[REVIEW] Q.Tân Phú - Ốc 368, quán ốc hoành tráng nhất Q. Tân Phú - Trang 2
Địa điểm ăn uống - Powered by vBulletin
Hướng dẫn sử dụng diễn đàn diadiemanuong.com:

2/2 Trang đầu - Kết quả của 1 từ 10/14 12
Kết quả 11 đến 14 của 14
    eremes8x's Avatar

Angry

Mới ăn chiều qua, cảm nhận là mắc khủng khiếp, Tân Phú mà mắc hơn cả ốc Đào Q1, chỉ có lẩu đầu cá hồi 129k là ăn thấy được, có cái hình minh họa "nồi" ốc len xào dừa 49k cho bà con dễ hình dung nhé

CAM00748 - [REVIEW] Q.Tân Phú - Ốc 368, quán ốc hoành tráng nhất Q. Tân Phú

À còn về cái nhà VS thì đúng là rất sướng, tuy nhiên bỏ tiền vô quán là để ăn nhậu chớ k phải để đi vs nên sẽ k ghé lần 2

Trích dẫn Gửi bởi eremes8x Xem bài viết
    Mới ăn chiều qua, cảm nhận là mắc khủng khiếp, Tân Phú mà mắc hơn cả ốc Đào Q1, chỉ có lẩu đầu cá hồi 129k là ăn thấy được, có cái hình minh họa "nồi" ốc len xào dừa 49k cho bà con dễ hình dung nhé

CAM00748 - [REVIEW] Q.Tân Phú - Ốc 368, quán ốc hoành tráng nhất Q. Tân Phú

À còn về cái nhà VS thì đúng là rất sướng, tuy nhiên bỏ tiền vô quán là để ăn nhậu chớ k phải để đi vs nên sẽ k ghé lần 2
    Mình nghĩ là đọc bài rv thì bạn phải xác định vô quán này là vì cái toilet thôi chứ

Huong0809's Avatar
    Trích dẫn Gửi bởi eremes8x Xem bài viết

heee...mình cũng ghé địa chỉ này ăn thấy cũng ok mà bạn...mình thấy thậm chí còn có nhiều món còn rẻ hơn quán cóc nữa đó bạn,mà sạch sẽ ,lịch sự...chắc bạn cũng ít đi ăn ở lề đường nên ko biết
    Ah mà thấy bạn so sánh khập khiễng quá đi..ở tân phú ko so sánh với quán ở tân phú mà lại so sánh với ốc Đào,q1.

mangekyouitachi's Avatar
    Like cho cái toilet của quán

2/2 Trang đầu - Kết quả của 1 từ 10/14 12

Tag của Chủ đề này