[Review] Quán 174 - bánh tráng trộn, món ăn vặt ngon, rẻ, vệ sinh tại Phú Nhuận - Trang 9
Địa điểm ăn uống - Powered by vBulletin
Hướng dẫn sử dụng diễn đàn diadiemanuong.com:

9/16 Trang đầu - Kết quả của 1 từ 10/158 ... 7891011 ... Trang cuối - Kết quả của 151 từ 158/158
Kết quả 81 đến 90 của 158
    trang_nguyen's Avatar
    hehe kết gỏi khô bò chỗ này nha

NhocSocola's Avatar
    Đang ở
    Ho Chi Minh City
    mình ăn bánh tráng trộn nhiều nơi rồi, chỉ bị ghiền ở đây, chứ chú Viên phải đợi lâu quá. cứ lâu lâu lại lết ra ăn 1 lèo 3 dĩa : bánh tráng trộn mayonaise, bánh tráng trộn vs gỏi khô bò, uống hết ly trà hoa cúc xong no quá không lết về được là ngồi 8 chuyện với anh chị chủ quán.
    Quán sạch sẽ, gọn gàng, chị chủ quán làm các món rất cẩn thận, khô bò được chia sẵn nên không cần phải ganh ghét với nhỏ bạn "ê sao dĩa đó nhiều khô bò hơn" nước trộn đậm đà, vừa miệng. nhac hay chứ không có dộng ình ình chát chát. nước giải khát tặng kèm ngon, thơm, dễ ghiền.

biết rằng món bánh tráng này ăn là nóng mà sao vẫn cứ thích ăn,mình ăn quán này rồi cũng ngon lắm lắm

Lâm TặcMikki's Avatar
    Đang ở
    Ho Chi Minh City
    quán bán ngon lắm nha các bạn ai có dịp nên ghé ăn thử

nhìn có vẻ đáng yêu Đánh dấu, sẽ thử xem Cảm ơn bạn post bài nha
    Đêm đêm vào DDAU ngó review cho bụng sôi chơi Chứ chủ yếu toàn ăn cơm mình tự nấu he he he Thành ra chả review gì đâu, hóng review của người khác thôi à ^^

Bữa dẫn đám bạn ghé thử món mới Bánh tráng trộn mù tạt, ăn cay cay, nồng nồng... đã ghê! Món này độc quyền ở đây luôn. Quán nhỏ nhỏ, xinh xinh, món nào cũng ngon phết ^^

HoaNguyen2's Avatar
    Đang ở
    Ho Chi Minh City
    Bánh tráng trộn và bánh tráng cuốn rất ngon. Viên rau củ chiên cũng ngon. Mình sẽ tiếp tục ủng hộ.

gần nè...đến thử

chatkhitabuon's Avatar
    Hôm qua ghé ăn bánh tráng cuộn, với gỏi bò, gỏi xoài, tổng chi phí là 35k (nghe nói là xoài đang hết mùa nên tạm lên giá là 15k). Tụi mình được tặng ly nước sâm dạng ly cối mà ko có chụp hình, còn đây là phần cuộn 10k nè!

C360 2014 08 02 16 11 21 250 resize - [Review] Quán 174 - bánh tráng trộn, món ăn vặt ngon, rẻ, vệ sinh tại Phú Nhuận

Tình hình mình đã ghé và riêng mình thì kết món bánh tráng cuốn + gỏi bò rẻ nhìu +ly nước sâm tặng ở đây

9/16 Trang đầu - Kết quả của 1 từ 10/158 ... 7891011 ... Trang cuối - Kết quả của 151 từ 158/158

Tag của Chủ đề này