[REVIEW] Yummy Q - từ vỉa hè "lên" nhà hàng. - Trang 3
Địa điểm ăn uống - Powered by vBulletin
Hướng dẫn sử dụng diễn đàn diadiemanuong.com:

3/8 Trang đầu - Kết quả của 1 từ 10/75 12345 ... Trang cuối - Kết quả của 71 từ 75/75
Kết quả 21 đến 30 của 75
    albertelbridgette's Avatar
    Nhìn hấp dẫn quá

nic3_d011's Avatar
    Hôm trước mình có ăn ở đây (hôm 14/2). Do khách đông nên nhân viên và manager cứ phải luôn miệng xin lỗi. Phục vụ ổn.
    Điểm trừ: 1 số món hơi bị mắc. Ví dụ như răng mực (4 xâu/ phần) mà răng mực bé tẹo à, hơi khô nữa, giá ~40k thì hơi bị mắc. Ngoài ra, bữa mình có ăn cả cá trứng nướng (4 con/ phần), nghe mùi tanh, ko thích lắm. Thăn bò chiên xù thì.... dai nhách luôn. Được cái bò xiên với cuộn đậu bắp ăn đỡ. Gà phile chiên xù cũng ko khác gì gà KFC size mini là mấy.
    Nói chung, ăn vặt mà muốn ngồi máy lạnh, phục vụ tận răng thì đến đây

có đợt đi 3 lần mà lần nào bên Trần Đình Xu cũng hết chỗ, để qua đó hết chỗ sẽ qua bên Trương Định thử, bên kia thì được lựa 10 xiên nên có thể ra tới 5,6 món khác nhau.để đi thử bên mới xem, thấy cũng khá nhiều

hấp dẫn quá chiều chở gấu đi chiến đấu mới được ,gấu trúc nhà mình thích món những này nè.

thấy có một số món mới ko biết bên Trần Đình Xù có mấy món mới này ko nhỉ?

YummyQ's Avatar
    Trích dẫn Gửi bởi thaobaby175 Xem bài viết
    thấy có một số món mới ko biết bên Trần Đình Xù có mấy món mới này ko nhỉ?
    Cám ơn thaobaby đã quan tâm nhé, bên Trần Đình Xu không có món chiên bạn ơi, còn các món nướng thì gần như nhau hết, signature của quán mà, hihi

nước sốt ngon và nhiều loại để lựa chọn ... chỗ ngồi cũng ok !

-----------------------------------------------------

nước sốt ngon và nhiều loại để lựa chọn ... chỗ ngồi cũng ok ! nhưng ngồi bên vỉa hè Trần Đình Xu thì thích hơn !

libra_loly's Avatar
    Phục vụ ổn, bữa 13/2 đi khách hơi đông, nhân viên luôn miệng xin lỗi còn free 2 lon coca cho mình nữa. Món ăn nêm vừa mình thích món cá trứng với thịt cuộn kim chi, chỉ trừ món cá basa dở ko chịu được, còn mề gà thì dai quá

YummyQ's Avatar
    Trích dẫn Gửi bởi libra_loly Xem bài viết
    Phục vụ ổn, bữa 13/2 đi khách hơi đông, nhân viên luôn miệng xin lỗi còn free 2 lon coca cho mình nữa. Món ăn nêm vừa mình thích món cá trứng với thịt cuộn kim chi, chỉ trừ món cá basa dở ko chịu được, còn mề gà thì dai quá
    Cám ơn FastfoodSG và libra_loly đã ủng hộ và góp ý nhé.

Do có nhiều góp ý với món mề gà nên mình vừa mới cải tiến công thức, hy vọng lần sau các bạn sẽ được hài lòng hơn.

Cường Sirô's Avatar
    Đang ở
    Xa Lắm
    Không biết bên này có combo 10 xiên giống bên Trần Đình Xu không ta

3/8 Trang đầu - Kết quả của 1 từ 10/75 12345 ... Trang cuối - Kết quả của 71 từ 75/75

Tag của Chủ đề này