[Review] Quán 174 - bánh tráng trộn, món ăn vặt ngon, rẻ, vệ sinh tại Phú Nhuận - Trang 10
Địa điểm ăn uống - Powered by vBulletin
Hướng dẫn sử dụng diễn đàn diadiemanuong.com:

10/16 Trang đầu - Kết quả của 1 từ 10/158 ... 89101112 ... Trang cuối - Kết quả của 151 từ 158/158
Kết quả 91 đến 100 của 158
    VanDo's Avatar
    Đang ở
    unknown
    òa ngon ngon ngon ta nói cái món cá viên bơi chảo, bơi bơi bơi thiệt là dễ thương và ngon đó mà vs cả bánh tráng cuộn nữa, mốt ghé nữa

NhocSocola's Avatar
    Đang ở
    Ho Chi Minh City
    Kiểu này chiều nay phải ghé thôi, cái giấc 3 4h bụng đói đói nhớ tới bánh tráng trộn mayonnaise thiệt là cầm lòng ko đặng mà, bữa trươc mình qua ăn còn dc tặng thêm 1 trái trứng cút nữa, hý hý. Thèm cả trà hoa cúc với trà chanh, ăn cay cay mà có thêm ly trà thơm thơm mát lạnh nữa.........thôi thôi tỉnh ngủ lo làm lát về ăn.

Cũng khá lâu rùi không tới đây tại chỗ này hơi ngược đường níu đi từ công ty về nhà. Bữa về sớm rảnh rỗi wá nên thôi wa đây ăn vặt giết thời gian. Bất ngờ là wán vừa đổi menu, nhìn khá là teen và dễ thương, phù hợp với tiêu chuẩn ăn vặt. Tới đây như một thói wen vẫn cứ order mấy món ưa thix, không thể ko có gỏi đu đủ khô bò. Thời thế vật giá tăng chóng mặt mà dĩa này cứ 10k hoài thích ghê, vừa nhìu vừa ngon. Bạn mình thì lại ghiền bánh tráng trôn sốt mù tạc, lúc đầu kiu ko cay nên xin thêm, lát sau trộn đều rùi mới thấm, sặc liên tục. Bánh tráng sốt me vị ngon nhưng bị cái hơi cứng. Hôm nay thử thêm mấy món chiên thì thấy ổn, giá cũng rẻ nữa. Tới đây dù đi 2 người cũng ráng gọi 3 phần để được tăng ly sâm. Àh, thêm 1 điểm cộng là wán mở nhạc cực hay nha

Nhìn hấp dẫn và sạch sẽ đó, mình từng ăn những quán khá ngon nhưng sau này toàn mắc vấn đề vệ sinh nên mình hạn chế đến nữa. Sẽ đi thử quán này!

Vừa ăn thử về... quán đơn giản và sạch sẽ.
    Hôm nay Trung Thu nên quán có một số lồng đèn nhỏ nhỏ tặng những khách hàng nhí.
    Anh chị chủ quán cũng vui vui...

Đang ở
    ngôi nhà nhỏ trên thảo nguyên :v
    nhìn cái menu dễ thương quá, món cũng lạ, sạch sẽ nữa, sẽ ghé thử ^^

WindyKim's Avatar
    Đang ở
    unknown
    bánh tráng trộn giờ cũng đa dạng, hấp dẫn quá

Cáo Nham Nhở's Avatar
    mình thik ăn cay cực nên ngó bên này có sốt mù tạt là thik rồi nè, mà thớt cho hỏi thấy ghi free ship hem bik có yêu cầu mua vs số lượng bao nhiêu và trong khu vực các quận nào ko nhỉ?

Cường Sirô's Avatar
    Đang ở
    Xa Lắm
    RNew0004 - [Review] Quán 174 - bánh tráng trộn, món ăn vặt ngon, rẻ, vệ sinh tại Phú Nhuận
    Chội ôi, ngon không cưỡng nỗi
    Sống để ăn...
    ...hay ăn để sống...
    ...không quan trọng!
    Miễn là mỗi ngày đều có đồ ăn ngon dâng lên miệng là được!

chatkhitabuon's Avatar
    Trích dẫn Gửi bởi Cáo Nham Nhở Xem bài viết
    mình thik ăn cay cực nên ngó bên này có sốt mù tạt là thik rồi nè, mà thớt cho hỏi thấy ghi free ship hem bik có yêu cầu mua vs số lượng bao nhiêu và trong khu vực các quận nào ko nhỉ?
    Hình như là số lượng tùy gần xa đó bạn, công ty mình ở gần sân bay, cũng xa quán, nên hay order đơn hàng khoảng 100k để quán dễ giao.

10/16 Trang đầu - Kết quả của 1 từ 10/158 ... 89101112 ... Trang cuối - Kết quả của 151 từ 158/158

Tag của Chủ đề này