[review] QUÁN HỦ TIẾU MÌ 112 NGON MÀ RẺ GẦN NHÀ SÁCH NGUYỄN VĂN CỪ Q1.:)) - Trang 2
Địa điểm ăn uống - Powered by vBulletin
Hướng dẫn sử dụng diễn đàn diadiemanuong.com:

2/4 Trang đầu - Kết quả của 1 từ 10/33 1234 Trang cuối - Kết quả của 31 từ 33/33
Kết quả 11 đến 20 của 33
    evaasuka's Avatar
    Uì hu tiu kho chỗ nay ăn đứt tat cả chỗ hu tiu nam vang mình từng ăn Này mà co them nuoc lèo hu tiu nam vang nữa thi tuyet. Sot trộn hủ tieu ngon ghê :X
    Nếu có 1 ngày anh lại tìm thấy em , dù chỉ trong 1 khoảnh khắc thôi
    thì hãy để anh , lại được xoa đầu em , em nhé...

Dẫu em có nghi ngờ ! Ngôi sao là ánh lửa ! Mặt trời di chuyển chỗ ! Chân lý là dối lừa ! Nhưng em chớ nghi ngờ ! Tình yêu Anh em nhé . ( SHAKESPEARE )

moon moon's Avatar
    Đang ở
    Nguyen Chi Thanh, p12, quan 5
    Trích dẫn Gửi bởi evaasuka Xem bài viết
    Uì hu tiu kho chỗ nay ăn đứt tat cả chỗ hu tiu nam vang mình từng ăn Này mà co them nuoc lèo hu tiu nam vang nữa thi tuyet. Sot trộn hủ tieu ngon ghê :X
    Nghe bạn phản hồi vậy mình cũng mừng, viết xong mà k biết có hợp mọi người k nữa, mới viết rv nên lo lo. ^^
    sáng nay mình mới rv 1 dia chi hủ tiếu nữa nè bạn, mà giá thì hơi cao so với hủ tiếu 112 nhưg so với mấy quán khác thì hợp li! Ăn sáng rất ok, mình k ăn khô, ăn nước thấy ngon nhắm. ^^
    http://diadiemanuong.com/home/f11/%5...-%5E%5E-38067/
    chia sẻ cho ai thích hủ tiếu nhé! :X

Chỗ này ăn cũng bình thường, chỉ dc cái rẻ thôi

Mình vừa đi check, xứng đáng là quán hủ tiếu ngon nhất trên đời . Hủ tiếu khô trộn ngon tuyệt vời lun, chén nước thì đậm đà. Mình ăn hủ tiếu khô giò 15k, gồm 1 cục giò khá bự và mềm, 1 miếng huyết nhỏ, và mấy miếng da heo. Bạn trai mình ăn 1 tô giống mình xong ăn thêm 1 tô hủ tiếu khô thập cẩm 20k. Tổng thiệt hại chỉ 50k mà 2 đứa vác bụng bầu về nhà
    Chắc chắn mỗi lần muốn ăn hủ tiếu thì mình sẽ ghé quán, lần sau ăn thử hủ tiếu nước hehe

moon moon's Avatar
    Đang ở
    Nguyen Chi Thanh, p12, quan 5
    Trích dẫn Gửi bởi QuynhMin Xem bài viết
    Mình vừa đi check, xứng đáng là quán hủ tiếu ngon nhất trên đời . Hủ tiếu khô trộn ngon tuyệt vời lun, chén nước thì đậm đà. Mình ăn hủ tiếu khô giò 15k, gồm 1 cục giò khá bự và mềm, 1 miếng huyết nhỏ, và mấy miếng da heo. Bạn trai mình ăn 1 tô giống mình xong ăn thêm 1 tô hủ tiếu khô thập cẩm 20k. Tổng thiệt hại chỉ 50k mà 2 đứa vác bụng bầu về nhà
    Chắc chắn mỗi lần muốn ăn hủ tiếu thì mình sẽ ghé quán, lần sau ăn thử hủ tiếu nước hehe
    ^^ mình nghĩ ở đây được cái hủ tiếu khô trộn ngon đó bạn. hủ tiếu nước thì k đặc sắc bằng nếu bạn đã quen ăn hủ tiếu khô!

hoangle's Avatar
    Đánh dấu hủ tíu khô ^^ ...

hủ tíu mì gõ

Nhìn ngon phết, giá cũng rẻ nữa. Kiếm được nơi bán sạch sẽ mà rẻ hơi bị khó. hi

VietT's Avatar
    Trích dẫn Gửi bởi QuynhMin Xem bài viết
    "Hủ tiếu ngon nhất trên đời"=====> làm wá vậy bạn?
    Đi wa thấy hoài mà tại thấy chỗ cũng nhỏ nhỏ nên cũng ngại..kì này sẽ thử coi sao

shop1000's Avatar
    nhìn hấp dẫn quá
    chuyên quần áo giày dép nu.cung cấp sỉ các loại đồng hồ đeo tay
    show rum dc 1000 dường 3 tháng 2.f12.q11
    hot line 0903.989.379 (sơn)hoặc 0938.456.989 giao

2/4 Trang đầu - Kết quả của 1 từ 10/33 1234 Trang cuối - Kết quả của 31 từ 33/33