[Review]Q.3 Ốc 25k Muối Ớt Xanh Cao Thắng - Vừa tươi ngon lại hợp túi tiền - Trang 4
Địa điểm ăn uống - Powered by vBulletin
Hướng dẫn sử dụng diễn đàn diadiemanuong.com:

4/7 Trang đầu - Kết quả của 1 từ 10/66 ... 23456 ... Trang cuối - Kết quả của 61 từ 66/66
Kết quả 31 đến 40 của 66
    shopwhisky's Avatar
    Đang ở
    HCMC
    tính đi ăn mà kiểu này chắc phải nghĩ lại!
    Em là để yêu và tôn trọng

https://www.facebook.com/Carmennguyen.13

thèm qua đi.giá rất chi là oke

West's Avatar
    Đang ở
    www.CWCAT.com
    Quán nào đông quá thì sẽ có lúc sơ sót thôi, bình thường mà .

quan trọng là chất lượng á

=,= mình đồng ý là mới mở, đông khách, nên chất lượng phục vụ không dc tốt, cũng thông cảm, muh chất lượng món ăn mới là cái mình quan tâm, mình thì may mắn hơn bạn ở trên, chỉ bị cát và ốc không được tươii thôi mà đã ức chế lắm rồi =,='' có anh em nào đi lại quán này cho xin comment ý kiến với

Không bao giờ ghé lại chỗ này nữa. Buổi trưa 12g mình vào chỉ có khoảng 10 người, không hề đông khách nhưng phục vụ rất chậm và gần như ko nhớ khách order gì. Có 1 bàn chỉ uống pepsi rồi bỏ về vì đợi hết 45' mà không có gì mang ra. Hỏi ra thì chỉ có 1 người nấu, phục vụ, làm không kịp, đồ ăn phải gọi cho bên chi nhánh 1 nguyễn tri phương mang qua lắt nhắt. Dĩa móng tay xào rau muống thì được đúng 5 con móng tay, chỉ toàn rau muống với tỏi, kêu thêm bánh mì để chấm thì bảo người bán bánh mì không mang qua. Kêu nghêu hấp thái thì phải đổi qua hấp xả vì chưa có làm nước dùng, và phục vụ mang ra ngoài cho khách hấp luôn. Sò lông nướng thì con nào cũng nhỏ xíu, ko biết bỏ gì mà nướng mặn chát, đã vậy còn có sạn khá to, xém nữa mình bị gãy răng, góp ý nv thì cô ấy còn bảo do là khó để rửa kỹ lắm. Mình chịu thua luôn. Nhóm mình 6 người kêu rất nhiều món nhưng sợ làm lâu nên kêu món bánh canh ghẹ (món này bên chi nhánh ntp mang qua nên nhanh hơn chút), bánh canh ăn ngon nước dùng từ nước dừa nên béo, 1 tô 65k cũng ko đến nỗi nào. 2 món cuối là hào nước phô mai và ốc đỏ nướng muối ớt. Hào ăn ngon và to, còn ốc đỏ thì là thảm họa, ốc đỏ to như con hào nhưng dai nhách, nướng quá lâu làm khét đen cả cái vỏ ốc. đến lúc tính bill thì nv mang ra cái bill ghi các món ban đầu order dù có những món mình ko gọi và ko có những món mình gọi sau. Họ giống như đang ở trên mây vậy.
    Quán này thật sự quá tệ, dù ko phải món nào cũng tệ nhưng từ cách phục vụ, cách hoạt động là mình ko chấp nhận được. Buổi trưa người ta đi ăn ốc ko phải ít, mà dân văn phòng đi làm thì ko có nhiều thời gian mà phục vụ kiểu này thì bó tay.

Quán này đồ ăn thì dở không tươi mực và ghẹ ăn như là để mấy ngày vậy , mắc , phục vụ kém và rất ồn ào , nhân viên và quản lý cái nhau như búa bổ . Nói chung không giám quay lại ...

shopwhisky's Avatar
    Đang ở
    HCMC
    có cảm giác bị 'dập'.

West's Avatar
    Đang ở
    www.CWCAT.com
    Trích dẫn Gửi bởi shopwhisky Xem bài viết
    có cảm giác bị 'dập'.
    trước giờ chị thấy nhiều topic có nick vài post vô comment khen, mà ko hỉu sao coi này toàn nick 1,2,3 vô chê ko à .

cái này là ức chế lắm mới vô đó chị >.< bình thường em xem rùi đi hok ah , tin tưởng các chất lượng reviu các bạn 100% và đây là lấn đầu thất vọng =,=

shopwhisky's Avatar
    Đang ở
    HCMC
    để test thử mới đc!

4/7 Trang đầu - Kết quả của 1 từ 10/66 ... 23456 ... Trang cuối - Kết quả của 61 từ 66/66

Tag của Chủ đề này