[Review] Q4 -Bà Hai bánh xèo- Bánh xèo đúng chất miền Tây ngon và rẻ - Trang 4
Địa điểm ăn uống - Powered by vBulletin
Hướng dẫn sử dụng diễn đàn diadiemanuong.com:

4/6 Trang đầu - Kết quả của 1 từ 10/54 ... 23456 Trang cuối - Kết quả của 51 từ 54/54
Kết quả 31 đến 40 của 54
    bánh khọt và gỏi cuốn nhìn là thích liền...bánh xèo thì cũng bt..

ko bjk quán nghỉ lúc nào nhưng lần nào 6,7h mình ghé wa cũng nghỉ mất tiu

chỗ này k ngờ gần nhà gấu..thế mà trước giờ k bik...bữa đọc xong bài của bạn là rủ gấu đến chiến liền..công nhận là chất lượng..

Mới ăn trưa nay về:
    Bánh xèo vẫn 25k/cái
    Bánh khọt 25k/10 cái
    Còn Gỏi cuốn 5k. Quá chuẩn và quá ngon

cho hỏi tối 7,8h còn bán ko bạn, tính rủ bạn đi ăn mà chỉ đi được giờ đó

úi, tui ko phải người miền Tây mà tui khoái bánh khọt bánh xèo lắm lun .(miền Bắc nè)
    hehe, đánh dấu quán để đi ăn mai mốt có dịp.
    Định đọc xong là phi xe đi liền á, vì nghĩ chắc qua cầu ông Lãnh xíu là tới mà mới diadiem.com xong thấy xa mút chỉ nên thôi đành để dành vậy. thx bạn heng

vietanhtiags's Avatar
    rẻ như xa quá,đi cũng hơi nản @@

baobao93's Avatar
    Đang ở
    HCMC
    ngon quá

Giá hôm nay lên rồi. 30k/phần.

tớ vừa đi ăn hôm trưa thứ 3 nè, giá là 30k/phần rùi nhe.
    Hôm bữa vừa comment ở đây là tớ là 1fan của bánh khọt, thích cái vị bùi bùi ngậy ngậy béo béo của dừa và đậu xanh, thích bánh giòn mà ko bị cháy
    để review cho nghe, đừng có shock nha. tớ ko phải là một người sinh ra đã được ăn bánh xèo hay quê là nơi bắt nguồn của bánh xèo nên tớ thực sự ko rành bánh xèo đặc sản, tớ chỉ thấy nó ngon theo ý mình là tớ thích, ghiền thoi.

Trưa nắng đi tìm quá trời xong tới được nơi đúng như trong tấm ảnh review, nói chung là hình lên chuẩn sao thì ở ngoài như vậy. Cơ mà ăn bánh xèo thì nó ko có ngậy của vị dừa, đậu xanh thì cũng ko có rồi nên thôi ko có bùi bùi rồi nhé, vị cũng hơi nhạt nếu ko nói là quá nhạt. Nước chấm cũng nhạt lắm, ăn ko đã miệng. Tớ và em tớ là trùm bụng bự mà ăn xong 1 dĩa cũng thấy no rồi (1 bánh xèo, 1 dĩa bánh khọt), rau thơm nhìn sạch, tươi và rất nhiều.

Túm lại là tớ chấm điểm quán thì chỉ cho tầm 7 điểm thôi ạ. Còn nếu hỏi có quay lại ko thì chắc là sẽ không chắc chắn, vì nhà xa, quán nhỏ khuất trong chợ, và bánh thì hơi lạt.

Dù sao thì cũng chỉ là những gì tớ nghĩ và tớ cảm thấy thôi, có lẽ mọi người sẽ thấy khác, xin đừng ném đá, tớ nghĩ gì tớ nói nấy thôi
    Lần sửa cuối bởi HoaiNguyen, ngày 20-02-2014 lúc 01:13 PM.

4/6 Trang đầu - Kết quả của 1 từ 10/54 ... 23456 Trang cuối - Kết quả của 51 từ 54/54