[Review] Q.6 - Bún mắm - Quán bún ngon đúng chất miền Tây - Trang 2
Địa điểm ăn uống - Powered by vBulletin
Hướng dẫn sử dụng diễn đàn diadiemanuong.com:

2/4 Trang đầu - Kết quả của 1 từ 10/31 1234 Trang cuối - Kết quả của 31 từ 31/31
Kết quả 11 đến 20 của 31
    Trích dẫn Gửi bởi Nhen Xem bài viết
    Mình là 1 tín đồ của bún mắm, nhà mình ở Q.6 , đi 5' là ra quán này rồi .... nhưng nói thật là ăn ko ngon lắm 40k 1 tô
    quán ngon mà đậm đà nhất mình hay ăn đó là 1 quán nằm trong hẻm trên đường Tản Đà Q.5 , chạy vô Tản Đà hướng từ Hồng Bàng chạy vô , qua Nguyễn Trãi qua Trần Hưng đạo xong quẹo phải đường Tân Hàng thì phải , chạy vô 20m là thấy quán Bún Mắm Bún bò ... mình phải cảm nhận là rất ngon , 35k 1 tô, cô bán rất nhiệt tình dễ thương
    Giờ bán thế nào vậy b, chỉ bán bún mắm thôi àh

Mình là 1 tín đồ của bún mắm, nhà mình ở Q.6 , đi 5' là ra quán này rồi .... nhưng nói thật là ăn ko ngon lắm 40k 1 tô
    quán ngon mà đậm đà nhất mình hay ăn đó là 1 quán nằm trong hẻm trên đường Tản Đà Q.5 , chạy vô Tản Đà hướng từ Hồng Bàng chạy vô , qua Nguyễn Trãi qua Trần Hưng đạo xong quẹo phải đường Tân Hàng thì phải , chạy vô 20m là thấy quán Bún Mắm Bún bò ... mình phải cảm nhận là rất ngon , 35k 1 tô, cô bán rất nhiệt tình dễ thương
    mình hay ăn sáng ở khu đó nè, quán bạn nói là ở đầu hẻm hay quán trong nhà kế bên vậy?

shopwhisky's Avatar
    Đang ở
    HCMC
    lâu chưa ăn bún mắm!
    Em là để yêu và tôn trọng

https://www.facebook.com/Carmennguyen.13

ko phải đầu hẻm , bạn đi vào trong chút xíu là thấy à Bún Mắm Bún Bò luôn á , cô có giọng huế hay trung thì phải mình ko giọng j nhưng ko phải miền Nam hay Bắc

ko phải đầu hẻm , bạn đi vào trong chút xíu là thấy à Bún Mắm Bún Bò luôn á , cô có giọng huế hay trung thì phải mình ko giọng j nhưng ko phải miền Nam hay Bắc
    vậy là quán kế bên trong nhà rồi, quán này mình chỉ mới ăn qua bún bò thôi, thấy cũng bình thg, ko ngon lắm, bún mắm thì chưa ăn thử, nhưng mình thích ăn bún mắm trên dg Phạm Đôn. Từ chỗ này chạy thẳng đến cuối đường quẹo trái, gần đến ngã ba với dg Hải Thượng Lãn Ông, nhìn bên tay phải sẽ thấy có xe bún mắm bán cũng ngon lắm

Trích dẫn Gửi bởi kittyliu Xem bài viết
    vậy là quán kế bên trong nhà rồi, quán này mình chỉ mới ăn qua bún bò thôi, thấy cũng bình thg, ko ngon lắm, bún mắm thì chưa ăn thử, nhưng mình thích ăn bún mắm trên dg Phạm Đôn. Từ chỗ này chạy thẳng đến cuối đường quẹo trái, gần đến ngã ba với dg Hải Thượng Lãn Ông, nhìn bên tay phải sẽ thấy có xe bún mắm bán cũng ngon lắm
    ok mình sẽ thử ^^ tại ng yêu ko bik ăn bún mắm nên ng yêu ăn bún bò mình ăn bún mắm hahah

quán này mình cũng có đi ăn qua rồi, đối với mình thì nó không ngon, nước không đậm mùi mắm (có thể nói là quá lạt), có cái là quán sạch mát

vy_vy's Avatar
    oánh dấu chỗ này ^^

HuyHiểm's Avatar
    Chỗ này càng tệ , càng mắc , chất lượng giảm

Cú CóĐeo's Avatar
    Đang ở
    unknown
    ăn 1 lần ... chả có j ngon cũng ko đặc biệt j ... ko gé lần 2

2/4 Trang đầu - Kết quả của 1 từ 10/31 1234 Trang cuối - Kết quả của 31 từ 31/31