[Review] Q.7 - Galbi Brothers - thịt nướng HQ free tất cả món ăn kèm - Trang 2
Địa điểm ăn uống - Powered by vBulletin
Hướng dẫn sử dụng diễn đàn diadiemanuong.com:

2/11 Trang đầu - Kết quả của 1 từ 10/103 1234 ... Trang cuối - Kết quả của 101 từ 103/103
Kết quả 11 đến 20 của 103
    1. Em đang tự hỏi chị Cher nhà có ở khu PMH không mà dạo này hay rev mấy quán HQ bên này thế

2. Panchan nào giờ em tưởng toàn rau củ, nay có thêm cá hồi nữa ah

3. Nhìn phần free hoành tráng quá, đang lâng lâng xuống thấy giá thì mình đã hiểu tại sao

ah chị Cher cho em hỏi ngoài lề tí, quán Hàn cho người Việt ở khúc Hồ con rùa ăn được không vậy chị ?

Cherish's Avatar
    Đang ở
    Forever in Love
    Trích dẫn Gửi bởi Toriki Xem bài viết
    1. Em đang tự hỏi chị Cher nhà có ở khu PMH không mà dạo này hay rev mấy quán HQ bên này thế

2. Panchan nào giờ em tưởng toàn rau củ, nay có thêm cá hồi nữa ah

3. Nhìn phần free hoành tráng quá, đang lâng lâng xuống thấy giá thì mình đã hiểu tại sao

ah chị Cher cho em hỏi ngoài lề tí, quán Hàn cho người Việt ở khúc Hồ con rùa ăn được không vậy chị ?
    1. hông có e ơi nhà ở tuốt vùng xa xôi hẻo lánh lận, đc cái hồi xưa học ở đây nên cũng hơi hơi rành đường khu này
    2. cá đuối e ơi hổng phải cá hồi mấy quán HQ chính gốc nhiều khi hay cho các loại cá khác nhau lắm, chị thì thích cá cơm hơn !
    3. quán đó chị cũng có đi ngang thấy mà chưa thử thấy hơi nhỏ nhỏ tối tối hổng biết có bạn nào trên này ăn chưa cho tí review để lấy động lực đi hơm

shopwhisky's Avatar
    Đang ở
    HCMC
    thích quá đi à!
    Em là để yêu và tôn trọng

https://www.facebook.com/Carmennguyen.13

VietT's Avatar
    mới nói bữa mà làm liền roài đúng là thành diên u tú có khác So ra wán này tính đi tính lại chắc giá k hơn 2 wán kia bao nhiu hen...
    Lần sửa cuối bởi VietT, ngày 04-11-2013 lúc 11:43 PM.

Vô Ưu's Avatar
    Ko bít xin thêm panchan có cho ko chủ top.

Thích món miến xào Hàn lắm! Cho ít quá ăn ko đã

West's Avatar
    Đang ở
    www.CWCAT.com
    Trích dẫn Gửi bởi Cherish Xem bài viết
    1. hông có e ơi nhà ở tuốt vùng xa xôi hẻo lánh lận, đc cái hồi xưa học ở đây nên cũng hơi hơi rành đường khu này
    2. cá đuối e ơi hổng phải cá hồi mấy quán HQ chính gốc nhiều khi hay cho các loại cá khác nhau lắm, chị thì thích cá cơm hơn !
    3. quán đó chị cũng có đi ngang thấy mà chưa thử thấy hơi nhỏ nhỏ tối tối hổng biết có bạn nào trên này ăn chưa cho tí review để lấy động lực đi hơm
    Chài tụi vùng núi toàn nhà giàu ko hà , cho nên bà ở vùng sâu vùng xa tui ko lạ đâu.

Cherish's Avatar
    Đang ở
    Forever in Love
    Trích dẫn Gửi bởi VietT Xem bài viết
    mới nói bữa mà làm liền roài đúng là thành diên u tú có khác So ra wán này tính đi tính lại chắc giá k hơn 2 wán kia bao nhiu hen...
    Làm liền cho nóng chưa nghĩ ra đc quán nào check tiếp khu này đây quán này mình thấy vừa ăn nên ko bị ngán ngấy nhiw bên kia!
    Trích dẫn Gửi bởi Vô Ưu Xem bài viết
    Ko bít xin thêm panchan có cho ko chủ top.

Thích món miến xào Hàn lắm! Cho ít quá ăn ko đã
    xin thêm thoải mái nghen bạn mà soup thì chắc ko đc thêm mình cũng chưa xin thêm soup bao h nên ko rõ lắm

suney's Avatar
    Ko biết mấy chỗ này có cho đem thức ăn ngoài vào ko ta? Vì nhiều khi em đi chung với mấy đứa em nhỏ mà tụi nó thì ko thích ăn món này nên phải mua gà rán đem theo
    Lần sửa cuối bởi suney, ngày 11-11-2013 lúc 09:26 AM.

suney's Avatar
    À em lướt facebook thấy Galbi Brothers đang có chương trình discount 20% cho ai like facebook của họ nè, hình như áp dụng cho tất cả các ngày trong suốt tháng 11 luôn đó ^^
    https://www.facebook.com/GalbiBrothersVN

chỗ này ngon hơn đệ nhất sườn nướng k chị. Hình như e thấy phần thịt nhiều hơn thì phải

2/11 Trang đầu - Kết quả của 1 từ 10/103 1234 ... Trang cuối - Kết quả của 101 từ 103/103

Tag của Chủ đề này