[REVIEW] Yummy Q - từ vỉa hè "lên" nhà hàng. - Trang 2
Địa điểm ăn uống - Powered by vBulletin
Hướng dẫn sử dụng diễn đàn diadiemanuong.com:

2/8 Trang đầu - Kết quả của 1 từ 10/75 1234 ... Trang cuối - Kết quả của 71 từ 75/75
Kết quả 11 đến 20 của 75
    libra_loly's Avatar
    mai đi ăn ngay và luôn

không gian quán cỡ mấy bàn thế bạn

YummyQ's Avatar
    Hôm nay tự nhiên quán đông khác thường, hơi ngạc nhiên nên cũng đoán đoán có bạn nào review, cám ơn bạn wolf rất nhiều vì đã ủng hộ và review nhé.

Nhân tiện cũng rất cám ơn và xin lỗi bạn nào ghé ủng hộ YummyQ hôm nay vì phục vụ chậm không được chu đáo. Cũng do YummyQ mới khai trương được hơn tuần, và cũng không ngờ các bạn ủng hộ nhiều vậy nên chưa chuẩn bị được kĩ càng (hết món, bếp chậm, v.v), rất mong các bạn đừng buồn nếu có gì sơ sót nha, thời gian tới YummyQ sẽ cố gắng chuẩn bị tốt hơn để phục vụ các bạn tốt hơn.

zậy hum nay chiều nay ghé quán thì còn món ko zậy chủ quán.sợ ghé vào hết thì bùn lém ah

YummyQ's Avatar
    Trích dẫn Gửi bởi ninuna12 Xem bài viết
    zậy hum nay chiều nay ghé quán thì còn món ko zậy chủ quán.sợ ghé vào hết thì bùn lém ah
    Cám ơn Ninuna đã quan tâm nhé, hôm nay bên mình đã cố gắng chuẩn bị tốt hơn rùi, hy vọng bạn sẽ hài lòng.

carter nguyễn's Avatar
    Có máy lạnh mà

được đó, ngồi ăn vầy thấy thoải mái hơn . Mình vẫn thích cái ướp ,nêm nếm của Yummy, chỉ là quán vỉa hè nên ngại ghé lắm, giờ có chi nhánh này la mừng rồi

Trích dẫn Gửi bởi YummyQ Xem bài viết
    Hôm nay tự nhiên quán đông khác thường, hơi ngạc nhiên nên cũng đoán đoán có bạn nào review, cám ơn bạn wolf rất nhiều vì đã ủng hộ và review nhé.

Nhân tiện cũng rất cám ơn và xin lỗi bạn nào ghé ủng hộ YummyQ hôm nay vì phục vụ chậm không được chu đáo. Cũng do YummyQ mới khai trương được hơn tuần, và cũng không ngờ các bạn ủng hộ nhiều vậy nên chưa chuẩn bị được kĩ càng (hết món, bếp chậm, v.v), rất mong các bạn đừng buồn nếu có gì sơ sót nha, thời gian tới YummyQ sẽ cố gắng chuẩn bị tốt hơn để phục vụ các bạn tốt hơn.
    cho mình hỏi chi nhánh mới có mấy bàn

YummyQ's Avatar
    Trích dẫn Gửi bởi kangtaf4 Xem bài viết
    cho mình hỏi chi nhánh mới có mấy bàn
    Cám ơn Kangtaf đã quan tâm nhé, chi nhánh mới bên mình phục vụ khoảng 20 bàn. Mình xếp bàn ít ít rộng rãi thoải mái để phục vụ có chất lượng hihi

Trích dẫn Gửi bởi YummyQ Xem bài viết
    Cám ơn Kangtaf đã quan tâm nhé, chi nhánh mới bên mình phục vụ khoảng 20 bàn. Mình xếp bàn ít ít rộng rãi thoải mái để phục vụ có chất lượng hihi
    Có lầu hok bạn . Mình tính ghé mà sợ full bàn qá .. Như bên Trần Đình Xu ấy @@

2/8 Trang đầu - Kết quả của 1 từ 10/75 1234 ... Trang cuối - Kết quả của 71 từ 75/75

Tag của Chủ đề này