[Review] Q.11- Giòn ngon bánh xèo tôm nhảy nhà thờ Hầm - Trang 3
Địa điểm ăn uống - Powered by vBulletin
Hướng dẫn sử dụng diễn đàn diadiemanuong.com:

3/6 Trang đầu - Kết quả của 1 từ 10/57 12345 ... Trang cuối - Kết quả của 51 từ 57/57
Kết quả 21 đến 30 của 57
    chij cũng kết cái nước mắm nhất,mà chỗ nào cho ăn rau thoải mái thì ok, chứ ăn mấy cái này mà không cho rau thì khỏi ăn nổi luôn

xa qua, mún ghé mà 1 mình thui thui đi ăn bánh xèo thì bùn quá...

Trời.... cảm ơn mọi người nhiều nha....
    Hôm qua e vừa mới ghé ăn thử. Theo ý kiến của riêng em thì bánh ở đâu ngon lắm.... cái phần nước chấm thì do nhiều người nói là hơi mặn,.. mình cũng nản nhưng ăn thử rùi... Nước chấm có hương vị riêng rất đặc trưng, không mặn cho lắm... Đậm chất miền Trung....
    Mà dù có hơi mặn đi chăng nữa thì đây là món miền Trung,,, tại sao chúng ta ko thử nếu mà cần nó như nước chấm ở mấy cái quán bình thường thì thôi cần j lấy tiếng là bánh xèo miền Trung.....

Thử rùi cảm nhận ....

là cái quán đó bạn ơi.. hình như quán đó mới chuyến qua địa điểm này đc hơn 6 tháng rùi đó....

Trích dẫn Gửi bởi BéoKaKa Xem bài viết
    Bên khu Bắc Hải đường Cửu Long cũng có 1 quán bánh xèo tôm nhảy mà chư a có thử lun .
    à là cái quán đó bạn.. quán đó mở ở đường Cửu Long,.. sau này chuyển qua địa điểm này chừng đc 6 tháng j đó

tientraochaomuc's Avatar
    chạy ngang hoài mà ko thấy ta!

tăm tia quán này lâu rùi mà chưa ghé....nhất định...nhất định

wake_up1407's Avatar
    Quán này thấy bán lâu rồi mà chưa ăn lần nào :-? Coi bài review coi bộ cũng hấp dẫn, để vài hôm nữa thử xem

Duy nhất chỉ có thấy buổi sáng ăn bánh hỏi cháo lòng(25k) thì ăn thấy tạm được Cháo lỏng lét, mắm ăn kèm bánh hỏi hơi mặn, khá là khát nước :-?

Kế đó có 1 quán cơm tấm ăn cũng khá rẻ, và OK(không phải quán cùng mặt bằng với quán bánh xèo)

Minhanh0's Avatar
    Bánh xèo tôm nhày là tôm nhảy thiệt hả các bạn?

quan banh xeo tom nhay minh an hoai ngon lam do may bo khong an thi tiec lam,hom bua co bo nuong nua ma nghe dau mac qua ban o loi nen khong ban nua

3/6 Trang đầu - Kết quả của 1 từ 10/57 12345 ... Trang cuối - Kết quả của 51 từ 57/57

Tag của Chủ đề này