[Review] Quán 174 - bánh tráng trộn, món ăn vặt ngon, rẻ, vệ sinh tại Phú Nhuận
Địa điểm ăn uống - Powered by vBulletin
Hướng dẫn sử dụng diễn đàn diadiemanuong.com:

1/16 12311 ... Trang cuối - Kết quả của 151 từ 158/158
Kết quả 1 đến 10 của 158
    chatkhitabuon's Avatar

Red face [Review] Quán 174 - bánh tráng trộn, ăn vặt ngon rẻ mà vệ sinh tại Phú Nhuận
    Đánh giá bài viết:4/5

Vì lý do kĩ thuận nên quán bánh tráng trộn thương yêu của chúng ta hôm nay đổi thành GIAO HÀNG TẬN NƠI nha bà con.!

Chúng ta có thể alo cho quán qua số dt 0974 076 062
    Nhận order từ 9h sáng nha các bạn!

Sự trở lại lần này sẽ đầy đủ hơn với nhiều món ăn vặt rất rất là hấp dẩn:

Bánh tráng trộn 15k
    Là món chủ đạo từ xưa đến giờ. Dự kiến là sẽ hấp dẩn hơn xưa về độ nhồi nhét thức ăn. Để làm hài lòng những thực khách đáng yêu nhất.
    Chúng ta có
    + Bánh tráng trộn thập cẩm
    + Bánh tráng trộn thập cẩm mayo
    + Bánh tráng trộn mù tạt

13876234 963452173767806 1972392292333245589 n?oh=2ffe3f06b4bd99fcce7933598975028a&oe=585E4825 - [Review] Quán 174 - bánh tráng trộn, món ăn vặt ngon, rẻ, vệ sinh tại Phú Nhuận

13765930 963452177101139 7257681755632485756 o - [Review] Quán 174 - bánh tráng trộn, món ăn vặt ngon, rẻ, vệ sinh tại Phú Nhuận

Ăn nhiều rồi, review cũng nhiều rồi... nên hôm nay mình không nói nữa. Không thôi ngta lại nói mình dc hối lộ để lăng xê. hihi

Tiếp theo là bánh tráng cuộn cũng 15k

Bánh tráng cuộn ở đây thì mình thấy hơi ướt. Trừ phần này ra thì mọi thứ ổn.
    Riêng mình thì mình thích bánh tráng cuộn sốt me hơn. Nhưng bạn nào thích vị béo thì có thể thử Mayo.
    RNew0006 - [Review] Quán 174 - bánh tráng trộn, món ăn vặt ngon, rẻ, vệ sinh tại Phú Nhuận

Cá viên chiên thì ở đâu cũng như nhau. Nhưng mình thích ăn bên đây hơn... vì bên này cho mình ăn tương ớt ngon chứ không phải như những chổ khác. Mình thấy an tâm hơn về chất lượng và có cho thêm 1 ít dưa leo. Nên ít ngán.
    + có cá viên, bò viên, tôm viên, trứng cút, và cá viên hải sản đồng giá 5k/ cây.
    Cái này thì hổng có hình update cho các bạn coi rồi. Vì mình được cái gầy gầy mà ham ăn... nên chưa kịp chụp hình thì em nó đã vào bụng.

Và đây là món mình mê nhất Trái cây tô 25k
    Mình thấy trái cây bên đây cũng phong phú lắm. Có xoài, mít, lê, táo, dưa hấu có khi là dưa lưới, kiwi và dừa... trái cây theo mùa mà. Nhưng mình thấy thì chất lượng ổn định. Có thêm siro và đá bào. Nhưng mà sữa chua thì mình phải order thêm(5k). huhu. 1 tuần chắc mình phải ăn ít nhất là 2 lần.
    New0001 - [Review] Quán 174 - bánh tráng trộn, món ăn vặt ngon, rẻ, vệ sinh tại Phú Nhuận

New0002 - [Review] Quán 174 - bánh tráng trộn, món ăn vặt ngon, rẻ, vệ sinh tại Phú Nhuận

New0003 - [Review] Quán 174 - bánh tráng trộn, món ăn vặt ngon, rẻ, vệ sinh tại Phú Nhuận

New0004 - [Review] Quán 174 - bánh tráng trộn, món ăn vặt ngon, rẻ, vệ sinh tại Phú Nhuận

Món này cũng hấp dẫn không kém... đó là nước sâm. 15k/ chai
    Mình uống nhiều chổ rồi. Ghi là nước sâm đường phèn. nhưng theo cảm nhận của mình thì đa phần người ta sẽ bỏ đường cát thôi. mà ở đây thì bỏ đường phèn... mình thấy vậy. Vì theo cảm nhận của mình thì đường phèn vị nó thanh hơn đuòng cát. Mình thích. hihi.

Những hình ảnh ở trên là từ bài cũ mình up lại. Nhưng mà chất lượng mình thấy vẫn vậy. K thật sự xuất sắc... nhưng chấp nhận dc. Mình hay order đồ ăn vặt ở chổ này vì mình thấy buôn bán ổn. Bây giờ order dể hơn vì đã chuyển hẳn sang giao hàng. Với lại mình thích bà chủ quán này. buôn bán nói chuyện dể thương. híhí.
    Hôm nào review cụ thể hơn cho các bạn nha. Hôm nay tới đây thôi. Thứ 7 mà... máu chảy về tim. QUẨY THÔI
    Lần sửa cuối bởi chatkhitabuon, ngày 29-07-2016 lúc 09:01 AM. Lý do: Update menu món mới

2. Xem thêm review nổi bật khác

Không thấy bạn review bánh tráng nướng nhỉ, chax ko phải món chính. Nhìn ngon và sạch sẽ... Thêm 1 bạn review có đầu tư về hình ảnh... Hình đẹp và rất chất "đời thường"

lienbien's Avatar
    Chưa cần ăn thử, nhìn hình thì thấy quá đẹp rồi. Không biết bạn dùng máy ảng loại nào để chụp vậy hehe
    www.thankhongkhoi.us

đúng lúc đang cần tìm chổ ăn bánh tráng trộn gần nhà nữa chứ thanks bạn ^^

mark1805's Avatar
    Đang ở
    Gò Vấp
    nhìn cũng ngon quá chứ, mà chỗ này bán sáng chiều luôn hả bạn :-?

solid's Avatar
    Bạn biết quán bán giờ nào hok bạn?
    Mình note lại roài, chờ ngày đẹp trời là lên giường, ý lộn lên đường thôi

bán khoảng mấy h vậy bạn

To all: mình thường thấy quán này bán từ tầm 9h sáng đến khoảng 7-8h tối (có khi nghỉ sớm hoặc muộn hơn một chút), hình như là bán liên tục không nghỉ trưa.

chatkhitabuon's Avatar
    Thường mình đi ngang thấy 2h trưa mới dọn ra, bán cho đến tối tầm 9h đó mọi người, CN thì hình như ko có bán.

Mấy chị làm chung phòng mới kêu trưa nay order cho mấy bả ăn thử

@lienbien: mình dùng Sony A550 đó bạn, hihi.

West's Avatar
    Đang ở
    www.CWCAT.com
    nhìn cũng ngon lành, mà vị trí cũng gần trung tâm

1/16 12311 ... Trang cuối - Kết quả của 151 từ 158/158

Tag của Chủ đề này