[Review] Út Lang - tiệm xiên que nướng ăn chơi siêu đông đường Vạn Kiếp - Trang 2
Địa điểm ăn uống - Powered by vBulletin
Hướng dẫn sử dụng diễn đàn diadiemanuong.com:

2/3 Trang đầu - Kết quả của 1 từ 10/29 123 Trang cuối - Kết quả của 21 từ 29/29
Kết quả 11 đến 20 của 29
    Chỗ này hình như là 1 trong những chỗ bán bạch tuộc nướng đầu tiên, khởi đầu bán đường Phan Xích Long (cạnh KFC hay Lotteria gì đó), sau dời lên Vạn Kiếp khúc trên, năm ngoái mướn đc cái chỗ rộng rãi như này.

Chất lượng thì ko = lúc trước, cái thời chỉ bán bạch tuộc only bên Phan Xích Long.

Đang ở
    SG
    cá kèo mà 20k/con mắc kinh

noi that cho nay an va uong cung ok, nhung co 1 dieu minh thay 1 viec k ok lam la ong chu o day tiep xuc voi khach hang 1 cach k dc de thuong cho lam ,tho lo va cuc ki kho chiu hom no vua di an chung kien 1 canh khach kia mua bia tu ngoai dem vo uong va an tai do,va bi chu noi cho 1 hoi ..noi chung da la nganh dich vu thi loi an tieng noi kha quan trong nhung quan nay minh di 1 lan va k dam den nua vi so ong chu qua,la loi nhan vien con hon cai gi nua

Trích dẫn Gửi bởi Bụng_Bự Xem bài viết
    chỗ này nhìn ko vệ sinh, thịt ướp để ngay dưới đường, xung quanh bụi mù mịt
    Đúng rồi b, chủ ở đây là hàng xóm của t, dơ nổi tiếng, nhỏ lớn k dám ăn hàng của bả, ai khen ngon chứ t k dám thử dù chỉ 1 lần

nhà gần đây có thử 1 lần rồi chạy lun, 200g bạch tuộc, 2 răng mực, 2 xiên đà điểu tính 154k, hỏi nhân viên có tính lôn không nói chủ tính em khong biết, chưa kịp kiu beer mà thấy đồ ăn vậy về lun, hàng quán cũng bình thường mà mắc kinh.
    Lần sửa cuối bởi zaki_ken, ngày 12-05-2014 lúc 10:35 AM.

Cherish's Avatar
    Đang ở
    Forever in Love
    Mình cũng ko có ý đinh quay lại mà ko biết khu này còn chỗ nào bán bạch tuộc ngon rẻ nữa hông có ai biết? Mấy tiệm hùi xưa mình hay ăn nay dẹp hết rùi

chỗ này bao dỡ...gần đó có quán ngon hơn nhìu...rẻ hơn nhìu....Tui nói ko có ý xúc phạm mọi người, hay những người lỡ ăn...tui mua tôm, bạch tuộc ăn ko nỗi 2 miếng...dở từ muối đến cách phục vụ..giữ xe tính tiền ghét them 2 lần...Đem về cho con chó nhà tui ăn nó còn chê(sự thật)

-----------------------------------------------------

ahhh...sẳn chỉ các bạn 1 chổ ngon nè...ngay chỗ bùi đình túy với phan văn trị...bao ngon hơn rẻ hơn
    Bánh mì Kẹp thịt chả - Đặc biệt chả bò Đà Nẵng rất ngon
    Đc:68 Trần Nhân Tôn & Ngã ba LHP-Nguyễn Trãi

nhìn hấp dẫn quá đi,hôm qua mới ăn mực nướng xong bây giờ nhìn thấy muốn ăn nữa là sao

khoái nhất món tôm nướng hôm này sẽ ghé ăn thử

NgânThái's Avatar
    Đang ở
    unknown
    mình đi ăn ở đây vài lần r, thấy đc mà
    mà mình ăn tầm 3,4h ko à lúc đó quán mới mở, ngồi mát lắm

bạch tuộc hơi nước thiệt :-? mà có bạn nào kiu ướp hóa chất thì thấy có vẻ sai, tại mình có ng nhà ở VT đi bbiển, gởi bạch tuộc vào hoài, cũng nước mà

giá cả đâu tới nỗi nào đâu sao mấy bạn chê dữ v...
    mình hay đi 2 ng, kiu 1 con bạch tuộc (tầm 70 - 80k/con, tùy cân nặng), 1 nc' ngọt, 1 đậu bắp (10k/xiên), 2 xiên que (tính theo 100gr, dao động từ 30k/100gr), tổng cộng cỡ 120k, ăn ko no nhưng cũng đâu đói đâu

còn vs thì thấy cũng hơi dơ mà tại sll mà, chịu thôi

2/3 Trang đầu - Kết quả của 1 từ 10/29 123 Trang cuối - Kết quả của 21 từ 29/29

Tag của Chủ đề này