[Review] Yuri's House quán ăn Hàn Quốc dễ thương - Trang 4
Địa điểm ăn uống - Powered by vBulletin
Hướng dẫn sử dụng diễn đàn diadiemanuong.com:

4/7 Trang đầu - Kết quả của 1 từ 10/66 ... 23456 ... Trang cuối - Kết quả của 61 từ 66/66
Kết quả 31 đến 40 của 66
    seoul deli ở đâu thế bạn

Hôm trước mình đi cùng ox đến yuri's ăn, quán nhìn dễ thương nhưng thức ăn thì quá tệ.
    - cơm trộn là món khá nhất, tuy nhiên tô cơm quá nhỏ, mình con gái mà ăn 1 phần chắc không đủ, giá mắc.
    - món tokbokki thì không thể tệ hơn, gia vị tẩm nhạt nhẽo, chả cá ăn mà mình tưởng là bột mì, hix.
    - món tệ nhất là sườn sốt chua ngọt, sườn nói đúng hơn là 1 miếng thịt cỡ đầu ngón tay, tẩm đầy bột chiên giòn, sốt thì quá ngọt.
    Giá ở yuri rất mắc, ăn ở đây 1 lần chứ ko dám quay lại lần 2

Đang ở
    Quận 6, Tp HCM
    hôm qua mình đi ăn, quán decor thì đẹp nhưng mà có lẽ dùng voucher nên bị cho phần ăn 2 ng chỉ để lót dạ thôi, 1 voucher được tokpoki, cơm trôn, sườn chua ngọt, soup miso. Mà nói chứ 1 mình mình ăn thì có lẽ tạm no chứ 2 ng thì thua.
    Soup miso chén nhỏ xíu, cơm trộn mà 130k/phần thì thấy thua cả thằng Tokpoki bên Dinh Tien Hoàng, nói chung là có le xài voucher nên bị kỳ thị như vậy. nếu mình đi ăn set đó 260k thì qua tokpoki hay seoul house sẽ ok hơn giá quá mắc

Hôm qua mình đi cùng Ox đến đây ăn thử. Mình cũng có ăn set này nhưng mình không xài voucher. Mình thấy set này cũng khá được. Cơm trộn ngon,tokboki thì ngon hơn bên Đinh tiên hoàng, Thịt heo chiên chua ngọt thì mình không thích lắm!nhưng OX mình lại khen ngon vì giống khẩu vị Hàn Quốc. Vì Ox mình người Hàn nên ăn kêu thêm Chambong (Mì Hải sản) nữa. OX mình khen món Chambong ở đây cực ngon.. hồi đó giờ chưa ăn chambong ở đâu mà ngon thế... Nếu mọi người đến đây thì ăn thử đi nhé!

nhìn bài RV mà muốn đi thử ghê luôn, giá thì mình thấy cũng tương đương mấy quán HQ mình đã đi , chắc bữa nào kiếm đồng bọn ghé thử mới được

trời ơi quán nhìn ngon mà mắc quá à, ko ăn nổi đâu

mình thấy có vẻ bị phân biệt đối xử giữa ng xài voucher và ng k xài voucher nhỉ O_____O

mình thấy bài review này nên đã mua voucher ăn thử mà giờ đọc thấy các bạn xài voucher bị như thế này tự dưng thấy tiếc tiền mua voucher wá ~__~

mình mới di ăn hồi chìu về, giống như những gì bạn @vy00507 nói, sườn chua ngọt như để trong tủ lạnh sẵn, ăn nge cứng lắm, k mùi vị gì, y như chỉ có bột không, còn nước sốt chua ngọt thì k đậm đà j hết, còn nếu nói cơm cho 2 người thì wa ít, 1 người ăn k đủ sao mà 2 người no được. rùi món cơm cuộn ăn chỉ tạm được thui, mà từ đó giờ mình đi ăn món hàn, chưa thấy quán nào dọn món khai vị như quan yuki nó sao sao đó, hơi bị ít. Nói chung hnay di ăn về hơi bi thất vọng

Giá cao ngất ngưởng thế này, hic

SuperJunior's Avatar
    tình hình là tính tối nay đi ăn nhưng mà thấy giá "rẻ" qá nên ở nhà ngủ luôn ><

4/7 Trang đầu - Kết quả của 1 từ 10/66 ... 23456 ... Trang cuối - Kết quả của 61 từ 66/66

Tag của Chủ đề này