[REVIEW] Yummy Q - từ vỉa hè "lên" nhà hàng. - Trang 5
Địa điểm ăn uống - Powered by vBulletin
Hướng dẫn sử dụng diễn đàn diadiemanuong.com:

5/8 Trang đầu - Kết quả của 1 từ 10/75 ... 34567 ... Trang cuối - Kết quả của 71 từ 75/75
Kết quả 41 đến 50 của 75
    YummyQ's Avatar
    Trích dẫn Gửi bởi eiri_yuki Xem bài viết
    Hum wa mới đi ăn ở đây, vẫn ngon như từ hồi ở lề đg, lại còn máy lạnh chổ ngồi thoải mái pv chu đáo hơn, còn đc tặng 1 phần thịt cuộn trứng cút nhân 8/3 hị hị, mình khuyến khích quán thường xuyên có khuyến mãi, ko cần to tát nhưng mà cứ có quà là thấy vui vui àh.
    Cơ mà mình có mấy góp ý sau:
    - Bò xả cây sao mình thấy ít vị xả hơn xưa (cái này hơn ko rõ ráng có thể là cảm tính), mí lại mặn quá, mặn hơn mí món khác í.
    - 2 món chiên đều ngon, cơ mà hơi xũng dầu 1 tẹo, nếu bếp để ráo dầu hơn mới mang ra thì ăn sẽ đỡ ngán hơn.
    - bạn trai mình đề nghị có thêm ớt trái để ăn kèm cho nó thêm vị, cái nì mình ko care vì ko ăn cay, cơ mà thoai cứ nói cho nó dài

ps: mình cũng mún có vc như hồi mới khai trương quán phát, nhìn mí bàn khác đc dùng vc mà thik quáaaaaaaaaaaaaaaa
    Hihi cám ơn Yuki nha, comment của bạn là sự động viên quí giá đối với mình.
    Vấn đề bò xả + món chiên sáng nay mình đã nghiên cứu ngay và luôn, và đã sửa được rùi, cám ơn Yuki nhiều nha.
    Còn về voucher 40% thì...ngại quá , bên mình phát hết rùi, và cũng chỉ áp dụng tới 15/3, hiện tại thì chỉ còn voucher 10% chắc Yuki cũng đã có rùi. Lần sau có chạy chương trình mình sẽ PM Yuki để gửi voucher nha. 1 lần nữa cám ơn Yuki.

Mình có 1 dịp đến đây...và với mình là ấn tượng nhất là món mực nướng...nhưng giờ lại đi học xa nên chắc lâu lắm mới được ăn lại.

nickyluv's Avatar
    Ủa sao giá trong nhà hàng lại cao hơn bên Trần Đình Xu vậy ạ? Lâu quá e hok ăn nên thấy giá hơi choáng 1 tí, sinh viên như e mà giá này ăn muốn no chắc phải mua 1 thùng mì để sẵn quá, cho e hỏi là bên Trần Đình Xu còn giá cũ hok hay là lên theo bên này rồi ạ?

YummyQ's Avatar
    Trích dẫn Gửi bởi nickyluv Xem bài viết
    Ủa sao giá trong nhà hàng lại cao hơn bên Trần Đình Xu vậy ạ? Lâu quá e hok ăn nên thấy giá hơi choáng 1 tí, sinh viên như e mà giá này ăn muốn no chắc phải mua 1 thùng mì để sẵn quá, cho e hỏi là bên Trần Đình Xu còn giá cũ hok hay là lên theo bên này rồi ạ?
    Bên Trần Đình Xu giá vẫn như cũ bạn nhé. Chi nhánh Trương Định do nhiều chi phí hơn (mặt bằng, máy lạnh, nhân viên, v.v) nên giá cao hơn chi nhánh Trần Đình Xu khoảng 15-20%, và tất nhiên sẽ đem đến cho khách hàng chất lượng không gian, dịch vụ sang trọng và thoải mái hơn. Cám ơn bạn đã ủng hộ và quan tâm nha.

Đang ở
    Sài Gòn
    Lúc trước mình đã từng ăn bên Trần Đình Xu và rất hài lòng chỉ có lúc đó quán quá đông nên ngồi chật chội xíu và đợi hơi lâu ~^^~ nhưng chất lượng đồ ăn rất ổn, ngồi đợi xíu cũng ko sao hehe Nay biết quán mở bên Trương Định nữa, tuy nghe giá đồ ăn có cao hơn xíu nhưng thôi, mình sẽ ăn... hủ tíu gõ dài ngày rồi qua ủng hộ
    đang khuya mà đọc trúng topic này, nhìn đồ nướng thèm quá đi mất

GiGiYêu Tinh's Avatar
    Ủa có phải chi nhánh bên trần đình xu là cái quán đối diện trường Đức Trí hong ạ??

Có thể thứ 2 này mình và bạn mình sẽ qua ăn thử mới được, ad có thể tư vấn cho mình đi 2 người nên gọi set nào là hợp lý nhất không?. Gọi set ít quá ăn không đã thèm. Hihi. Nhìn ngon quá đi.

YummyQ's Avatar
    Trích dẫn Gửi bởi linhduc4 Xem bài viết
    Có thể thứ 2 này mình và bạn mình sẽ qua ăn thử mới được, ad có thể tư vấn cho mình đi 2 người nên gọi set nào là hợp lý nhất không?. Gọi set ít quá ăn không đã thèm. Hihi. Nhìn ngon quá đi.
    Nếu ăn đã thèm thì bạn gọi Set 3 người đi, hihi sợ hơi dư.

Set 2 người thì vừa đủ thui, nhưng no hẳn bạn có thể kêu thêm cơm hoặc bánh mì thì ngon, no, đỡ tốn kém. Vì thiệt ra đồ nướng ăn toàn đạm nhiều khi cũng hơi ngán, có thêm 1 ít tinh bột, 1 ít salad thấy ngon hơn hẳn.

Cám ơn bạn đã quan tâm nha.

Đã ăn thử, rất ok, set 2 người ăn ko nỗi. Hihi.

Mới check hôm 13-4-2014:
    Phục vụ rất lâu.
    Ngồi hơn 1 tiếng rưỡi mới lên đủ 1 set 2 người + chả giò rong biển.
    Đành rằng tối CN nhà hàng đông nhưng cũng nên khắc phục chứ không thì nên phát gối cho khách nằm ngủ trong lúc chờ món.

5/8 Trang đầu - Kết quả của 1 từ 10/75 ... 34567 ... Trang cuối - Kết quả của 71 từ 75/75

Tag của Chủ đề này