[Review] Q.3 - Bún cháo vịt Liên - sức hấp dẫn từ gỏi vịt - Trang 6
Địa điểm ăn uống - Powered by vBulletin
Hướng dẫn sử dụng diễn đàn diadiemanuong.com:

6/6 Trang đầu - Kết quả của 1 từ 10/60 ... 456
Kết quả 51 đến 60 của 60
    Mình ăn ở cả 2 quán Thu Nga và Gốc Nhà Lá kế bên nhau luôn rồi.

Quán GNL phục vụ chu đáo hơn, thân thiện hơn Thu Nga nhiều. Mình vô quán GNL chỉ cần nói "cho em 1 phần 2 người ăn là người ta tự mang là phần 120k, cực kỳ vừa bụng cho 2 người, ăn không thấy ngán mà còn thấy thèm thèm để kì sau quay lại.
    Còn bên Thu Nga, mình vô cũng nói 1 câu y hệt, mà mấy người phục vụ hỏi đi hỏi lại tới 3 lần, lúc đem ra thì ôi thôi, nguyên 1 cái dĩa thịt to đùng, cái dĩa đó phải 4 người ăn, làm mình với bạn đi chung ăn ngán kinh khủng, mah phần đó là 200k nữa chứ, tiền không có bao nhiêu nhưng mà ăn 1 lần vậy là cạch luôn, kì sau có ăn là mình chỉ ăn GNL thôi
    À, bên GNL gởi xe 3k, bên Thu Nga gởi xe 2k, mình rất dị ứng cái khoảng trả tiền xe này @@. mất cảm tình kinh khủng.

Để mình thử cái quán này xem sao ^^

Cherish's Avatar
    Đang ở
    Forever in Love
    Trích dẫn Gửi bởi bear1994 Xem bài viết
    Mình ăn ở cả 2 quán Thu NgaGốc Nhà Lá kế bên nhau luôn rồi.

Quán GNL phục vụ chu đáo hơn, thân thiện hơn Thu Nga nhiều. Mình vô quán GNL chỉ cần nói "cho em 1 phần 2 người ăn là người ta tự mang là phần 120k, cực kỳ vừa bụng cho 2 người, ăn không thấy ngán mà còn thấy thèm thèm để kì sau quay lại.
    Còn bên Thu Nga, mình vô cũng nói 1 câu y hệt, mà mấy người phục vụ hỏi đi hỏi lại tới 3 lần, lúc đem ra thì ôi thôi, nguyên 1 cái dĩa thịt to đùng, cái dĩa đó phải 4 người ăn, làm mình với bạn đi chung ăn ngán kinh khủng, mah phần đó là 200k nữa chứ, tiền không có bao nhiêu nhưng mà ăn 1 lần vậy là cạch luôn, kì sau có ăn là mình chỉ ăn GNL thôi
    À, bên GNL gởi xe 3k, bên Thu Nga gởi xe 2k, mình rất dị ứng cái khoảng trả tiền xe này @@. mất cảm tình kinh khủng.

Gốc Nhà Lá ở Thanh Đa thì mình ko biết sao chớ Gốc Nhà Lá mở chi nhánh ở khu trung tâm ăn dở quá cụ thể hôm trước mình ăn ở đường An Dương Vương, thấy giá khá cao, vịt bị quá mỡ, gỏi không đậm đà gì hết ít nữa...

minh666doraemon's Avatar
    -_- bún vịt Chị Bảy trên đường Lê Văn Qưới gần đoạn quẹo vào đường Gò Xoài rẻ hơn nhiều mà thấy ngon quá trời
    Yahoo: minhmap8575117
    Email: minh666doraemon@zing.vn

hoangle's Avatar
    Trích dẫn Gửi bởi bear1994 Xem bài viết
    Mình ăn ở cả 2 quán Thu Nga và Gốc Nhà Lá kế bên nhau luôn rồi.

Mình thì thích ăn bên Thu Nga hơn vì gia vị miền nam vừa ý mình hơn.

Cháo thì mình ko nhớ là bao nhiêu hình như 10k/tô vì mình hay ăn miến vịt 15k 1 tô rất ngon, ngon hơn Sơn Nga nhiều ko có thịt nha chỉ có miến và măng khô.
    Kêu thêm 1 đĩa vịt ăn chung với miến và cháo là 90k gỏi ăn bao nhiêu thì kêu ko tính tiền.

Hôm náo đi đông thì kêu thêm 1 bộ đồ lòng ngon lắm mà mình quên giá rồi và 1 tô cari vịt hình như là 95k.

Đồ ăn ngon, vừa miệng giá như vậy thì mình thấy cũng ko có mắc lắm, đáng đồng tiền mà ...

Lần sửa cuối bởi hoangle, ngày 31-08-2013 lúc 12:45 AM.

Ko bao giờ ghé lại lần 2 ......

Thứ 1 : Nước lèo ko ngon

Thứ 2 cái ghét nhất . vào mình hỏi gỏi bao nhiêu .. nói là 80 , 100 , 120 .

Đi 2 người nên mình nói cho phần 80 k

vậy mà tính tiền , nhân viên bảo là 100.

xong rùi đùng đẩy trách nhiệm người này nguoi khác ... hỏi ai ghi đơn ... xong đổ thừa bà quyết định tiền lên lầu rùi

Làm ăn tráo trở .... 20 k làm mất uy tín 1 quán có tiếng ...
    :" tạm gác mọi chuyện ...

trọng tâm xây dựng và cũng cố phi ưng kích

gunkeny279's Avatar
    quán này giờ còn bán không ta

Red face

Trích dẫn Gửi bởi sonmap1069 Xem bài viết
    không bằng đâu , ăn rùi ! so với quán Bà Lâm bên TÔ Hiến Thành thì ăn bên quán Bà Lâm ngon hơn
    Tui ăn thử thấy ở đây ngon mà, bạn này là người nhà của quán Bà Lâm hả,hihi

tuyệt tuyệt !!!!

sarahhuynhv's Avatar
    Trích dẫn Gửi bởi evaasuka Xem bài viết
    Quán này ko ngon = quán mình ăn trên võ văn tần
    Cho mình xin địa chỉ với đi bạn ơi
    - Sống Để Ăn -

LêXuân Tri's Avatar
    nhìn cái đĩa gỏi vịt hấp dẫn quá, muốn ăn ngay

6/6 Trang đầu - Kết quả của 1 từ 10/60 ... 456

Tag của Chủ đề này