[REVIEW] Q.GV - Quán Bít Tết Việt - phong cách Việt - giá Việt ^_^` - Trang 2
Địa điểm ăn uống - Powered by vBulletin
Hướng dẫn sử dụng diễn đàn diadiemanuong.com:

2/4 Trang đầu - Kết quả của 1 từ 10/31 1234 Trang cuối - Kết quả của 31 từ 31/31
Kết quả 11 đến 20 của 31
    bear00's Avatar
    Trích dẫn Gửi bởi tuxedo211 Xem bài viết
    xui cái là khu Gò Vấp nhiều ngõ ngách, mà tên/số đường nhiều lúc loạn xạ. nếu mà ko có thổ địa dẫn đi thì cũng hơi ngại
    Thời buổi xài smart phone thì sợ gì lạc đường hả bạn

Trích dẫn Gửi bởi buibaqui Xem bài viết
    hình như bạn Gấu nhầm rồi! nếu theo chỉ dẫn của bạn thì chắc quán Lẩu Đồng Quê chứ ko phải Đồng Xanh phải ko? nếu mình nói đúng thì bạn chỉ thêm đường đi từ chùa Nghệ Sĩ lên cho mấy bạn ở xa chạy lên dễ kiếm!
    Thanks bạn, nhầm lẫn thật ùi, quán lẩu Đồng Quê mình ít ăn nên nhớ nhầm tên
    Mà chắc bữa nào ghé ăn chụp vài tấm hình rùi rv luôn Nghe đồn là ở đó có món Vây cá chiên nước mắm ngon
    Thay đổi vì cái gì, đến bản thân cũng ko hiểu được. Chỉ là cuộc sống ko cho phép ta đứng yên

25k vậy là quá được rùi: 3k trứng+3k bánh mì, 2k rau và dầu ăn, còn có 17k cho bò và mặt bằng, nhân viên này kia, lợi nhuận cũng nằm trong đó luôn.
    Mà mình thắc mắc sao rau trộn đắt hơn khoai tây, mấy chỗ mình ăn khoai tây những 15k, còn rau trộn có 5k ~.~
    Hôm nào siêng siêng đi 1 vòng GV rồi vác bụng bự về coi ^^

bear00's Avatar
    Trích dẫn Gửi bởi anhnguyen5984 Xem bài viết
    25k vậy là quá được rùi: 3k trứng+3k bánh mì, 2k rau và dầu ăn, còn có 17k cho bò và mặt bằng, nhân viên này kia, lợi nhuận cũng nằm trong đó luôn.
    Mà mình thắc mắc sao rau trộn đắt hơn khoai tây, mấy chỗ mình ăn khoai tây những 15k, còn rau trộn có 5k ~.~
    Hôm nào siêng siêng đi 1 vòng GV rồi vác bụng bự về coi ^^
    Bạn nói mình mới để ý, mà lúc nào cũng có cho kèm đĩa rau rùi, nên gấu ko có kêu 1 dĩa riêng bao giờ
    Có món bò ko 30k mắc hơn bò trứng 25k thì gấu biết, vì nó để 2 miếng bò
    Thay đổi vì cái gì, đến bản thân cũng ko hiểu được. Chỉ là cuộc sống ko cho phép ta đứng yên

KhiêmPhạm's Avatar
    Chà, chỗ này mình thường xuyên đi học ngang qua, tiện thể mua ăn khuya luôn. Công nhận mới ăn thử mì xào bò với nui xào thôi nhưng công nhận ngon tuyệt luôn ' v ')b

nếu bạn đến lẩu Đồng Quê thì bạn ăn thử món Hàm Cá Nướng thử xem! mình vô quán đó lúc nào cũng phải gọi món này! (ý kiến cá nhân là món này ngon nhất quán )

gần khu này có quán thỏ hòang mập nhậu cũng đã lắm

Lydia's Avatar
    Em để ý mấy chỗ bò né 25-30k dùng thịt ko giống thịt bò cho lắm mà cũng ko rõ là thịt gì... @.@
    Mà thôi kệ đi... rẻ mà...
    .....................Beauty is in heart......................
    ................Not in face.............
    ♥¯º• …Lydia …•º¯♥

Đang ở
    Nhà của tớ :3
    Hôm qua mới mua 1 phần mỳ bò trứng 30k mang về,mỳ ám khói rất thơm,nêm nếm vừa ăn. Anh đầu bếp rất chuyên nghiệp,đứng kế bên nhìn ghiền luôn có hỏi mình muốn trứng chín thế nào và làm đúng ý mình luôn tiếc là xa quá k ghé thường được

13532320553 4a729c0993 z - [REVIEW] Q.GV - Quán Bít Tết Việt - phong cách Việt - giá Việt ^_^`

món ruột đây rồi-giá hấp dẩn-hôm nào ghé test chất lượng cái nè

mun_mum_mim's Avatar
    á á, định RV thì bạn Gấu làm rồi chỗ này
    1/ bò bít tết có nước sốt ngon lắm, chấm bánh mì ăn sướng ghê nơi
    2/ nui xào bò ăn ngon, cọng nui dai dai không bị bở hay ngấm dầu
    3/ cơm chiên bò lúc lắc ngon, thịt cắt viên vuông, vẫn còn hơi tái nên ngọt lắm
    4/ salad ăn kèm có dùng nước tỏi ép nên thơm nồng mà vừa miệng nữa

chốt..... CĂM THÙ xút xít vít san

-----------------------------------------------------

Trích dẫn Gửi bởi bear00 Xem bài viết
    Cái này mình khẳng định dc với bạn là nhiều hơn bên 2 chị em
    Tại vì bên quán 2 Chị Em , gấu ăn chẳng dính răng, với lại gấu nhớ là 1 phần bên đó cũng trên 30k .
    Ở đây thì gấu ăn thấy vừa đủ
    Nói chứ lâu rùi ko ghé lại 2 chị em nên ko biết nó có tốt hơn ko
    gấu mà đã ăn nui xào ở đây thì ko nên ăn nui xào bên hai chị em nhé, ít hơn nhìu
    http://munshop.com.vn/

2/4 Trang đầu - Kết quả của 1 từ 10/31 1234 Trang cuối - Kết quả của 31 từ 31/31