Review quán 117 Cống Quỳnh, quận 1.Món bánh tráng phơi sương, thịt luộc chỉ 100k.
Địa điểm ăn uống - Powered by vBulletin
Hướng dẫn sử dụng diễn đàn diadiemanuong.com:

1/2 12 Trang cuối - Kết quả của 11 từ 12/12
Kết quả 1 đến 10 của 12
    hanltn's Avatar

Cool Review quán 117 Cống Quỳnh, quận 1.Món bánh tráng phơi sương, thịt luộc chỉ 100k.

Vừa qua mình được mợ dẫn đi ăn ở quán 117 Cống Quỳnh, mình rất ngạc nhiên vì với một quán to và nằm ngay quận 1 lại có cái giá rẻ đến thế. :-? Trước mắt, là phải nói đến món bánh tráng phơi sương. Cái giá cho một chầu bánh tráng phơi sương to hoành tráng với giá chỉ 100k 8-}. Về mặt này phải nói là chính mình cũng ngạc nhiên, ngay mặt tiền mà lại có giá menu quá hời như vậy. Tuy nhiên, về sự đa dạng chắc phải thua Hoàng Ty rồi nhưng nói đến chất lượng thì không hề thua nha. Nói nhiều quá, show hình cho bà con xem phần bánh tráng phơi sương nè heehehe.

Image0008 1 - Review quán 117 Cống Quỳnh, quận 1.Món bánh tráng phơi sương, thịt luộc chỉ 100k.

Tiếp theo là giá trên menu của bánh tráng phơi sương và một số món khác.

Menu1 - Review quán 117 Cống Quỳnh, quận 1.Món bánh tráng phơi sương, thịt luộc chỉ 100k.

Menu3 - Review quán 117 Cống Quỳnh, quận 1.Món bánh tráng phơi sương, thịt luộc chỉ 100k.

Menu2 - Review quán 117 Cống Quỳnh, quận 1.Món bánh tráng phơi sương, thịt luộc chỉ 100k.

Mình chỉ mới "xơi" được bánh tráng phơi sương và bánh canh thôi, còn lại chưa thưởng thức được. Hôm nào rảnh phải ghé qua làm vài phát review tiếp ^^.~o)
    Ảnh đính kèm Ảnh đính kèm

2. Xem thêm review nổi bật khác

1 dĩa 100k giá ko rẻ nhưng nhìn hình thì thấy cũng nhiều thịt thiệt, còn mấy món kia mình thấy giá cũng bt, ko bít số lượng có nhìu ko :-? quán này tên gì vậy bạn?

quán này mắc hơn quán bên nguyễn tri phương chút xíu mà nhìn nhìu thịt hơn ha
    CUNG CẤP THỊT HEO RỪNG SỈ VÀ LẺ. CUNG CẤP CÁC MÓN ĂN ĐẶC SẢN VỀ HEO RỪNG
    http://www.heorungphuhuu.com/GIOITHIEU-DETAIL.aspx?id=64

Ko thích món này lắm, lần sau bạn nhớ rp vài món khác nhen.

rener's Avatar
    chủ thớt cho mình hỏi cái, mùng 5 là quán bán chưa bạn???

hanltn's Avatar
    @rener: Mình hok rõ lắm bạn ui, nhưng cỡ mùng 6, mùng 7 là bán rùi đó.

hanltn's Avatar
    117 Cống Quỳnh bạn ạ. Quán tên 117 luôn.

hanltn's Avatar
    @PoCapDen: Nhưng so với vật giá bây giờ thì 100k là rẻ rồi đấy bạn. Nếu ăn bánh tráng phơi sương bạn hãy so sánh với bên Hoàng Ty thì thấy nó rẻ hơn hẳn. Và với cái mặt tiền ngay quận 1 thì với menu giá đó bạn biểu là mắc sao?

rener's Avatar
    Trích dẫn Gửi bởi hanltn Xem bài viết
    @rener: Mình hok rõ lắm bạn ui, nhưng cỡ mùng 6, mùng 7 là bán rùi đó.
    thanks bạn ^^

Cút chiên bơ's Avatar
    Đang ở
    Q5,TP.HCM
    oh,mình thích ăn mấy món cuốn này lắm, mai mình sẽ đi thử quán này. Thanks bạn n!^^

1/2 12 Trang cuối - Kết quả của 11 từ 12/12

Tag của Chủ đề này