[Review] Sumo BBQ menu mới 2012 với nhiều món ngon hơn - Trang 12
Địa điểm ăn uống - Powered by vBulletin
Hướng dẫn sử dụng diễn đàn diadiemanuong.com:

12/14 Trang đầu - Kết quả của 1 từ 10/133 ... 21011121314 Trang cuối - Kết quả của 131 từ 133/133
Kết quả 111 đến 120 của 133
    Trích dẫn Gửi bởi heodat1888 Xem bài viết
    Nhân viên cũng tùy người lắm á, mình ko quay lại sumo cũng lâu lắm rồi vì bực bội 1 mụ nhân viên bên sumo ng đình chiểu ( gọi mụ vì thây cũng già rầu ), bả ko nướng dùm => ok mình tự nướng, order món thì bả ko thèm nghe cứ lo hóng hớt bàn bên cạnh, minh đọc món xong, gấp menu lại, bả quay lại nạt mình : sao ko lo kêu món mà kiu bả đứng đây làm j vậy, mình order món lần thứ 3( 1 lần chỉ có 5 dĩa, mà mấy lần đầu mình hay order sushi (àh mình order sushi tôm, lát mang ra 1 miếng sushi tôm hic hic) với rau củ chiên), bả ghi xong quay lưng đi còn nói nhỏ ( tai mình rất thính ) : ăn j ăn như heo, pó tay.
    sao bạn ko đề nghị nói chuyện với quản lý nhà hàng

Trích dẫn Gửi bởi titani Xem bài viết
    Ko biết còn chương trình vào thứ 2 thứ 3, đi 4 tính tiền 3 ko ?
    vẫn còn áp dụng cho Sumo Lê Văn Sỹ và Phan Xích Long nhé bạn, hình như chương trình đó ko kết thúc hay sao ấy

sumo BBQ mình ăn rồi,cũng ko có gì ngon lắm, thích nhất sauce ở đó thôi

heodat1888's Avatar
    Trích dẫn Gửi bởi humvee_1205 Xem bài viết
    sao bạn ko đề nghị nói chuyện với quản lý nhà hàng
    Mình ko hài lòng thì mình ko quay lại, vì mình còn nhìu sự lựa chọn khác tốt hơn, chứ kêu quản lí mình cũng chẳng hết bực mình đc, mà lỡ có khi còn hất đổ chén cơm của ng ta, mình ko nỡ

Hok biết menu Otoku có gì thay đổi so với review hay hok, đang thèm ăn quá mà định thứ 2 ăn đi nhóm 4 người cho đỡ hao đạn

Exclamation Không healthy, đồ đông lạnh

Là anh em của Kichi Kichi dở éc nên mình bị ác cảm.
    Quán này 'taste' thì khá được, giá cả so với 'taste' + số lượng đồ ăn ok.
    Tuy nhiên nếu muốn ăn đồ fresh, healthy và authentic Japanese thì không phải chỗ. Ở đây chỉ có đồ đông lạnh thôi à, chưa biết chất lượng thế nào nhưng không healthy là chắc rồi.

Trích dẫn Gửi bởi titani Xem bài viết
    Hok biết menu Otoku có gì thay đổi so với review hay hok, đang thèm ăn quá mà định thứ 2 ăn đi nhóm 4 người cho đỡ hao đạn
    otoku thì vẫn vậy, vẫn bèo nhèo như con mèo

Lightbulb Thất vọng với chi nhánh PXL của SuMo

Mình thích ăn ở Sumo. Hôm đó mình đi bên Phan Xích Long. Ăn cái phần gì mà gần 400k đó, lẩu + nướng
    Nhưng ở bên Phan Xich Long toàn đồ đông lạnh, mang ra cho khách đá đông cứng ngắt.
    Lúc vô quán có vài bàn ngồi thôi nên mình muốn ngồi bàn cạnh tường nhưng nhân viên nói đã đặt hết trơn. Ngồi một hồi mới biết là bàn đó chưa ai đặt gì ráo. Nhân viên dóc tổ quá
    Gọi tôm thì nhất định không mang ra
    Thức ăn order mang ra thiếu tùm lum
    Bỏ tiền ra ăn mà cảm thấy không hài lòng mình thất vọng lắm.

phục vụ kém quá

Hôm nay mình cùng gia đình đến dự sinh nhật một đứa cháu, cả nhà có cả thảy 8 người lớn và 4 đứa trẻ con trong đó có 2 anh em sinh đôi tám tuổi. khổ thay cho con bé em lại cao hơn thằng anh (khoảng 1.33m) nên khi cả nhà đang say sưa chọn thức ăn thì lại bị cô phục vụ yêu cầu phải ra đo chiều cao, nếu không thì phải tính như là người lớn (trẻ em dưới 1.3m được giảm 30% -khoảng 100 ngàn). gia đình mình có nói là đây là 2 anh em sinh đôi nên nếu tính thì tính hết còn không thì không tính hết chứ đừng tính như vậy sẽ ảnh hưởng không tốt đến suy nghĩ của bọn trẻ. Sau khi hội ý với nhau (nhân viên phục vụ và thu ngân) thì một cô lại tiếp tục tiến tới và vẫn đưa ra yêu cầu cũ là con bé phải tính như người lớn. mình cũng nửa đùa nửa thật nói rằng nếu nhà hàng cứ cứng nhắc như vậy thì có lẽ là mình sẽ không tiếp tục ăn nữa và ra về. sau đó thì với sự cứng nhắc của nhân viên và cảm giác hụt hẫng của mình, sự việc trở nên đi quá xa và để cho buổi tiệc sinh nhật không đổ vỡ, mình chọn phương án ra về ngay.
    qua đây mình thấy rằng việc nhà hàng đề ra qui định trên là hợp lý nhưng việc thực hiện của nhân viện thì lại quá cứng nhắc. một bữa tiệcgia đình mình trả trên 3 triệu thì số tiền để được giảm giá cho một đứa trẻ chỉ khoảng 100 nghìn (có lẽ là chưa bằng tiền boa cho nhân viên phục vụ nữa) nhưng với cách giải quyết đó thì chắn chắn rằng những người có mặt sẽ chẳng vui vẻ gì mà cơ hội họ sẽ quay lại lần sau là không có (hay đây là chính sách của nhà hàng!!!). nếu nhân viên phục vụ chỉ biết làm theo quy định thì người quản lý (khi đó cũng ở đó) không biết cách giải quyết hay sao?, những việc như vậy có thể trao đổi riêng với người lớn chứ tại sao lại cứ bắt buộc phải lôi trẻ con vào (lứa tuổi này rấy hay so sánh và suy nghĩ tại sao, ...). mình có cảm giác ở đây họ chỉ quan tâm đến lợi nhuận trước mắt chứ không cần xây dựng thương hiệu.
    - Bên cạnh đó việc giữ xe cũng làm mình bức xúc không kém. Trước khi đến mình đã hỏi trước nhà hàng là có chổ đậu xe không thì được trả lời là nhà hàng em có bãi đậu xe riêng. thực tế là khi đến thì được nhân viên bảo vệ nhiệt tình hướng dẫn đến đậu xe ở một lề đường cách đó 50m, nhưng khi ra lấy xe thì có một người phụ nữ ở gần đó chạy đến lấy tiền giữa xe (khi đó không thấy bóng dáng bảo vệ của nhà hàng đâu hết). mình có hỏi là ở đây ai là người giữ xe, cô hay là nhà hàng thì được trả lời là cô tự giữ. 20 ngàn tiền giữ xe là rẻ so với thời giá hiện nay nhưng cái mình muốn nói ở đây là trách nhiệm nếu như có chuyện gì xảy ra với xe như mất mát, hư hỏng thì với cách làm như của nhà hàng trên mình không biết phải kêu ai?.
    Mình viết những dòng này không phải để nói xấu nhà hàng này nhưng mình chỉ muốn nói lại những gi đã xảy ra với gia đình mình khi ăn tại đây để mọi người lường trước được để khỏi phải mất tiền mà mua cái bực mình vào thân.

koutouyo's Avatar
    Trích dẫn Gửi bởi maplun Xem bài viết
    cho mình hỏi vincom là vincom ở khu vực nào mọi người phải gần pakson trên lê thánh tôn k vậy
    Nó đấy ăn nhà hàng này lên đó là chất nhất B|

12/14 Trang đầu - Kết quả của 1 từ 10/133 ... 21011121314 Trang cuối - Kết quả của 131 từ 133/133

Tag của Chủ đề này