[Review] Ủng hộ bà cụ bán bánh tráng trộn đối diện cổng trường Bùi Thị Xuân Q.1 - Trang 3
Địa điểm ăn uống - Powered by vBulletin
Hướng dẫn sử dụng diễn đàn diadiemanuong.com:

3/6 Trang đầu - Kết quả của 1 từ 10/51 12345 ... Trang cuối - Kết quả của 51 từ 51/51
Kết quả 21 đến 30 của 51
    BlackBerry8820's Avatar
    Trích dẫn Gửi bởi át xì hơi Xem bài viết
    logo bác hình phone, bác còm men nói về phone chẳng liên quan đến tóp làm chủ tóp buồn, bác tự xem lại bản thân bác đê
    đọc từ đầu đến đuôi đi bác ... andy nhắc đến phone của mình nên 2 đứa cmt vài cái với nhau . chả nhẽ rủ inbox . thế cũng bắt bẻ dc . bác tự vã vao mồm và xem lại bản thân bác đã

BlackBerry8820's Avatar
    em đã vã nát mồm như bà xã vã em, lỗi cũng phần bác nhá, còm men về phone khí thế trong tóp từ thiện nhá, bác ăn theo tóp chăng
    bác vui tính thật. mời bác 1 ly giảng hòa. nếu tiếp tục chả phải bác giống mình sao . còm men khí thế bắt lỗi trong tóp từ thiện, há phải bác ăn theo tóp chăng

BlackBerry8820's Avatar
    uống cạn ly bác mời, ực ực, em nói thật em chẳng ăn theo gì cả ạ, ngay cả nếch em đến hềnh em chẳng nói lên sự quảng cáo gì cả ạ, bác nhận lỗi thì em bỏ qua ạ
    quảng cáo ==> mang lại lợi ( tiền chẳng hạn ) cho người làm quảng cáo . Riêng mình thì mình chả thấy cái lợi nào ở đây ==> bác chỉ ra cái lợi trong vụ này giữa mình và andy thì mềnh thua bác ạh ( lợi có đủ mua dĩa cơm tấm mình ăn ko bác ) . hềnh và nếch của mềnh chỉ là sở thích cá nhân. bác ở Tây nên cái gì cũng thực tế quy ra lợi bác nhở. lỗi thì mình chả thấy chỉ thấy bác nhây như ban lãnh đạo 3D lý cùn cãi trắng thay đen bác nhở

DOP's Avatar
    Đang ở
    Chờ người nơi ấy
    thôi em can 2 bác chú tâm vào chuyện tốt được không ạh Súng ống dạo này nguy hiểm lắm, bắn qua lại thế nào cũng chết dân thường, nhé ^^
    [Days Of PAIN]
    - Devil Inside -

BlackBerry8820's Avatar
    vâng, bác chẳng cần kể lợi nhuận gì cả ạ, quảng cáo ma kẹt tin chia nhiều hướng khác nhau ạ, phi lợi nhuận, lợi nhuận, vô tình quảng cáo, cố ý quảng bá thương hiệu, quảng cáo theo từ thiện tất cả gọi tắt bằng cụm từ quảng cáo ạ, vâng! ý em nói ở đây xin bác hiểu rằng chiếu theo bộ luật ma két tin điều 361 chương 7 trang 2476 thì bác thuộc dạng vô ý quảng cáo dựa theo sở thích cá nhân. vâng, em xin hết! cám ơn các bác, ban lãnh đạo các cấp bỏ thời gian xem qua kiến thức ma két tin của em ạ
    nếu xét theo luật như bác bảo thì quảng cáo k bao vờ có chiện phi lợi nhuận chỉ có chiện lợi nhuận hữu hình nó biến thành cái vô hình (hay ngịch lại). nhìn chung ở đây nếu bác bảo em vô tình quảng cáo (hay cố tình như bác bảo ở các pót trên ạh) thì lợi nhuận cho cty em là âm bác(tai tiếng quá đi mất). Thế vô tình có xét là có tội ko bác? thế ở chỗ bác mang giày DC vào sân skate có xem là quảng cáo cho DC ko bác(chưa kể tụi đen nó bu lại bác bảo bác ko hợp với màu green mà hợp với màu yelow)? hay quảng cáo dựa theo sở thích cá nhân ?(e ví dụ DC vì ở Tây phương nơi bác ở nó quá nổi tiếng ạh). Đôi lời gửi đến bác. Cám ơn bác và ban lãnh đạo Tây phương chiếu cố đến thằng e Châu Á ạh.

BlackBerry8820's Avatar
    bác làm chứng cho, tội em nhắm, em đã chịu hòa tại bác ấy cứ bô xô lô
    ấy ấy mình mới bác 1 ly bia mà bác bảo mình xin lỗi mới tha. thiện tai ! ai tha ai ?? tha ai ai tha cho ??

BlackBerry8820's Avatar
    vâng, bác đã thú nhận bác vô tình quảng bá thương hiệu bờ lắc phone theo nhiều hướng khác nhau từ nếch, hềnh, tư tưởng, cách nói chiện của bác bác đã chứng minh tất cả đều em nói là chính cái xác, em nói ra ko phải để bắt hay bẻ bác, em chỉ muốn bác hiểu bác đang vô tình quảng bá qua tư tưởng thần tượng hóa phone của bác, chiện này hoàn toàn ko liên quan đến chiện lợi nhuận công ty bác nếu bác đang đi làm, lần này em xin hết thật ạ
    vâng cám ơn bác hết và k bắt mềnh nhận lỗi nữa. từ bắt nhận lỗi đến "mún bác hiểu" thật là mong manh bác nhở. sự vô tình bắt nguồn từ ng thứ 2 cũng vô tình thế thì bác chả chụp mũ e dc bác àh vì cái này gọi là quán tính đám đông. thôi thì đây mời bác ạh. ực 1 phát tứ hải giai huynh đệ

convitcon85's Avatar
    Đang ở
    Sài gòn
    tiếc ghê,thứ 7 chủ nhật ko bán @@

justK's Avatar
    Nhìn ngon mà giá ok quá ha
    DỊCH VỤ VẼ TƯỜNG SINH VIÊN KIẾN TRÚC
    GIÁ SINH VIÊN Từ 200K /M2 (TRỌN GÓI CHI PHÍ) KHOA _0904 003 901
    facebook.com/vetranhtuong09/

Đang ở
    HCM
    cơm cháy

3/6 Trang đầu - Kết quả của 1 từ 10/51 12345 ... Trang cuối - Kết quả của 51 từ 51/51

Tag của Chủ đề này