[Review] Ăn vặt với bánh Roti của Mã Lai tại Roti House, Banana Leaf @ Saigon - Trang 3
Địa điểm ăn uống - Powered by vBulletin
Hướng dẫn sử dụng diễn đàn diadiemanuong.com:

3/13 Trang đầu - Kết quả của 1 từ 10/124 12345 ... Trang cuối - Kết quả của 121 từ 124/124
Kết quả 21 đến 30 của 124
    Mình iu bạn cherish trết mấttttttttt. Mới đi Thái về, ghiền cái roti cực kỳ, hôm đầu tiên wa có trục trặc, phải đổi ks đi bộ mỏi mòn, nhìn thấy a đẹp chai bán món lạ là tấp vào nạp năng lượng, ăn phát là ghiền liền lun. Đang thèm mà gặp RV nàiiii. Phải đi thử ngay tuần nàiiiii thoyyyyy

Roti house là quầy bán roti ngoài lề đường từ 6h chiều trở đi, còn Banana leaf là bên trong nhà, bán giá nhà hàng, siu mắc T___T giá soup 85k, các món curry và cơm chiên từ 120k-220k, các món này mình ăn ở phố Tây do đầu bếp Malaysia nấu luôn chỉ khoảng 45-120k là hết giá.
    Bữa nay đi ăn trưa ghé qua thì quầy roti chưa bán nên chưa biết ăn thế nào để buổi tối mát mẻ rủ bạn bè ra ăn cho xôm, thấy giá cả và hình chụp có vẻ hấp dẫn

Đang ở
    Quận 10 - TPHCM
    các bạn tham gia FB bên mình nhé: www.facebook.com/bananaleafroti

giảm 20% trên hóa đơn là sao vậy bạn???

Đang ở
    Quận 10 - TPHCM
    Trích dẫn Gửi bởi candywen2510 Xem bài viết
    giảm 20% trên hóa đơn là sao vậy bạn???
    cái đó áp dụng cho khách nhà hàng Banana leaf @ saigon chứ ko fải Roti House nha bạn. Có nghĩa khi bạn ăn ở nhà hàng mình, bạn được giảm giá 20%

Cherish's Avatar
    Đang ở
    Forever in Love
    Trích dẫn Gửi bởi eiri_yuki Xem bài viết
    Mình iu bạn cherish trết mấttttttttt. Mới đi Thái về, ghiền cái roti cực kỳ, hôm đầu tiên wa có trục trặc, phải đổi ks đi bộ mỏi mòn, nhìn thấy a đẹp chai bán món lạ là tấp vào nạp năng lượng, ăn phát là ghiền liền lun. Đang thèm mà gặp RV nàiiii. Phải đi thử ngay tuần nàiiiii thoyyyyy
    hihi, thấy bạn eiri ghiền ăn mấy món Ấn và Mã quá hen

có thắc mắc ... nếu mua báh rồi ngồi đâu để thưởg thức ???

Crossie's Avatar
    Đang ở
    Everywhere
    Trích dẫn Gửi bởi kLb Xem bài viết
    có thắc mắc ... nếu mua báh rồi ngồi đâu để thưởg thức ???
    Bạn có thể ngồi ở các bàn phía trước xe bánh, dọc vỉa hè. Bàn ghế sạch sẽ cao ráo. Ngồi vỉa hè nên mát mẻ vào ban đêm. Cẩn thận xe cộ vì bữa mình đến quán chưa tổ chức giữ xe máy, và cẩn thận coi chừng...công an nữa
    It is our choices, that show what we truly are, far more than our abilities

Đang ở
    Quận 10 - TPHCM
    Trích dẫn Gửi bởi Crossie Xem bài viết
    Bạn có thể ngồi ở các bàn phía trước xe bánh, dọc vỉa hè. Bàn ghế sạch sẽ cao ráo. Ngồi vỉa hè nên mát mẻ vào ban đêm. Cẩn thận xe cộ vì bữa mình đến quán chưa tổ chức giữ xe máy, và cẩn thận coi chừng...công an nữa
    wán mình bao C.An khu đó rồi bạn an tâm, hôm ĐĐAU đến là ngày đầu tiên nên C.A đi kiếm chát thêm đó mà! Các bạn để xe khóa cổ là ok!

Đang ở
    Quận 10 - TPHCM
    Chị Trúc ơi cập nhật thêm hình menu vào bài viết dùm em, có thêm vài món mới nữa nè

anh3 1 zps8106b0f0 - [Review] Ăn vặt với bánh Roti của Mã Lai tại Roti House, Banana Leaf @ Saigon

3/13 Trang đầu - Kết quả của 1 từ 10/124 12345 ... Trang cuối - Kết quả của 121 từ 124/124

Tag của Chủ đề này