[Review] Yuri's House quán ăn Hàn Quốc dễ thương - Trang 6
Địa điểm ăn uống - Powered by vBulletin
Hướng dẫn sử dụng diễn đàn diadiemanuong.com:

6/7 Trang đầu - Kết quả của 1 từ 10/66 ... 4567 Trang cuối - Kết quả của 61 từ 66/66
Kết quả 51 đến 60 của 66
    ti2li119's Avatar
    àh ở đây thấy có mì gà xối mỡ, có vẻ ngon đây ^^

Giá mắc quá, ăn hok nỗi

muathang9's Avatar
    Đang ở
    HCM city
    hmmm... chỉ được 5/10 điểm thôi. Quán ko đậm chất Hàn, có hơi hướng teen. Nêm nếm so với những quán Hàn khác thì cũng dễ ăn. Nhân viên lịch sự! Đặc biệt là Mưa chụp hình món ăn lên hình khá đẹp!
    Ta nấu ta ăn và ai nấu ta cũng ăn: http://www.facebook.com/muathang9/

hiz, giá hơi cao.... tiếc quá

Mình và gia đình ăn trưa ở Yuri House ngay ngày 1/1/13. Quán sạch sẽ và nhân viên phục vụ vui vẻ nhiệt tình. có 5 món đc order ngày hôm đó:

1. Mì gói Hàn Quốc (ngon)
    2. Cơm Chiên Kim Chi và Thịt Heo (ngon)
    3. Ddokbokki cay (không đc ngon lắm)
    4. Cơm Trộn Cá Thu (khá ngon nếu như không bỏ nấm đông cô vào vì nấm làm mất mùi cá Thu và các gia vị khác)
    5. Lẩu Kim Chi (rất ngon. Có 1 lát cheese nhưng mình yêu cầu không bỏ vào vì thấy lạ quá và mùi cheese trộn với kim chi nghe có vẻ không đc ngon cho lắm!)

Các món ăn ở đây cũng không quá mắc. Gia đình mình có 4 người lớn và 1 em bé 6 tuổi. Bình quân 1 người khoảng 174,000vnd. Nhìn chung, nhà hàng sạch sẽ, có máy lạnh, và phục vụ khá.
    Tuy nhiên, mấy anh/cô phục vụ có vẻ chưa rành về các side dish và nước chấm của các món ăn HQ. Mình order cơm trộn và phải nhắc anh phục vụ đem loại tương ớt mà thường để trộn với cơm HQ. Gia đình mình đi 5 người nhưng phần side dish chỉ dành cho 1 hoặc 2 người mà thôi, và mình cứ phải yêu cầu họ serve thêm kimchi.

Khi tính tiền thì nhà hàng tặng 1 gift voucher trị giá 100,000vnd vì bill tính tiền >200,000vnd.

Mình đánh giá nhà hàng này 3.5/5 star mà thôi!

Trích dẫn Gửi bởi nana3189 Xem bài viết
    Mình và gia đình ăn trưa ở Yuri House ngay ngày 1/1/13. Quán sạch sẽ và nhân viên phục vụ vui vẻ nhiệt tình. có 5 món đc order ngày hôm đó:

1. Mì gói Hàn Quốc (ngon)
    2. Cơm Chiên Kim Chi và Thịt Heo (ngon)
    3. Ddokbokki cay (không đc ngon lắm)
    4. Cơm Trộn Cá Thu (khá ngon nếu như không bỏ nấm đông cô vào vì nấm làm mất mùi cá Thu và các gia vị khác)
    5. Lẩu Kim Chi (rất ngon. Có 1 lát cheese nhưng mình yêu cầu không bỏ vào vì thấy lạ quá và mùi cheese trộn với kim chi nghe có vẻ không đc ngon cho lắm!)

Các món ăn ở đây cũng không quá mắc. Gia đình mình có 4 người lớn và 1 em bé 6 tuổi. Bình quân 1 người khoảng 174,000vnd. Nhìn chung, nhà hàng sạch sẽ, có máy lạnh, và phục vụ khá.
    Tuy nhiên, mấy anh/cô phục vụ có vẻ chưa rành về các side dish và nước chấm của các món ăn HQ. Mình order cơm trộn và phải nhắc anh phục vụ đem loại tương ớt mà thường để trộn với cơm HQ. Gia đình mình đi 5 người nhưng phần side dish chỉ dành cho 1 hoặc 2 người mà thôi, và mình cứ phải yêu cầu họ serve thêm kimchi.

Khi tính tiền thì nhà hàng tặng 1 gift voucher trị giá 100,000vnd vì bill tính tiền >200,000vnd.

Mình đánh giá nhà hàng này 3.5/5 star mà thôi!
    vị kim chi nó hợp với cheese đó bạn, bạn thử mua 1 gói mì hàn quốc ở siu thị về, lấy 1 phần nước kim chi đem pha với nước sôi nấu mì, rồi bỏ thêm 1 lát cheese vào ăn bao ngon

có update giá mới không vậy các bạn?

Vịt's Avatar
    Đang ở
    Hồ Chí Minh
    ăn lẩu kimchi chung với cheese à, nghe lạ nhỉ, bữa nào thử mới được, nhìn cơm trôn và mì jajang nhìn ngon quá, chủ quán có phải người Hàn ko ạ, các bác update giá cả cho e với ^^
    "Ăn no là một nhu cầu còn ăn ngon là một hạnh phúc" (yep!)

Ngon mà hơi mắc

shifu's Avatar
    củng tạm được, giá hới cao so với số lượng

6/7 Trang đầu - Kết quả của 1 từ 10/66 ... 4567 Trang cuối - Kết quả của 61 từ 66/66

Tag của Chủ đề này