạ !

Sát bên chỗ bánh tráng trộn còn có tiệm bánh cuốn nóng lề đường thấy ghi bảng có 14-15k gì à. Có bạn nào ăn thử chưa?

nhìn ngon quá đi...

Shinya's Avatar
    Trích dẫn Gửi bởi Cherish Xem bài viết
    Đối diện chỗ này có tiệm bánh tráng trộn khá đông và nổi tiếng, hôm bữa mình có ghé mua thử vài lần thì thấy trộn ko đều lắm làm bánh hơi bị cứng. Mà chỗ này được cái cơm cháy chà bông dùng nước mắm luôn, khá lạ !

Sát bên chỗ bánh tráng trộn còn có tiệm bánh cuốn nóng lề đường thấy ghi bảng có 14-15k gì à. Có bạn nào ăn thử chưa?
    chổ bánh cuốn đó dở ẹc à chị trúc ơi @@~ ... định rv mà chị chê dở r ... có khúc trên kia có bánh tráng dì ba ko biết có ai rv chưa vậy sis?

geya's Avatar
    Trích dẫn Gửi bởi Cherish Xem bài viết

ủa sao mình nhớ đối diện chỗ này là bán sầu riêng gì mà, có thấy hàng bánh tráng trộn hay bánh cuốn nào đâu ta? phải đối diện ko, hay xéo xéo?

Cherish's Avatar
    Đang ở
    Forever in Love
    Trích dẫn Gửi bởi Shinya Xem bài viết
    chổ bánh cuốn đó dở ẹc à chị trúc ơi @@~ ... định rv mà chị chê dở r ... có khúc trên kia có bánh tráng dì ba ko biết có ai rv chưa vậy sis?
    vậy hả ta, thấy rẻ quá nên ko bít sao mà mấy chỗ rẻ rẻ này nhìu khi hên trúng đc chỗ ngon ko chừng đó nhưng em ăn rồi nói dở thì thôi chị cũng biến lẹ vậy Bánh tráng dì ba là chỗ nào ta chị hổng bít ? chưa thấy ai rv hết à...
    Trích dẫn Gửi bởi geya Xem bài viết
    ủa sao mình nhớ đối diện chỗ này là bán sầu riêng gì mà, có thấy hàng bánh tráng trộn hay bánh cuốn nào đâu ta? phải đối diện ko, hay xéo xéo?
    mình hổng nhớ chỗ sầu riêng lắm... chỗ bánh tráng trộn này khá đông, kế bên bánh cuốn đó bạn đúng là hơi xéo xéo chứ ko chính diện nhe... chỗ bánh tráng trộn ngay trước trường mầm non !

dongnhattuan's Avatar
    quán này hay ăn, ngon mà rẻ đúng chất

oánh dấu hum nào ăn thử

nhìn ngon quá , tự dưng thấy thèm thèm chẹp chẹp

Ngon quá. cơm cháy nam kì khởi nghĩa rất nổi tiếng.

Công nhận Cherish đi khám phá món ngon khắp nơi , thật ngưỡng mộ

3/7 Trang đầu - Kết quả của 1 từ 10/65 12345 ... Trang cuối - Kết quả của 61 từ 65/65

Tag của Chủ đề này