[Review] Q.7 - Galbi Brothers - thịt nướng HQ free tất cả món ăn kèm - Trang 3
Địa điểm ăn uống - Powered by vBulletin
Hướng dẫn sử dụng diễn đàn diadiemanuong.com:

3/11 Trang đầu - Kết quả của 1 từ 10/103 12345 ... Trang cuối - Kết quả của 101 từ 103/103
Kết quả 21 đến 30 của 103
    Cherish's Avatar
    Đang ở
    Forever in Love
    Trích dẫn Gửi bởi suney Xem bài viết
    À em lướt facebook thấy Galbi Brothers đang có chương trình discount 20% cho ai like facebook của họ nè, hình như áp dụng cho tất cả các ngày trong suốt tháng 11 luôn đó ^^
    https://www.facebook.com/GalbiBrothersVN
    bữa chị cũng nói nhân viên mà bé ấy ngơ ngác chẳng biết gì thấy mệt nên cũng thôi kệ luôn ...
    Trích dẫn Gửi bởi maplun Xem bài viết
    chỗ này ngon hơn đệ nhất sườn nướng k chị. Hình như e thấy phần thịt nhiều hơn thì phải
    chị thấy rẻ hơn và chỗ ngồi ăn dễ chịu hơn ngon hơn 1 chút

Kì thật đó mình xui hay sao, đi xem quán ra sao lúc 3 4h vào kêu 1 phần thịt nướng mà lúc đó ăn vặt cũng no cho 2 người, cũng dọn món phụ free OK luôn mà đâu nhiều bằng chủ topic. Sau khi bàn giao món thịt nướng đã làm dùm. Thì nhân viên mất tích không thấy để gọi lấy thêm món phụ hay sốt gì, một số đồ linh tinh quán chất 1 đống kế bàn mình buồn. Quả thật là ăn chẳng có duyên với mấy quán hàn

suney's Avatar
    Trích dẫn Gửi bởi Cherish Xem bài viết
    bữa chị cũng nói nhân viên mà bé ấy ngơ ngác chẳng biết gì thấy mệt nên cũng thôi kệ luôn ...
    Em mới đi ăn ở đây hôm thứ 7 nè chị, do đi 7 người nên được cho dô 1 cái phòng riêng trên lầu luôn. Hình như quán có 2-3 phòng dạng này ở trên lầu. Trước đó em cũng có hỏi trên fb vụ đem thức ăn ngoài vô, thấy bạn ad reply rất dễ thương là có thể đem vô thoải mái, bạn ấy còn giới thiệu một quán gà ngon gần đó, tên Love Me Tender gì đó
    Thế là hôm đi ăn tụi em ghé Papa wất 1 phần gà nước tương đem vô ăn kèm với cơm. Ở Galbi thì order 1 phần ba chỉ heo 600gr với 1 lẩu kimchi lớn. Tổng chi phí hết 600k nhưng lúc tính tiền em hỏi vụ like fb giảm 20% nên cúi cùng còn 530k, giảm 20% chỉ áp dụng cho các món nướng

Galbi đang khuyến mãi buffet 150K/người cho 4 loại thịt heo. Chỉ có trong 2 ngày hôm qua và hôm nay, bà con tranh thủ nha! ^^
    Được ăn thoải mái 4 loại thịt heo nướng và pachan luôn.
    Thịt ngon, mềm, dày, ướp vừa ăn. Nhân viên phục vụ dễ thương lắm.

Đang ở
    Pizza world
    Trích dẫn Gửi bởi nhoc.meow Xem bài viết
    Galbi đang khuyến mãi buffet 150K/người cho 4 loại thịt heo. Chỉ có trong 2 ngày hôm qua và hôm nay, bà con tranh thủ nha! ^^
    Được ăn thoải mái 4 loại thịt heo nướng và pachan luôn.
    Thịt ngon, mềm, dày, ướp vừa ăn. Nhân viên phục vụ dễ thương lắm.
    Đã đặt chỗ, chiều nay có ai đi nưa hok,?
    I love "Pizza"

Cherish's Avatar
    Đang ở
    Forever in Love
    Nay mới đi ăn buffet về, tks em Meo đã kịp thời báo cái khuyến mãi và đi liền .

150k/ 1 em và tính tiền đúng y bóc như vậy không phụ thu thêm đồng nào cả, kể cả nước lọc hay khăn lạnh hay cơm gì nữa.

1006375742 739559182 574 574 - [Review] Q.7 - Galbi Brothers - thịt nướng HQ free tất cả món ăn kèm

Hình ảnh thì cũng y chang như bài review thôi, các món panchan cũng ra khá đầy đủ.

Mới vào thì chờ có hơi lâu và giống như bị bỏ quên nhưng sau đó thì đồ ăn lên dồn dập, cũng thông cảm vì hôm nay quán khá đông mà nhân viên thì về quê hết (theo lời bé nv đứng nướng giùm nói). Nhân viên khá nhiệt tình nên ăn xong mình tip cho vài chục.

1006375762 426779980 574 574 - [Review] Q.7 - Galbi Brothers - thịt nướng HQ free tất cả món ăn kèm

Vì có 150k nên là thịt heo toàn tập nhe. Nhưng thịt ngon và rất ít mỡ, trừ phần nọng tất nhiên có mỡ.

1006375800 2139805819 574 574 - [Review] Q.7 - Galbi Brothers - thịt nướng HQ free tất cả món ăn kèm

Panchan kì này có cá thu

1006375885 1228359581 574 574 - [Review] Q.7 - Galbi Brothers - thịt nướng HQ free tất cả món ăn kèm

Và có miến xào

ngoài ra cũng giống như bài đầu mình review

Đang ở
    Hồ Chí Minh
    Vừa đi ăn tại Galbi Brother với chương trình 150k ăn thoải mái trong 2 ngày 26 và 27 của quán là về viết ngay bài này cho nóng
    Cảm nhận của mình là cực hài lòng và thỏa mãn. Tuy chương trình chỉ dc free các món heo (4 món heo) nhưng mà khi mình tới thì hết mất sườn heo và thịt nạc vai nên cũng ok dùng 2 món heo còn lại.
    Điều làm mình bất ngờ là tưởng chỉ dc ăn 2 món heo đó thôi nhưng ai dè ông chủ của quán (người Hàn) tự tay bề cho tụi mình 2 phần bò khác nhau bù vào chỗ 2 phần heo đó (bò mắc hơn heo) và vẫn dc kêu thoải mái như là phần heo.
    Tuy là giảm giá chỉ 150k/ người nhưng các phần ăn kèm vẫn đầy đủ và lên liên tục nếu có nhu cầu ăn thêm.

Ăn no nê cả bò lẫn heo thì bill ra vẫn 150k/ người ko thêm dù 1 xu

Đang ở
    Đâu đó trong vũ trụ
    em cũng mới đi về, nhưng hình như hk có duyên gặp mọi ng ^^
    .
    sis Cheris ơi, em cũng bon chen đi ăn uống lắm, sis cho em bik liên lạc vs sis ra sao để còn đu theo ăn uống review vs bà còn

Cherish's Avatar
    Đang ở
    Forever in Love
    Trích dẫn Gửi bởi Mr DL Xem bài viết
    Vừa đi ăn tại Galbi Brother với chương trình 150k ăn thoải mái trong 2 ngày 26 và 27 của quán là về viết ngay bài này cho nóng
    Cảm nhận của mình là cực hài lòng và thỏa mãn. Tuy chương trình chỉ dc free các món heo (4 món heo) nhưng mà khi mình tới thì hết mất sườn heo và thịt nạc vai nên cũng ok dùng 2 món heo còn lại.
    Điều làm mình bất ngờ là tưởng chỉ dc ăn 2 món heo đó thôi nhưng ai dè ông chủ của quán (người Hàn) tự tay bề cho tụi mình 2 phần bò khác nhau bù vào chỗ 2 phần heo đó (bò mắc hơn heo) và vẫn dc kêu thoải mái như là phần heo.
    Tuy là giảm giá chỉ 150k/ người nhưng các phần ăn kèm vẫn đầy đủ và lên liên tục nếu có nhu cầu ăn thêm.

Ăn no nê cả bò lẫn heo thì bill ra vẫn 150k/ người ko thêm dù 1 xu
    trời ơi đả đảo... bên tui hổng được bò là xaoooo
    Trích dẫn Gửi bởi trieuduynhat Xem bài viết
    em cũng mới đi về, nhưng hình như hk có duyên gặp mọi ng ^^
    .
    sis Cheris ơi, em cũng bon chen đi ăn uống lắm, sis cho em bik liên lạc vs sis ra sao để còn đu theo ăn uống review vs bà còn
    Dạo này chị đi cũng tùy hứng hà nhìu khi ko kịp hẹn ai, e có fb chị rồi đó có gì hú trên fb nghen

Đang ở
    Hồ Chí Minh
    Mình hên kk, được ăn bò và ko cần kêu thêm ông chủ cũng mang ra luôn. Ăn đã luôn hjhj

3/11 Trang đầu - Kết quả của 1 từ 10/103 12345 ... Trang cuối - Kết quả của 101 từ 103/103

Tag của Chủ đề này