[Review] Ăn vặt với bánh Roti của Mã Lai tại Roti House, Banana Leaf @ Saigon - Trang 13
Địa điểm ăn uống - Powered by vBulletin
Hướng dẫn sử dụng diễn đàn diadiemanuong.com:

13/13 Trang đầu - Kết quả của 1 từ 10/124 ... 3111213
Kết quả 121 đến 124 của 124
    Đang ở
    TPHCM
    Nước mì hơi ngọt so với mình cực kì thích bánh roti ở đây, nhất là roti socola và roti kem, hahahaha

ở đây trước ngon, nhưng giờ không ngon nữa, mà mắc, tăng gia qua khung khiep, moi co may tháng mà tăng gần gap đôi

Đang ở
    Quận 10 - TPHCM
    Trích dẫn Gửi bởi angel1411 Xem bài viết
    ở đây trước ngon, nhưng giờ không ngon nữa, mà mắc, tăng gia qua khung khiep, moi co may tháng mà tăng gần gap đôi
    Có bạn thắc mắc là các món của Roti House là món ăn chơi, mà sao như Roti Phô mai ngày trước là 15k bây giờ là 25k. Do nhân viên mình không biểt nên mình xin giải thích ở đây cho các bạn. Ngày trước lúc vừa mở nhà Roti House, bên mình sử dụng phô mai Đầu Bò (con bò cười) của VN, sau 1 thời gian, đầu bếp bên mình không chịu xài loại phô mai đó mà muốn xài loại phômai ngoại nhập giá lên gần 10k/miếng phomai, cho nên thời gian đó, bên mình chịu giá 1 thời gian. Lần này do đổi menu mới, bên mình thay đổi giá cho tương xứng với chất lượng mà Roti House đã mang lại. Rất mong các bạn thông cảm và ủng hộ. Mọi thực phẩm bên mình đều chất lượng và có kiểm duyệt cho nên các bạn luôn có thể yên tâm, không như các hàng quán không rõ nguồn gốc xuất xứ

Mai AnhHồ's Avatar
    Đang ở
    Bình Tân
    Ở đây đồ ăn nhìn ngon giá cũng mềm nữa. Không biết ngon không

13/13 Trang đầu - Kết quả của 1 từ 10/124 ... 3111213

Tag của Chủ đề này