[Review] Q.3 - Súp cua Đại Dương - Trang 2
Địa điểm ăn uống - Powered by vBulletin
Hướng dẫn sử dụng diễn đàn diadiemanuong.com:

2/3 Trang đầu - Kết quả của 1 từ 10/30 123 Trang cuối - Kết quả của 21 từ 30/30
Kết quả 11 đến 20 của 30
    meodenvn's Avatar
    Chỗ này có đông bao giờ, lần nào đi học chạy ngan qua toàn lèo tèo vài mống khách

@Evaa: Cơm gà xối mỡ ở Lý Tự Trọng không ngon bằng cơm gà su su ở Tú Xương đâu bạn

Ming Yang's Avatar
    Quán này nhân viên còn đông hơn khách, đi ngang nhân viên ào ra chèo kéo dữ dội, nhìn xôm tụ dữ lắm nhưng mà toàn nhân viên cả chứ chả có khách đâu

West's Avatar
    Đang ở
    www.CWCAT.com
    xưa quán này cũng còn ok. Giờ thì...

smtluoi's Avatar
    Đang ở
    HCM city
    Sao bữa mình ăn thấy đông khách lắm, già cũng có, trẻ cũng có. Có 2 người khách vô nhân viên còn nói hết chỗ rồi, mình đi ra, 2 người đó mừng quá chạy vô ngồi liền Sao mình không thấy ngon gì mà họ vô sung dữ, hay mình không phải người sành ăn

TramLee's Avatar
    uhm! Quán này đông nườm nượp bất kể giờ giấc, hok bik có ngon j` hok muh TramLee chỉ thấy chèo kéo là ko ưng rồi

Trích dẫn Gửi bởi meodenvn Xem bài viết
    Chỗ này có đông bao giờ, lần nào đi học chạy ngan qua toàn lèo tèo vài mống khách

@Evaa: Cơm gà xối mỡ ở Lý Tự Trọng không ngon bằng cơm gà su su ở Tú Xương đâu bạn
    cơm gà su su tú xương cũng bình thường thôi, chủ và nhân viên hơi chảnh!

BéoKaKa's Avatar
    Giờ mới thấy cái này,quán này hiện giờ chỉ duy nhất chấp nhận đc là "gà ác tiềm thuốc bắc" ngoài ra thì.....hết rùi

trandn's Avatar
    Trích dẫn Gửi bởi smtluoi Xem bài viết
    Sao bữa mình ăn thấy đông khách lắm, già cũng có, trẻ cũng có. Có 2 người khách vô nhân viên còn nói hết chỗ rồi, mình đi ra, 2 người đó mừng quá chạy vô ngồi liền Sao mình không thấy ngon gì mà họ vô sung dữ, hay mình không phải người sành ăn
    Ko phải đâu smtluoi ơi, bạn ko phải là người đầu tiên complain về mấy quán ở khu vực này đâu, quanh khu đó có ai ăn đâu bạn (vì nhà thg` bạn mình ở chung cư Cao tháng đối diện đó nên mình biết, nếu đã lỡ ăn mắc rồi thì chui vô Hải Nam ăn đại cho rồi, cũng khá nhiều món, có suop lun đó bạn) --> giá cực chát, đồ ăn nấu dở hơn quán Dương Thành Q11 rất nhìu... nhưng thực tế có chung thắc mắc với bạn... chẳng hiểu sao nó đông khách thế...kakaka 8-}

Pó tay .com

Hailua's Avatar
    Lúc trước mình cũng hay mua gà ác ở đây nhưng nghe bạn mình kể cách nuôi gà ác thì mình hết dám mua luôn.
    ... vầng tóc rối em ngoan bay trong chiều vàng tôi yêu nghìn năm.

sao che du zay?

2/3 Trang đầu - Kết quả của 1 từ 10/30 123 Trang cuối - Kết quả của 21 từ 30/30