[Quận 5] Sóc Heo - Món nướng chất lượng cho buổi tối - Trang 3
Địa điểm ăn uống - Powered by vBulletin
Hướng dẫn sử dụng diễn đàn diadiemanuong.com:

3/4 Trang đầu - Kết quả của 1 từ 10/32 1234 Trang cuối - Kết quả của 31 từ 32/32
Kết quả 21 đến 30 của 32
    nhimxiu's Avatar
    Đang ở
    ngôi nhà nhỏ trên thảo nguyên :v
    Nghe nói về quán này lâu rồi mà chưa có dịp thử nhưng khá nhiều bạn khen, đồ ăn ngon mà giá cũng ok nữa .
    Quyết tâm lấy chiều ngang sàn bằng chiều dọc

Baby Bear's Avatar
    Oánh dấu, ngon quá điii

mình thích ăn ở đây nhất . nhất là bò nầm và xúc xích . Ăn nướng kiểu này đỡ hại sức khỏe hơn. khu này cũng trật tự nữa . mát mẻ

Goldnguyen91's Avatar
    Đang ở
    tp HCM
    cái quán này đi ngang quài luôn, ấn tượng là bò mà sóc heo, ngộ ngộ, cháo sườn nhìn hấp dẫn mà không biết ngon khong

"THÀ CHẾT ĐÓI CHỨ ĐỪNG ĐỂ CHẾT THÈM"

mail: goldnguyen71@gmail.com

LêHạnh's Avatar
    Đi ăn 1 lần ùi, lúc đó có deal trên hotdeal, mới đầu ăn rất ngon nhưng về sau bị ngấy bơ, nên mình nghĩ cứ xài mỡ ngon hơn, bơ thì ngấy lắm àm xài k hết thì phí . Với nướng kiểu này chỉ lạ thui, k có thơm như nướng than. Nhưng nếu có thể vẫn quay lại vì giá cả ok.

Trời ơi thèm quáaaa. Chủ quán cũng có vẻ chú ý tới dịch vụ và khách nữa. Sẽ cố gắng ghé chỗ này

Cái vụ tính tiền hộp bơ hơi căng, nướng nhiều đến đâu cũng làm sao hết bơ đc @@

Đã check thử, và mình có vài nhận xét như này.
    * Nguyên liệu tươi, quán sạch sẽ, ngồi bên ngoài khá thoáng.

* Về giá cả thì mình thấy nhiều món giá khá cao so với số lượng và chất lượng và thấy chế biến cũng bình thường, ko ngon đối với mình.

* Và kiểu này thì giống chiên hơn là nướng, toàn dầu với bơ không hà, cho ít dầu/bơ quá thì chảo nướng dễ khét, cho nhìu 1 chút thì ứ dầu/bơ => rất dễ ngán vì dẫu mỡ quá nhiều.

* Và lúc ăn thì nvien chỉ dọn ra mỗi người 1 chén muối tiêu chanh, dù mình gọi nhìu món khác nhau nhưng cũng ko thấy có thêm nước chấm j khác, ko có cả chén để đựng thức ăn cho từng người, và ko lẽ món j cũng chỉ chấm muối tiêu chanh??? Đến lúc mình hỏi thì nvien hỏi lại vậy c muốn chấm với cái j????? Mình hỏi típ vậy quán có nước chấm j ko thì mới dc bảo là có tương ớt, nước tương và chao!!!

***Và cái làm mình khó chịu nhất là vụ bị tính tiền hộp bơ 6k, dĩa dưa leo cà chua bi 10k , rổ rau 10k (món nào cũng chỉ có 1 ít), trong khi nhân viên bưng ra thì ko hề nói j, mình cứ tưởng là dọn ăn cùng món nướng, đến lúc tính tiền mới biết @.@, đúng là ko có bao nhiu tiền nhưng cảm giác rất ức chế
    Và xin chốt là sẽ ko bao giờ way lại lần 2!
    Lần sửa cuối bởi mon piggy, ngày 27-08-2014 lúc 05:11 PM.

Nữ Hoàng Cơm Nguội's Avatar
    Trích dẫn Gửi bởi mon piggy Xem bài viết
    Đã check thử, và mình có vài nhận xét như này.
    * Nguyên liệu tươi, quán sạch sẽ, ngồi bên ngoài khá thoáng.

* Về giá cả thì mình thấy nhiều món giá khá cao so với số lượng và chất lượng và thấy chế biến cũng bình thường, ko ngon đối với mình.

* Và kiểu này thì giống chiên hơn là nướng, toàn dầu với bơ không hà, cho ít dầu/bơ quá thì chảo nướng dễ khét, cho nhìu 1 chút thì ứ dầu/bơ => rất dễ ngán vì dẫu mỡ quá nhiều.

* Và lúc ăn thì nvien chỉ dọn ra mỗi người 1 chén muối tiêu chanh, dù mình gọi nhìu món khác nhau nhưng cũng ko thấy có thêm nước chấm j khác, ko có cả chén để đựng thức ăn cho từng người, và ko lẽ món j cũng chỉ chấm muối tiêu chanh??? Đến lúc mình hỏi thì nvien hỏi lại vậy c muốn chấm với cái j????? Mình hỏi típ vậy quán có nước chấm j ko thì mới dc bảo là có tương ớt, nước tương và chao!!!

***Và cái làm mình khó chịu nhất là vụ bị tính tiền hộp bơ 6k, dĩa dưa leo cà chua bi 10k , rổ rau 10k (món nào cũng chỉ có 1 ít), trong khi nhân viên bưng ra thì ko hề nói j, mình cứ tưởng là dọn ăn cùng món nướng, đến lúc tính tiền mới biết @.@, đúng là ko có bao nhiu tiền nhưng cảm giác rất ức chế
    Và xin chốt là sẽ ko bao giờ way lại lần 2!
    tùy nhân viên hum qua ngồi gặp 1 a nói nhìu quá xá nhìu đem cái j lên ảnh cũng giới thiệu , rùi dặn dò ăn với dầu hay bơ rùi cái nào tính tiền cái nào hông ...

IMG 3727 - Sóc Heo - Món nướng chất lượng cho buổi tối

IMG 3728 - Sóc Heo - Món nướng chất lượng cho buổi tối

IMG 3729 - Sóc Heo - Món nướng chất lượng cho buổi tối

thêm cái bạch tuộc zất là tươi , bia bọt này nọ thì tính 5 xị khá ổn
    Lần sửa cuối bởi Nữ Hoàng Cơm Nguội, ngày 01-09-2014 lúc 04:33 PM.

mình đi cũng thấy nhân viên hướng dẫn tỉ mỉ lắm, nướng ra sao , ăn ra sao, làm mình phải nói là mình đã ăn đây rồi đó,

3/4 Trang đầu - Kết quả của 1 từ 10/32 1234 Trang cuối - Kết quả của 31 từ 32/32