[Review]Q.1 Nhà hàng 12h - Món Âu bình dân chất lượng - Trang 2
Địa điểm ăn uống - Powered by vBulletin
Hướng dẫn sử dụng diễn đàn diadiemanuong.com:

2/6 Trang đầu - Kết quả của 1 từ 10/54 1234 ... Trang cuối - Kết quả của 51 từ 54/54
Kết quả 11 đến 20 của 54
    Đang ở
    Nhà của tớ :3
    Bản thân mình cũng thích quán này lắm,yên tĩnh,khách lai rai nên chất lượng món ăn rất ổn

Trích dẫn Gửi bởi Cherish Xem bài viết
    Quán này nổi cũng lâu lắm rồi mà nằm trong khu hẻo lánh nên vẫn chưa đi menu có bj tính thêm 10% vat ko e?

Quán ko có tính thêm gì hết nha chị

12363437953 bdedc3039e z - [Review]Q.1  Nhà hàng 12h - Món Âu bình dân chất lượng

-----------------------------------------------------

Trích dẫn Gửi bởi West Xem bài viết
    Cái cơm cá hồi nhìn được đó em , mà chị thích nó medium rare à, không biết đây có vậy không.

Tại bt người việt mình không thích ăn cá tái tái nên nhà hàng thường làm chín luôn,nếu chị yêu cầu thì chắc nhà hàng sẽ làm ak

buổi tối đông hem chủ thớt ui, nhìn món hào mình cầm lòng ko đặng ah. Hic, Tính thứ 6 này làm cái hẹn hò lãng đãng hâm nóng tình củm, ko biết có cần đặt chỗ trước ko nhi ?

Đang ở
    Pizza world
    hok có hình chỗ ngồi cảnh chủ top ơi
    I love "Pizza"

hic review trên này rồi là 1 tg nữa đông nườm nượp cho coi

hoangle's Avatar
    Món tây mà giá như vậy là cũng ok lắm rồi

Đang ở
    Nhà của tớ :3
    Trích dẫn Gửi bởi besuhao Xem bài viết
    buổi tối đông hem chủ thớt ui, nhìn món hào mình cầm lòng ko đặng ah. Hic, Tính thứ 6 này làm cái hẹn hò lãng đãng hâm nóng tình củm, ko biết có cần đặt chỗ trước ko nhi ?

14/2 chắc chắn sẽ đông mình thấy nên đặt bàn trước cho chắc ăn

Trích dẫn Gửi bởi HotPizza Xem bài viết
    hok có hình chỗ ngồi cảnh chủ top ơi

sr bạn hôm đó ăn xong có việc phải về nên quên mất việc chung không gian quán rồi

thanks chủ thớt, tại mình nghía mấy chỗ khác ko có bán món hào, chỉ chỗ này thấy nên chịu ngay ah. hehe chắc để alo trước vậy. Thanks again !

món hào nhìn hấp dẫn quá đi. Mà nói chứ được RV lên đây chắc là đông nghẹt quá.

louiskoo287's Avatar
    Đang ở
    Ho Chi Minh City, Vietnam, Vietnam
    thớt cho mình hỏi nhà hàng có chấp nhận thanh toán bằng thẻ ko, reveiw thớt hay quá đi àh, cám ơn thớt nhiều

đọc review và comment thấy toàn màu hồng nhưng tối nay mình đi thử thì ko đc như vậy, chỉ chuốc thêm sự bực mình

số là mình và gấu vào ngồi bàn đôi ở giữa, ngay lối đi nên ko thích. sau khi vào quán 5' thì bàn 4 người bên cạnh có người về nên bọn mình nói với a phụ vụ là đổi qua. vừa ngồi xuống thì có thím nọ tóc xù như mì xào ko biết là quản lý hay chủ quán về, nhìn tụi mình khó chịu rùi nói với a phục vụ nhưng đủ to để tụi mình nghe là "ủa 2 người sao cho ngồi bàn 4 người". anh phụ vụ bối rối tí nhưng lỡ rồi nên thôi.

sau đó gấu mình gọi món bít tết Pháp. bạn phục vụ order nhập nhầm thành thăn bò Úc (giá đắt gần gấp 3 món mình gọi). tụi mình cũng ko rành vụ đó, dọn ra thì ăn thôi. sau đó thím tóc mì xào phát hiện ra, rồi lật đật chạy lại bàn nói với tụi mình là "Em ơi nãy em gọi bò là bò VN. Còn cái em đang ăn LÀ BÒ ÚC đó em". Mình hơi ngạc nhiên, đó là lỗi order ko biết thím đến nói với mình kiểu dằn mặt như thế làm gì. Mình nói lại "Ủa vậy giờ ý chị là sao? Đây là lỗi em hay lỗi bên chị?". Thím này lòng vòng tí, lâu lâu lại "em hiểu ko" kiểu đang giảng bài cho học sinh tiểu học. Xong thím kết luận "thôi yên tâm. để ông kia trả tiền" rồi quay did đi thẳng.

Nói vậy nhưng đến khi tính tiền thì ghi bill là món thịt bò Úc cho mình luôn. Mình không chịu vì chênh lệch quá lớn (80k so với 214k), yêu cầu thím ra nói chuyện. Xong thím này thoái thác, kêu sai em gái phục vụ xuống giải thích. Anh phục vụ nọ cũng đến giải thích rùi năn nỉ mình thông cảm và thanh toán giúp nếu ko nhóm phục vụ phải bù vào. Mình không đồng ý, nói rõ là đó ko phải do mình. Cuối cùng thím nọ (cũng với cái giọng đủ to cho mình nghe) nói nhóm tiếp viên là trừ tiền chênh lệch ra rồi kêu mình trả đúng số tiền đã gọi.

Tổng cộng hết 252k, mình đưa 500k. Sau 10' tính toán, thím sai phục vụ thối lại mình 2 tờ 100k, 2 tờ 10k và MỘT NÙI TIỀN 2K VÀ 1K kèm câu "anh thông cảm lấy tiền lẻ giúp em"

Mình giận sôi máu, quán đông khách thế mà ko có nổi 2 tờ 20k thối cho khách. thái độ coi thường khách đến thế là cùng.

mình ném đống tiền lẻ lại và đi thẳng. bye bye 12h. thím mì xào đón khách như thế thì chắc ko ai dám quay lại lần 2.

nếu thái độ thím khi biết order và dọn nhầm món ko coi thường khách đến thế thì mình sẵn sàng trả lun tiền cho món bị sai. ps là thịt bò úc như dai nhách cắt đổ mồ hôi vẫn ko đứt.

hy vọng mình là cá biệt, ko ai bị như mình. bức xúc nên viết dài

2/6 Trang đầu - Kết quả của 1 từ 10/54 1234 ... Trang cuối - Kết quả của 51 từ 54/54