[ REVIEW ]-Q7 - Papa's Chickens- Không những ngon mà còn rẻ - Trang 7
Địa điểm ăn uống - Powered by vBulletin
Hướng dẫn sử dụng diễn đàn diadiemanuong.com:

7/13 Trang đầu - Kết quả của 1 từ 10/130 ... 56789 ... Trang cuối - Kết quả của 121 từ 130/130
Kết quả 61 đến 70 của 130
    Mí Mơn Mởn's Avatar
    Đang ở
    Bình Thạnh Dist
    Trích dẫn Gửi bởi puma Xem bài viết
    À Timmy ơi,bạn ăn ở gà Papa Deli có được ăn kèm Bắp cải trộn với mayonaise và củ cải trắng ngâm ko?Bạn gọi 2 phần gà sao có 88k vậy? Tại nay mình có ghé ngang nhưng chỉ thấy phần gà chua ngọt 300g được giảm còn 60k à ko bít phải kêu sao mới được phần 49k/250g nữa
    tình hình là ăn ở Papa Deli thì chỉ có gà thôi, ko có mấy cái phụ kiện kia
    còn cái 88k nói ra cũng tùm lum, cái 49k là gà rán ko phải gà chua ngọt, giá như thế nhưng bạn mún ăn bao nhiêu thì cứ nói, cửa hàng sẽ lấy cho bạn bấy nhiu.

pữa mình ăn 1 cái gà rán và 1 dĩa gà chua ngọt, tầm 104k, sau đó thấy mình nhiệt tình và dễ thương quá nên anh quản lí giảm thêm 10% nữa, tức còn 88k thôi

thix cái ở đây là mún ăn bao nhiêu thì kiu bấy nhiu, vừa rẻ vừa no !!!
    Do U Wanna be on TOP !!!

rofl.001's Avatar
    ăn rồi, đúng là ngọt thiệt nhưng cũng ngon, 1 mình thì ăn không hết , nhưng 1 mình là 220k~ thì mắc nên phải ăn 2 mình hehe
    hôm bữa mua về ăn thì chỉ thấy toàn cánh gà với đùi nhỏ (phải đùi hông, chả biết gọi là gì), không có sườn hay ức gà hen?...

nhìn thèm quá,ước gì lãnh lương rồi đi ăn

suney's Avatar
    Cho mình hỏi ở Papa Deli có bán phần nhỏ cho loại gà chua ngọt ạ? Mê gà bên Papa lắm nhưng ko có tiền nên ko đi ăn nhiều được, keke. À mà 1 phần bánh gạo ở đây bao nhiêu vậy ạ?

Mí Mơn Mởn's Avatar
    Đang ở
    Bình Thạnh Dist
    Trích dẫn Gửi bởi suney Xem bài viết
    Cho mình hỏi ở Papa Deli có bán phần nhỏ cho loại gà chua ngọt ạ? Mê gà bên Papa lắm nhưng ko có tiền nên ko đi ăn nhiều được, keke. À mà 1 phần bánh gạo ở đây bao nhiêu vậy ạ?
    có bạn, bạn mún ăn bao nhiu thì nói ngta lấy bấy nhiu, 20k 30k hay 40k gì cũng dc
    bánh gạo mình ko nắm giá vì nó cay, và mình ăn cay ko dc
    Do U Wanna be on TOP !!!

onetime's Avatar
    hôm đi ngang thấy sang quá, hg dám zô ^^

Mí Mơn Mởn's Avatar
    Đang ở
    Bình Thạnh Dist
    Trích dẫn Gửi bởi onetime Xem bài viết
    hôm đi ngang thấy sang quá, hg dám zô ^^
    thấy tiền thì nhiều, chứ bạn mua lẻ cũng dc mà, chắc chắn bạn sẽ rất bất ngờ, vì vừa ngon và nhiều !!!
    Do U Wanna be on TOP !!!

quan nay minh thay ga nuoc tuong la ngon nhat,ga sot bot gia vi an ngot lam, nen an voi com thi ok! minh an thu gio heo hap roi,cung ngon lam,nhug gia hoi cao, voi lai nhiu nua,an 4ng moi het!

Mí Mơn Mởn's Avatar
    Đang ở
    Bình Thạnh Dist
    Trích dẫn Gửi bởi LuCa Xem bài viết
    quan nay minh thay ga nuoc tuong la ngon nhat,ga sot bot gia vi an ngot lam, nen an voi com thi ok! minh an thu gio heo hap roi,cung ngon lam,nhug gia hoi cao, voi lai nhiu nua,an 4ng moi het!
    quán này mà đi đông đảm bảo chỉ có từ lời tới huề vốn thôi
    Do U Wanna be on TOP !!!

ledaiduong123's Avatar
    Đang ở
    Hồ Chí Minh
    Hi bạn puma
    Mình là Dương, nhân viên cửa hàng Papas Deli
    + Gia của cửa hàng mình hiện tại bán như sau:
    + Gà rán : 49,000 vnd/250g tức 1 kg là 196,00 VND.Trong khi đó tại cửa hàng chính 1kg là 220,000 VNĐ.Giam 24 VNĐ
    + Gía gà trên áp dụng hết ngày 31/8 nha các bạn
    + Điểm đặc biệt là các bạn có thể gọi ít hơn.Cửa hàng đều bán lẻ
    Về Bắp cải trộn với mayonaise và củ cải trắng, hiện tại Papas Deli chưa có ăn kèm

Lý do đưa các món đó vào trong siêu thị phải hoàn thiện giấy phép kiểm định thành phần của từng món ăn đó.Bên mình đang trong thời gian tiến hành làm vì thế chưa xong và chưa mang vào được.Hi

Mong các bạn ủng hộ cửa hàng mình và dùng thử nha

7/13 Trang đầu - Kết quả của 1 từ 10/130 ... 56789 ... Trang cuối - Kết quả của 121 từ 130/130