[Review] Ăn vặt với bánh Roti của Mã Lai tại Roti House, Banana Leaf @ Saigon - Trang 12
Địa điểm ăn uống - Powered by vBulletin
Hướng dẫn sử dụng diễn đàn diadiemanuong.com:

12/13 Trang đầu - Kết quả của 1 từ 10/124 ... 210111213 Trang cuối - Kết quả của 121 từ 124/124
Kết quả 111 đến 120 của 124

Cool Cơm dừa

Cho mình hỏi là cái menu này update lâu chưa vậy bạn? tại vì cách đây vài tuần mình có ghé quán ăn, thì món cơm dừa trong menu mình ăn tới 95k lận. ngoại trừ bánh roti và trà sữa là giá không khác, còn các món khác thì toàn trên 80k

Trích dẫn Gửi bởi oggybungbu Xem bài viết
    Cho mình hỏi là cái menu này update lâu chưa vậy bạn? tại vì cách đây vài tuần mình có ghé quán ăn, thì món cơm dừa trong menu mình ăn tới 95k lận. ngoại trừ bánh roti và trà sữa là giá không khác, còn các món khác thì toàn trên 80k
    mình ăn hôm 20/10 giá vẫn giống menu trên đây mà bạn, hay là bạn coi lộn quyển menu trong nhà hàng Banana leaf, menu mình coi chỉ có 1 tờ giấy ép plastic thôi

Avehil's Avatar
    Đang ở
    HCM
    ủa? cho mình hỏi có cho mua về ko??
    Mấy món bánh với mì ý??
    Mà phomai là roti ngọt à?

món mới lạ chưa thấy bao h , đánh dấu khi nào ghé thử

món ngon nhưng ko gian quán ko đc hay lắm

Đang ở
    Quận 10 - TPHCM
    Trích dẫn Gửi bởi Avehil Xem bài viết
    ủa? cho mình hỏi có cho mua về ko??
    Mấy món bánh với mì ý??
    Mà phomai là roti ngọt à?
    bạn có thể mua đem về món bánh roti và các món mì của Malaysia (bên mình ko có bán mì Ý nha bạn)
    Roti Phomai được xếp loại trong roti ngọt do khi làm roti có bỏ sữa trong đó nữa ^^

Trích dẫn Gửi bởi tiachop911 Xem bài viết
    món ngon nhưng ko gian quán ko đc hay lắm
    cảm ơn bạn, không gian quán bên trong thiết kế theo phong cách đơn thuần để mang lại sự sạch sẽ, thoáng mát cho khách hàng. Vì bên mình hay phục vụ cho khách đoàn đa số là người Malaysia nên ko gian chắc có lẽ ko hợp với 1 số người VN mình cho lắm ^^"

Minh khong hiu sao quan nay duoc danh gia 5 sao,minh an o day 2 lan rui, lan dau di an ngoi o ngoai,lan thu 2 di an vao trong quan ngoi,lan di nay hok bao gio ghe qua nay nua du do an co ngon.May mon an o day ngon va nuoc leo dam da,nhung minh ghet nhat la cach phuc vu,may chi phuc vu thi de thuong ,hoa nha,con may anh thi tho lo va mat lich su,noi vay ve may anh la con nhe do,....may anh lam mat diem phuc vu qua.Mong chu quan coi lai nhan vien nam.

Cảnh cáo: tham gia diễn đàn phải viết tiếng việt có dấu, rất nhiều bài của bạn đều không có dấu, tiếp tục sẽ ban nick vĩnh viễn.
    Lần sửa cuối bởi West, ngày 13-11-2013 lúc 11:08 AM.

Đang ở
    Quận 10 - TPHCM
    Trích dẫn Gửi bởi ngominhanhnhat Xem bài viết
    Minh khong hiu sao quan nay duoc danh gia 5 sao,minh an o day 2 lan rui, lan dau di an ngoi o ngoai,lan thu 2 di an vao trong quan ngoi,lan di nay hok bao gio ghe qua nay nua du do an co ngon.May mon an o day ngon va nuoc leo dam da,nhung minh ghet nhat la cach phuc vu,may chi phuc vu thi de thuong ,hoa nha,con may anh thi tho lo va mat lich su,noi vay ve may anh la con nhe do,....may anh lam mat diem phuc vu qua.Mong chu quan coi lai nhan vien nam.

Cảnh cáo: tham gia diễn đàn phải viết tiếng việt có dấu, rất nhiều bài của bạn đều không có dấu, tiếp tục sẽ ban nick vĩnh viễn.
    đầu tiên rất xinh lỗi và rất cảm ơn lời đóng góp của bạn, mình sẽ ghi nhận và làm việc lại với nam nhân viên phục vụ bên mình, rất mong sau này bạn sẽ ủng hộ Roti House.
    Lần sửa cuối bởi nhokmon, ngày 18-11-2013 lúc 09:46 PM.

Có hơi hướng đồ ăn Ấn Độ :'), đồ Mã Lai hơi nồng, không biết có gia giảm đi hương liệu không nhỉ?

Thèm nhất là ăn roti canai co rắc thêm ít trứng đánh và một ít cheese. Dùng với hai loại nước sốt gà và làm một ly Teh Tarik là đúng điệu dân Malay lun. Thèm ăn và nhớ malaysia quá.....

12/13 Trang đầu - Kết quả của 1 từ 10/124 ... 210111213 Trang cuối - Kết quả của 121 từ 124/124

Tag của Chủ đề này