[Review] Sumo BBQ Quang Trung - nhà hàng nướng than đầu tiên - Trang 2
Địa điểm ăn uống - Powered by vBulletin
Hướng dẫn sử dụng diễn đàn diadiemanuong.com:

2/8 Trang đầu - Kết quả của 1 từ 10/78 1234 ... Trang cuối - Kết quả của 71 từ 78/78
Kết quả 11 đến 20 của 78
    West's Avatar
    Đang ở
    www.CWCAT.com
    Cái bánh bà nói lạ lạ là kiểu bánh của Nhật đó .

shopwhisky's Avatar
    Đang ở
    HCMC
    Tức là khoảng 410k/người hả chị Cherish?
    Mà luôn cái phần 3 món thịt nhập là tầm 460k thôi đúng không? Để e tính xong e rủ bạn đi ăn! Mà nước là cũng tính trong đó hay là mình phải mua riêng chị?

Còn mấy cái lẩu này kia là trong đó hết luôn rồi ha?
    Em là để yêu và tôn trọng

https://www.facebook.com/Carmennguyen.13

bebungbu's Avatar
    buổi trưa giá rẻ hơn vậy có đủ món như vậy không chị? không có menu nước à >.<

ABCShop's Avatar
    Giá buổi trưa chỉ có 290k/phần....Hix tính ra đi hết mấy ngày lương cho 1 người ăn. Đi 1 nhóm 4 người khoảng 900k.

Giá này là theo Menu Sumo BBQ. Được ăn đủ món không Admin ui? Có nước uống gì chưa ợ?

Bấm bụng dắt vợ đi chắc ăn mì gói 2 tuần @@

Tóm lại có thấy chụp hình bảng giá chình ình ra đó. Mà ai cũng hỏi giá hết. Giá chưa gồm vat và nước. Theo bản thân mình thì sumo ngon hơn hana. Món ăn món nào ra món nấy trình bày và trang trí đẹp. Món ăn kem salad ngon hơn hana

VietT's Avatar
    Trích dẫn Gửi bởi shopwhisky Xem bài viết
    Tức là khoảng 410k/người hả chị Cherish?
    Mà luôn cái phần 3 món thịt nhập là tầm 460k thôi đúng không? Để e tính xong e rủ bạn đi ăn! Mà nước là cũng tính trong đó hay là mình phải mua riêng chị?

Còn mấy cái lẩu này kia là trong đó hết luôn rồi ha?
    Trích dẫn Gửi bởi ABCShop Xem bài viết
    Giá buổi trưa chỉ có 290k/phần....Hix tính ra đi hết mấy ngày lương cho 1 người ăn. Đi 1 nhóm 4 người khoảng 900k.

Giá này là theo Menu Sumo BBQ. Được ăn đủ món không Admin ui? Có nước uống gì chưa ợ?

Bấm bụng dắt vợ đi chắc ăn mì gói 2 tuần @@
    Trả lời chung lun cho 2 bợn : 349k/người đc ăn thoải mái (nghĩa là bạn cầm menu & chỉ tay món nào trong đó thì phục vụ sẽ bưng ra hết - gọi chừng nào mà bạn k còn ăn đc nữa thì thoai - gồm cả đồ nướng & lẩu lun) nhưng k bao gồm nước uống. Nước có 1 menu riêng & bạn gọi món nào thì trả tiền món đó ( trong đó có giá & giá nước cũng thuộc loại "chát" )

Trích dẫn Gửi bởi VietT Xem bài viết
    Trả lời chung lun cho 2 bợn : 349k/người đc ăn thoải mái (nghĩa là bạn cầm menu & chỉ tay món nào trong đó thì phục vụ sẽ bưng ra hết - gọi chừng nào mà bạn k còn ăn đc nữa thì thoai - gồm cả đồ nướng & lẩu lun) nhưng k bao gồm nước uống. Nước có 1 menu riêng & bạn gọi món nào thì trả tiền món đó ( trong đó có giá & giá nước cũng thuộc loại "chát" )
    ủa bạn ơi 349k đó là cho gọi món riêng hay sao, còn bt có giá 239k j đó k

VietT's Avatar
    Trích dẫn Gửi bởi Toriki Xem bài viết
    ủa bạn ơi 349k đó là cho gọi món riêng hay sao, còn bt có giá 239k j đó k
    Cái nào mà k gọi món hả bạn Giá 239k/người mà bạn nói là chỉ có đồ nướng(k có mấy món thịt bò...mắc tiền)mà k có lẩu. Còn 349k/người là full option Nói chung là mình cũng k nhớ chi tiết cho lắm Lúc đi ăn thì bạn cứ hỏi, phục vụ sẽ đưa ra cho bạn thấy cuốn menu của pax 239k (bạn chỉ đc gọi thoải mái trong đó thoai & chỉ đc áp dụng thứ 2-thứ 6) & cuốn menu 349k ( to bự hơn ). Bạn chọn pax nào thì cứ cầm menu đó mà "múc" Đi ngày thứ 2 &3 thì 4 người đc free 1 người ( hình như chỉ có ở chi nhánh LVS, PhanXíchLong, QuangTrung thì mới đc). Còn khuyến mãi bữa trưa giá ra sao thì mình cũng k biết (có đi ăn trưa bao giờ đâu mà biết )

Highly recommend: nếu đi dưới 4 người (nhất là thứ 2-3) thì nên gọi đt book chỗ trước vì đa số bàn ( có lò nướng) của Sumo là bàn 4 người , mà đây cũng là hình thức ăn buffet nên đương nhiên là sẽ phải ưu tiên cho nhóm 4 người hơn là 2 người ( kinh nghiệm "đau thương" )
    Lần sửa cuối bởi VietT, ngày 05-11-2013 lúc 07:20 PM.

VietT's Avatar
    Trích dẫn Gửi bởi Cherish Xem bài viết
    bữa chị đi ngày có khuyến mãi nên free được 1 phần đi 6 người bill cỡ 2 triệu 3 đó em
    K biết cách tính free của Sumo cụ thể ra sao: khi thì đi 4 người thì người thứ 5 ( phải kiếm đâu ra thêm 1 thằng cho nó ăn free ) đc free hay là đi 4 người chỉ tính tiền 3 người?

Cherish's Avatar
    Đang ở
    Forever in Love
    Trích dẫn Gửi bởi VietT Xem bài viết
    K biết cách tính free của Sumo cụ thể ra sao: khi thì đi 4 người thì người thứ 5 ( phải kiếm đâu ra thêm 1 thằng cho nó ăn free ) đc free hay là đi 4 người chỉ tính tiền 3 người?
    Là ăn 4 ng trả tiền 3 người thôi đó, bên kichi mình ăn vậy hoài nè ăn tới ngán luôn rồi
    Còn sumo bữa đó mình ko có trả tiền nên ko nhớ chi tiết phần chia cho mỗi ng lắm

2/8 Trang đầu - Kết quả của 1 từ 10/78 1234 ... Trang cuối - Kết quả của 71 từ 78/78

Tag của Chủ đề này