[Review] Q.3 - Bún cháo vịt Liên - sức hấp dẫn từ gỏi vịt - Trang 3
Địa điểm ăn uống - Powered by vBulletin
Hướng dẫn sử dụng diễn đàn diadiemanuong.com:

3/6 Trang đầu - Kết quả của 1 từ 10/60 12345 ... Trang cuối - Kết quả của 51 từ 60/60
Kết quả 21 đến 30 của 60
    Kanye Mập Nhỏ's Avatar
    Đang ở
    tửu cốc
    90k/nửa con thì rẻ vãi ...
    :":"ở dơ sống lâu:":"

BéoKaKa's Avatar
    Hôm nay mới thấy bài này là xao ta .Quán này ăn ngon,miến dùng loại ngon-dai ko bị bở hay vón cục,gỏi trộn ngon,nước dấm chua ngọt vừa phải,ăn ở đây kiu thêm 1 chén huyết với măng ăn rất đã .Giá cả so mấy chỗ khác thì có vẻ cao hơn chút.

Trích dẫn Gửi bởi DiaDiemAnUong Xem bài viết
    Hôm đó bọn mình đi ăn 6 người cũng chỉ 1 dĩa đó thôi đó, 90k là nửa con !
    Ad ui ad,ad bị lộn ràu =.=! 170k nửa con á, 90k có 1/4 con thui à.Chắc tại đang có ai đó đứng dưới nhà làm lòng nao nao nên nhớ lộn

bear00's Avatar
    Trích dẫn Gửi bởi BéoKaKa Xem bài viết
    Hôm nay mới thấy bài này là xao ta .Quán này ăn ngon,miến dùng loại ngon-dai ko bị bở hay vón cục,gỏi trộn ngon,nước dấm chua ngọt vừa phải,ăn ở đây kiu thêm 1 chén huyết với măng ăn rất đã .Giá cả so mấy chỗ khác thì có vẻ cao hơn chút.

Ad ui ad,ad bị lộn ràu =.=! 170k nửa con á, 90k có 1/4 con thui à.Chắc tại đang có ai đó đứng dưới nhà làm lòng nao nao nên nhớ lộn
    Ad ơi fix lại đi, hem bà kon hiểu lầm là mệt lém =.=
    Thay đổi vì cái gì, đến bản thân cũng ko hiểu được. Chỉ là cuộc sống ko cho phép ta đứng yên

DiaDiemAnUong's Avatar
    Đang ở
    Heaven of Food
    Trích dẫn Gửi bởi BéoKaKa Xem bài viết

rồi lộn hàng vậy mà hôm đó nguyên đám 6 người mình ăn đó

bear00's Avatar
    Trích dẫn Gửi bởi DiaDiemAnUong Xem bài viết
    rồi lộn hàng vậy mà hôm đó nguyên đám 6 người mình ăn đó
    Seo hôm nay Ad ăn ít dzậy ta
    6 người mà có 1/4 con vịt dzậy
    Ai ăn ai nhịn =.=
    Thay đổi vì cái gì, đến bản thân cũng ko hiểu được. Chỉ là cuộc sống ko cho phép ta đứng yên

hôm qua mình vừa ăn xong, dĩa gỏi 2 người với 2 tô miến hết 100K, ko biết có đúng giá ko nữa. Tại vì nhìn thái độ của đứa phục vụ thấy gian gian

comchiencaman's Avatar
    mình cũng thấy quán này không có gì đặc biệt lắm. Có nhiều quán ngon hơn

ăn gỏi vịt thì nc mắm đóng vai trò quan trọng lắm nên theo cá nhân tui quán này cũng thường thôi vì nc mắm cứ lạt lạt thế nào

quán bên Võ Văn Tần dời xuống cái hẻm bé tý ngay gần ngã tư VVT với CMT8 ấy

Trích dẫn Gửi bởi bear00 Xem bài viết
    Sorry cả nhà, bài quán này mà chen chỗ quán khác nha =.=
    Chưa có hình nên hẻm làm RV nó dc =.=

Quán mình chỉ là trên Thống Nhất - Gò Vấp, chạy qua khỏi ngã tư Lê Đức Thọ chừng 50m, bên tay trái có 1 quán cháo vịt. Quán nằm ngay đầu 1 con hẻm nên cũng dễ nhận diện, xe để trong con hẻm đó.
    Tên quán và địa chỉ ko có để ý bao giờ =.=

Giá lần ăn gần nhất là 50k/đĩa gỏi 2 ngừoi (1/4con vịt). Cháo: 5-7k gì đó , wên rùi
    Hấp dẫn quá... cũng kg quá xa nhà mình, hôm nào kéo quân qua oanh tạc
    PS: Liệu trùm có nhầm không, chứ nếu không thì chuẩn về khối lượng ăn của trùm cuối có vẻ... kg ổn. 1/4 con vịt thì chỉ đủ cho mình mình thôi ak ak (nếu là vịt xiêm cỡ 3-4kg/con thì coi như được 2 người)

DiaDiemAnUong's Avatar
    Đang ở
    Heaven of Food
    Trích dẫn Gửi bởi BlackRatVN Xem bài viết
    Hấp dẫn quá... cũng kg quá xa nhà mình, hôm nào kéo quân qua oanh tạc
    PS: Liệu trùm có nhầm không, chứ nếu không thì chuẩn về khối lượng ăn của trùm cuối có vẻ... kg ổn. 1/4 con vịt thì chỉ đủ cho mình mình thôi ak ak (nếu là vịt xiêm cỡ 3-4kg/con thì coi như được 2 người)
    thì bởi sau đó sure là phải đi ăn thêm tăng 2 mà... mà hôm đó cả đám chắc cũng hẻo $ nên ko ai buồn gọi thêm gì cả mỗi người đc vài miếng, gặp mặt nhau là vui + hạnh phúc rùi

3/6 Trang đầu - Kết quả của 1 từ 10/60 12345 ... Trang cuối - Kết quả của 51 từ 60/60

Tag của Chủ đề này