[Review] Quán 174 - bánh tráng trộn, món ăn vặt ngon, rẻ, vệ sinh tại Phú Nhuận - Trang 2
Địa điểm ăn uống - Powered by vBulletin
Hướng dẫn sử dụng diễn đàn diadiemanuong.com:

2/16 Trang đầu - Kết quả của 1 từ 10/158 123412 ... Trang cuối - Kết quả của 151 từ 158/158
Kết quả 11 đến 20 của 158
    thothichga's Avatar
    hic nhìn ngon rẻ mà xa qua
    cái tên nói lên tất cả, có tâm hồn ăn uống vì ẩm thực là văn hóa cơ mà . Là thỏ thích thịt gà nhé

shopwhisky's Avatar
    Đang ở
    HCMC
    có vẻ ngon, thử cái mới được.
    Em là để yêu và tôn trọng

https://www.facebook.com/Carmennguyen.13

nhìn hấp dẫn quá!

Quán ngon, dễ thương, phục vụ cũng tận tình,... nói chung là thix!

Chiều nay tụi mình chạy gần khu PN nên ghé qua quán ăn thử. Cảm giác đầu tiên khi bước vào quán là gọn gàng, sạch sẽ. Sau đó chị chủ quán cười hỏi dùng món gì & pha tặng cho 3 đứa một ly trà chanh lớn. Mình là người khá khó tính nên đi đâu thường để ý về không gian & thái độ trước, với quán hàng rong nhỏ nhưng như vậy mình đánh giá khá tốt!

Mình gọi món bánh tráng trộn TC, nếu nói về số lượng bánh tráng trên dĩa thì có thể ko nhiều bằng một số nơi mình đã ăn, nhưng cách nêm nếp & gia vị mình thấy ngon miệng, có 2 trứng cút đặc biệt một cái chiên làm ăn lạ lạ ko bị ngán, hihi. Bánh tráng ăn vào miệng có vị the the cay cay của khô bò, vừa có vị đậm đậm ngọt ngọt, yummiiii.

Túm cái quần lại là giờ hết viết tiếp đc rùi vì an co 1 dia xong phai lo ve mở lap làm việc tiếp, vài hôm nữa dụ mấy bà chung cty order ăn roi ba'o ca'o tie'p, kaka.

Photo 0024 resize zps251c9d54 - [Review] Quán 174 - bánh tráng trộn, món ăn vặt ngon, rẻ, vệ sinh tại Phú Nhuận

2013 11 13 2621 resize zps630c1899 - [Review] Quán 174 - bánh tráng trộn, món ăn vặt ngon, rẻ, vệ sinh tại Phú Nhuận

hôm trước mình với lũ bạn có ghé ăn nè ngon lắm ,anh chị chủ quán phục vụ dễ thương mốt ghé nữa

nhìn hấp dẫn quá, mình thích bánh tráng trộn hehe, bữa nào ghé mới được!

Mới ghé mua hồm qua. Mua thử bánh tráng cuốn, bánh tráng trộn và gỏi xoài ah. Nhìn chung là sạch thui, chứ mình và người nhà ăn thấy cũng bình thường ah. Hic, cái gỏi xoài, quên mất lời dặn dò của chủ thớt là để nước riêng, mình đem về nhà thì nhũn hết, phải ép cho nhả hết nước rồi lấy ăn chung với cơm và thịt kho cũng tạm được. Mua qua cho biết thôi chứ ăn thường xuyên thì ko chắc.

chatkhitabuon's Avatar
    @besuhao: chứng minh review của chủ thớt là quá thực tế rùi, hehe. Có lẽ mỗi người một vị khác nhau, mà công nhận có vẻ bạn sành ăn & khá khó tính thật, hy vọng sớm đọc được các bài review hay từ bạn nha! ^^

xxxvioletmoonxxx's Avatar
    đi qua Pensee mà quên hem ghé chỗ này thiệt là thiếu xót. Bạn mình mê bánh tráng cuốn. Sẽ ghé thăm quán nhanh thôi.
    Hạnh phúc là dc ăn ngon, trò chuyện thoải mái với bạn bè nên mình hay rủ bạn bè đi ăn đi uống 8 chuyện. Lúc nào các bạn sẽ rủ lại tớ nhỉ??? Ngay và lun ih >_<

2/16 Trang đầu - Kết quả của 1 từ 10/158 123412 ... Trang cuối - Kết quả của 151 từ 158/158

Tag của Chủ đề này