[Review] Sumo BBQ menu mới 2012 với nhiều món ngon hơn - Trang 3
Địa điểm ăn uống - Powered by vBulletin
Hướng dẫn sử dụng diễn đàn diadiemanuong.com:

3/14 Trang đầu - Kết quả của 1 từ 10/132 1234513 ... Trang cuối - Kết quả của 131 từ 132/132
Kết quả 21 đến 30 của 132
    Lydia's Avatar
    Trích dẫn Gửi bởi lovelorn_behind Xem bài viết
    vài ngày nữa cũng đi ăn, đang phân vân bên này với Hana quá mà nghe bảo bên kia phục vụ chán hơn, nhờ anh em rành ăn uống góp ý xíu

_ Giá hiện giờ cho menu otoku vẫn là 239k chưa vat phải ko ạ
    _ Mình đi 2 người, ko biết là nên ăn full hay otoku vì mình chủ yếu thích ăn nướng, ko biết là otoku có thiếu món nướng ngon nào ko
    _ Nên đi ăn ở chi nhánh nào ở tp.hcm thì nhiều đồ ăn + phục vụ tốt hơn, mình gần LVS nhất
    ...nếu bạn thjk nướng thì Otoku là ok rồi... mà hông bjk Otoku có được thêm sườn bò với cừu ko nữa... giá như cũ 239k chưa VAT chưa nước... Otoku thì chủ yếu ko có mấy món làm sẵn như sushi hay tempura thôi... món nướng đa số đầy đủ...
    ...chi nhánh thì mình thấy Phan Xích Long ok hơn vì ở đây khá vắng nên nhân viên cũng đỡ bận...
    .....................Beauty is in heart......................
    ................Not in face.............
    ♥¯º• …Lydia …•º¯♥

DiaDiemAnUong's Avatar
    Đang ở
    Heaven of Food
    Update thêm menu và giá cả để mọi người dễ so sánh giữa 2 loại menu nhe.

MENU SUMO BBQ (update 06/2012):

Để xem hình menu lớn click vào đây.

ead6b38c9d759157ee926e99bb05c5db 46448009.banggiasumo2012 - [Review] Sumo BBQ menu mới 2012 với nhiều món ngon hơn

fc065f70c14742f93d159e6abdd9dc02 46447249.menusumobbq2012 - [Review] Sumo BBQ menu mới 2012 với nhiều món ngon hơn

------

Dành cho bạn nào quan tâm đến Otoku Menu:

>> Xem review tại đây: [Review] Sumo BBQ - menu mới Otoku giá 239k cho bạn nào yêu thích món nướng

Menu (update 04/2012): mượn tạm hình trên website của Sumo nhìn cho rõ.

index 03 - [Review] Sumo BBQ menu mới 2012 với nhiều món ngon hơn

index 05 - [Review] Sumo BBQ menu mới 2012 với nhiều món ngon hơn

index 04 - [Review] Sumo BBQ menu mới 2012 với nhiều món ngon hơn

menu full là nhiêu tiền vậy mấy ace

Ôi ngon quá, gần trưa rồi giờ thấy dói rồi dây

ad cho hỏi nếu đi 5 người muốn gọi món cao cấp thì trả thêm 40k hay là 200k vậy

M có 1 phiếu 33 ly bia free, vậy hog bit nếu ăn Otoku thì có sử dụng dc cái fiếu này không hé ??? B nào bít giải thik dùm, vì tuần sau hội ve chai cty mình tính đi SM BBQ đó. Tks nha!!!

Giờ thì đã hiểu giá cả ở đây. Ở đây gồm 2 dạng menu là otoku và full.
    Menu otoku thì áp dụng nguyên ngày sau 11h. Còn menu full thì chia ra mệnh giá theo 2 giờ chính 1. là trưa ( từ thứ 2 đến thứ 6) và 2 là các ngày thứ 7, chủ nhật, lễ cùng các buổi tối.
    Nếu vậy menu otoku có giá buffet là 239+VAT+ nước = hơn 300k/người
    Còn menu full vào các buổi trưa từ thứ 2 đến thứ 6 có giá là: 289+vat+ nước=350k/người
    Còn menu full vào các buổi tối hàng tuần, nguyên ngày thứ 7, chủ nhật và lễ sẽ là:
    329k+vat+ nước =400k/người
    Lần sửa cuối bởi august, ngày 04-07-2012 lúc 08:10 PM.

Trích dẫn Gửi bởi lovelorn_behind Xem bài viết
    vài ngày nữa cũng đi ăn, đang phân vân bên này với Hana quá mà nghe bảo bên kia phục vụ chán hơn, nhờ anh em rành ăn uống góp ý xíu

_ Giá hiện giờ cho menu otoku vẫn là 239k chưa vat phải ko ạ
    _ Mình đi 2 người, ko biết là nên ăn full hay otoku vì mình chủ yếu thích ăn nướng, ko biết là otoku có thiếu món nướng ngon nào ko
    _ Nên đi ăn ở chi nhánh nào ở tp.hcm thì nhiều đồ ăn + phục vụ tốt hơn, mình gần LVS nhất
    Bên Hana ăn cũng được lắm, bữa đã đi check thử. Mà có cái tội phục vụ ở đó nhìn thấy mà mệt. Xin có cái tương ớt, muối tiêu chanh làm như ăn hết của vậy đó. Đã vậy mặt đứa nào cũng như đưa đám, ăn ngon mà nhìn mặt mấy đứa phục vụ chẳng còn thấy ngon. Chả đứa nào cười nổi 1 nụ >"< CHán

ăn ở chi nhánh nào ngon và chất lượng vậy mọi ng ? Ở Vincom có ổn 0 ?

mình mới ăn ở vincom tối hôm quá...mình đi 2 ngừơi nên sắp ngồi cho bàn chung mà mình không thích cách phục vụ của chị nhân viên mà trang điểm dày...lúc mình vào thì chỉ có 1 anh khác đang ngồi ăn...sau mình thì thêm 1 cặp ng nứoc ngoài và 1 cặp việt nam...không biết phân phục vụ thế nào mà mình thấy lúc mới đầu chị ấy còn nứơng hộ 1 lần là quẹt quẹt miếng mỡ rồi sao đấy thì chỉ chuyên tâm phục vụ cho bên 1 ngừơi ăn và cặp nứoc ngoài,nếu tự nứơng thì để hẳn mình tự nướng...lâu lâu cứ đi qua quẹt quẹt mấy cái trong khi mình mới vừa trở mặt thức ăn...món ăn cái oder thì không đem ra,cái k có thì đem tùm lum...mình oder cá thu ứơp sốt thì đem cá thu không và còn nhiều món khác....đồ ăn bên này mình không đánh giá cao vì ứơp vẫn còn khá lạt...lần trứớc ăn bên phan xích long thì thấy bánh xèo làm nóng nên ăn khá ngon chứ hôm nay hình như bánh làm sẵn nên ăn cực kì nguội,bột cũng k ngon...mình ăn gần hết món chỉ thấy mì xào,bánh xèo và cái kim chi bạch tuộc là ăn dc vì nêm nếm đậm đà...hải sản k đựoc tươi nhất là bạch tuộc...kiểu lẩu&nướng ntn muốn ăn đậm đà thì nên qua chỗ nào vậy các bạn...ông mập có ok hơn bên này không,bên này mình ăn 2 lần vẫn k thấy oke

3/14 Trang đầu - Kết quả của 1 từ 10/132 1234513 ... Trang cuối - Kết quả của 131 từ 132/132

Tag của Chủ đề này